[Funland] bắn tốc độ , kể cả nửa đêm , nên các cụ nên tuân thủ luật giao thông nhé

tqt77

Xe điện
Hà Tĩnh làm từ 2018

Mr.Chem

Xe điện
em thử tải áp này nhưng nó cho dùng thử 7 ngày thôi hả cụ?cái này có dùng thay gmap để tìm đường được không ạ
Có bản hack, cụ google đi. Em dùng cái này để xác định tốc độ cho phép thôi. Còn dẫn đường em thấy chưa thằng nào qua thằng gg.

theanh212

Xe điện
Wiltrak Ford Ranger từ đời 2019 trở đi là được trang bị thêm camera cảm biến phía trên kính lái để phát hiện các loại biển báo và cảnh báo đi quá tốc độ.
Xe nó mới mua, chắc vậy.

Huthasa

Xe container
Em vừa múc con Vietmap H1N xong. Phải nói là tuyệt vời. Nhắc tốc quá tốc độ chính xác và liên lục chứ không như thằng B50 chạy qua biển một lúc mới nhắc mà nhắc có mỗi một lần, nhiều khi không để ý. Nhắc vào khu dân cư và hết nên giờ có khuất cũng không ngại. Nhắc cam thì thấy trong phố và vành đai 3 chuẩn, không biết ngoại tỉnh có chuẩn không vì mới lắp và đi Hòa Bình 1 chuyến. Nói chung lỡ chân phát là bằng 3 con máy nên đáng đầu tư lắm.

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em vừa múc con Vietmap H1N xong. Phải nói là tuyệt vời. Nhắc tốc quá tốc độ chính xác và liên lục chứ không như thằng B50 chạy qua biển một lúc mới nhắc mà nhắc có mỗi một lần, nhiều khi không để ý. Nhắc vào khu dân cư và hết nên giờ có khuất cũng không ngại. Nhắc cam thì thấy trong phố và vành đai 3 chuẩn, không biết ngoại tỉnh có chuẩn không vì mới lắp và đi Hòa Bình 1 chuyến. Nói chung lỡ chân phát là bằng 3 con máy nên đáng đầu tư lắm.
Con này bao nhiêu tiền ah cụ? Thấy đợt này hay nghe quảng cáo co Ztech hay j đấy tầm 7-8 triệu cũng ngon lắm, em chưa trải nghiệm nên ko biết con nào ổn hơn.

STElectrics

Xe lăn
Híc, tối qua đến Nghệ An em đã cảnh báo rồi mà lúc 2h sáng nay qua Kỳ Anh 2 thằng mải tán phét nên thằng bạn em vẫn đạp 78/50. Quả này đi toi 7, 8 củ là chắc.

cuongez

Xe tăng
Híc, tối qua đến Nghệ An em đã cảnh báo rồi mà lúc 2h sáng nay qua Kỳ Anh 2 thằng mải tán phét nên thằng bạn em vẫn đạp 78/50. Quả này đi toi 7, 8 củ là chắc.
Vượt trên 20k/h đi tong 7 củ kèm giam = 3 tháng.
Năm ngoái cháu bị lúc 23h45' tại Ba Đồn QB.

Huthasa

Xe container
Con này bao nhiêu tiền ah cụ? Thấy đợt này hay nghe quảng cáo co Ztech hay j đấy tầm 7-8 triệu cũng ngon lắm, em chưa trải nghiệm nên ko biết con nào ổn hơn.
Con này là HUD, nó chiếu trước mặt luôn nên dễ nhìn hơn cái màn bên. Em mua 3t2

cusao

Xe lăn
- Phản đối các hành vi tạo bẫy, phóng đại lỗi, đe dọa....để trục lợi cá nhân
- Ủng hộ nhiệt liệt xử phạt nghiêm minh khi đã xác định vi phạm
- Biểu dương ý thức tuân thủ mọi nơi mọi lúc khi tham gia giao thông

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Giá hợp lý, đầu tư được, chỉ cần sử dụng tính năng liên quan thôi.
Xe em có màn zin, gmap cũng tiện rồi nhưng đời thấp nên ko có quả nhận diện biển báo.
Chứ thêm mấy cái nghe nhạc, xem phim vào nữa lái mất tập trung lắm.

Huthasa

Xe container
Giá hợp lý, đầu tư được, chỉ cần sử dụng tính năng liên quan thôi.
Xe em có màn zin, gmap cũng tiện rồi nhưng đời thấp nên ko có quả nhận diện biển báo.
Chứ thêm mấy cái nghe nhạc, xem phim vào nữa lái mất tập trung lắm.
Nó kết nối với điện thoại chỉ đường luôn trên màn nhưng chỉ là đơn giản rẽ trái rẽ phải chứ không lên cả map đc. Nói chung em khoái con này hơn con B50 vì tốc độ khi vượt quá nó đỏ lừ và kêu liên lục khiến mình khó chịu mà phải giảm về đúng tốc.

j23

Xe container
Ko liên quan lắm nhưng em vừa đặt hàng con H1N này xong (may báo hủy kịp thời được chấp nhận vì là khách quen Vietmap Hanoi) thì thằng cu em làm Workshop 4B nó tặng cái HUD của Hongkong bảo mua 400K, cứ nghĩ là đồ đểu láo lếu nhưng lắp thử qua OBD2 thì thấy cũng gớm phết, hơi choáng vì tụi tàu khựa nó làm với cái giá quá rẻ :|
Tất nhiên ko có chức năng soi biển báo nhưng phân tích các chỉ số từ OBD2 lên chính xác và tương tác nhanh kinh hoàng, chất lượng hiển thị trên kính lái cũng tầm 95% so với nguyên bản trên xe

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ko liên quan lắm nhưng em vừa đặt hàng con H1N này xong (may báo hủy kịp thời được chấp nhận vì là khách quen Vietmap Hanoi) thì thằng cu em làm Workshop 4B nó tặng cái HUD của Hongkong bảo mua 400K, cứ nghĩ là đồ đểu láo lếu nhưng lắp thử qua OBD2 thì thấy cũng gớm phết, hơi choáng vì tụi tàu khựa nó làm với cái giá quá rẻ :|
Tất nhiên ko có chức năng soi biển báo nhưng phân tích các chỉ số từ OBD2 lên chính xác và tương tác nhanh kinh hoàng, chất lượng hiển thị trên kính lái cũng tầm 95% so với nguyên bản trên xe
Cần là cần cái soi biển báo mà cụ.

Huthasa

Xe container
Quan trọng là mấy cái cảnh báo kia chứ chỉ là cái đồ chơi hiển thị tốc độ thì rẻ bèo ý mà cụ. Vietmap họ phải duy trì hệ thống cập nhật dữ liệu thì nó phải đắt rồi.

j23

Xe container
Quan trọng là mấy cái cảnh báo kia chứ chỉ là cái đồ chơi hiển thị tốc độ thì rẻ bèo ý mà cụ. Vietmap họ phải duy trì hệ thống cập nhật dữ liệu thì nó phải đắt rồi.
Vâng cụ, em vẫn đang dùng 1 cái của Vietmap chỉ chuyên để trị vụ biển báo đây mà hehe, mấy cái kia chỉ phù hợp làm đồ chơi thôi chứ Vietmap vẫn tương tác với biển báo là best cmnl

Đào Xuân hán

Xe tải
ở Hà Tĩnh đoạn qua H Can Lộc họ cắm biển rất là chuối 50 sau đến khu đông dân cư,khi kết thúc cũng vậy hết biển hạn chế 50 sau đó lại là biển heetts khu dân cư không biết theo biển nào các cụ nhể,nếu theo biển khu dân cư thì sẽ dính quá tốc độ 60/50 =)) =)) =))

thanhnv13

Xe tải
Mấy cụ ngồi chém như thánh phải đi thực tế mới biết được là nó như thế nào. Nói thẳng e luôn đi đúng tốc độ và tuân thủ luật giao thông nhưng nói thẳng việc đặt biển ở Hà Tĩnh là chưa khoa học và còn có tính đánh đố khi nhiều biển nằm khuất khó nhìn cây che ai đi không quen kiểu gì cũng dính. Biển hạn chế tốc độ đặt dầy liên tiếp thậm chí làm đường tránh thành phố rồi vẫn đặt biển hạn chế ở đường tránh. Đặt ở những chỗ cố tình bẫy như chân dốc khúc cong cua vv...