Bắn tốc độ tại QL5 Phú Thái - chiều HN-HP

tcn4979

Tháo bánh
Hi các cụ
cuối tuần vừa rồi đinh đi Tam Đảo nhưng mẹ cháu lại thích đi biển, em chiều ý cho đi Đồ Sơn
Biết đường 5 nhiều cận bẫy, em đã dành thời gian học hỏi anh em trên diễn đàn và lái xe cẩn thận (m.ẹ n.ó đi chơi ở VN mà cứ như đi đánh trận)
Đến Phú Thái, biển đô thị to tướng em đã cảnh giác, thế mà vẫn bị vẫy
Tự tin rằng mình đi ko vấn đề gì, em đĩnh đạc đúng phong cách OF
Xuống xe, em hỏi: Có vấn đề gì đó đồng chí
x chào em, tuy nhiên tay hơi cong có vẻ không đúng điều lệnh lắm
Anh vi phạm tốc độ, mời anh cho kiểm tra giấy tờ
Anh kiểm tra lại đi, tôi đi đúng tốc độ
Anh cứ cho kiểm tra tốc độ đi đã
Tôi đi đúng tốc độ, tôi ko cần phải trình anh giấy tờ
x có về nóng mặt tuy nhiên vẫn phải kiềm chế
Đoạn này được đi 50Km/h, anh vượt tốc độ 56/50 Km
Tôi đề nghị cho xem hình ảnh
Được, anh cứ đưa giấy tờ ra đây
Tôi cần xem hình ảnh trước, còn nếu anh kiểm tra hành chính, nếu tôi đầy đủ anh phải cho tôi đi - hôm nay em máu thế, tự tin dõng dạc chắc do anh em đi trước truyền lửa
x bộ đàm: xe ... yêu cầu xem hình ảnh
Trong thời gian chờ xx lại ra tỉ tê, thôi anh cứ đưa giấy tờ đây, có gì anh em linh động giải quyết... (khéo mồm thế)
xx còn nói câu này em mới buồn cười: tôi biết các anh tham gia diễn đàn.. tham gia là tốt...
Chúng tôi làm gì (tức là bắn tốc độ) cũng có máy móc chứ chẳng làm sai cho ai được
Chúng tôi kết hợp cả xử phạt lẫn tuyên truyền...
Nói chung nói dài, e ko nhớ nổi nhưng chắc xx HD thù anh em diễn đàn mình lắm, anh em hết sức cẩn thận
Rất nhanh thôi, xx mang máy về, em dự là bắn cũng gần đây
Em nhìn thấy 2 hình ảnh, một hình ảnh có biển số xe em thì ko hiển thị tốc độ
Một hình ảnh có chấm đỏ, có hiển thị tốc độ nhưng lại ko có biển số xe em (vì xe đằng sau che mất)
56/50 - thế mới đau, nếu chậm hơn 1 Km thì xx làm gì được em
Đứng như em dự đoán ở trên, chỉ chờ em công nhận lỗi, xx2 ở trong lao ra lấy hồ sơ và viết biên bản ngay, ko cho mình cơ hội gọi điện cho người thân
Em biết thế cũng ko gọi cho thằng em nữa, ký. Ký to hơn cả xx ghi rõ ràng cả họ lẫn tên
Hôm sau em về, vừa lái xe vừa nghĩ, do hình ảnh bắn tốc độ mình ko hiện biển số, chấm đỏ nằm trên kính sau xe, nếu lúc đo mình ko nhận đây là xe mình thì xx xử lý sao nhỉ
Vì trên đường có hàng trăm xe cũng màu đen, cũng như xe mình, bức ảnh trước có biển số ko chứng minh bức ảnh sau là xe của minh
Em cứ ấm ức mãi, lên đây chém với các cụ tý
Các cụ nghĩ sao??
Once again, đề nghị các cụ cẩn thận khi qua QL5 Phú Thái - Hải Dương nhé

Cụ bị bắt láo rồi, 100% tốc độ của xe sau, chia buồn cùng cụ nhóe [-O<

Hi các cụ
cuối tuần vừa rồi đinh đi Tam Đảo nhưng mẹ cháu lại thích đi biển, em chiều ý cho đi Đồ Sơn
Biết đường 5 nhiều cận bẫy, em đã dành thời gian học hỏi anh em trên diễn đàn và lái xe cẩn thận (m.ẹ n.ó đi chơi ở VN mà cứ như đi đánh trận)
Đến Phú Thái, biển đô thị to tướng em đã cảnh giác, thế mà vẫn bị vẫy
Tự tin rằng mình đi ko vấn đề gì, em đĩnh đạc đúng phong cách OF
Xuống xe, em hỏi: Có vấn đề gì đó đồng chí
x chào em, tuy nhiên tay hơi cong có vẻ không đúng điều lệnh lắm
Anh vi phạm tốc độ, mời anh cho kiểm tra giấy tờ
Anh kiểm tra lại đi, tôi đi đúng tốc độ
Anh cứ cho kiểm tra tốc độ đi đã
Tôi đi đúng tốc độ, tôi ko cần phải trình anh giấy tờ
x có về nóng mặt tuy nhiên vẫn phải kiềm chế
Đoạn này được đi 50Km/h, anh vượt tốc độ 56/50 Km
Tôi đề nghị cho xem hình ảnh
Được, anh cứ đưa giấy tờ ra đây
Tôi cần xem hình ảnh trước, còn nếu anh kiểm tra hành chính, nếu tôi đầy đủ anh phải cho tôi đi - hôm nay em máu thế, tự tin dõng dạc chắc do anh em đi trước truyền lửa
x bộ đàm: xe ... yêu cầu xem hình ảnh
Trong thời gian chờ xx lại ra tỉ tê, thôi anh cứ đưa giấy tờ đây, có gì anh em linh động giải quyết... (khéo mồm thế)
xx còn nói câu này em mới buồn cười: tôi biết các anh tham gia diễn đàn.. tham gia là tốt...
Chúng tôi làm gì (tức là bắn tốc độ) cũng có máy móc chứ chẳng làm sai cho ai được
Chúng tôi kết hợp cả xử phạt lẫn tuyên truyền...
Nói chung nói dài, e ko nhớ nổi nhưng chắc xx HD thù anh em diễn đàn mình lắm, anh em hết sức cẩn thận
Rất nhanh thôi, xx mang máy về, em dự là bắn cũng gần đây
Một hình ảnh có chấm đỏ, có hiển thị tốc độ nhưng lại ko có biển số xe em (vì xe đằng sau che mất)
56/50 - thế mới đau, nếu chậm hơn 1 Km thì xx làm gì được em
Đứng như em dự đoán ở trên, chỉ chờ em công nhận lỗi, xx2 ở trong lao ra lấy hồ sơ và viết biên bản ngay, ko cho mình cơ hội gọi điện cho người thân
Em biết thế cũng ko gọi cho thằng em nữa, ký. Ký to hơn cả xx ghi rõ ràng cả họ lẫn tên
Hôm sau em về, vừa lái xe vừa nghĩ, do hình ảnh bắn tốc độ mình ko hiện biển số, chấm đỏ nằm trên kính sau xe, nếu lúc đo mình ko nhận đây là xe mình thì xx xử lý sao nhỉ
Vì trên đường có hàng trăm xe cũng màu đen, cũng như xe mình, bức ảnh trước có biển số ko chứng minh bức ảnh sau là xe của minh
Em cứ ấm ức mãi, lên đây chém với các cụ tý
Các cụ nghĩ sao??
Once again, đề nghị các cụ cẩn thận khi qua QL5 Phú Thái - Hải Dương nhé

MaiLaAnh

Xe hơi
Em đi Hạ Long cũng ớn đoạn này lắm, e gét nhất xxx HD ...chuyên gia vòi tiền.

30M60xx

Xe buýt
Quả này khó nhỉ cụ chủ xem kỹ chưa đấy không khéo xe sau thật

kienkid

Xe container
em nghĩ xxx bắn xe sau chứ ko phải xe cụ thớt. nếu ko có biển số thì cãi bay cãi biến thôi

lamsinh

Xe hơi
Không rõ biển số mà Cụ lại ký vào biên bản?
Khi đến giải quyết Cụ cứ cãi hăng vào xem có được không?

Minh Quân 2014

Xe máy
Iem cũng ở HD, đoạn này nếu đi từ HN thì trước thị trấn Phú thái (iem cũng biết là người bắn họ tên thế nào nữa cơ:P) nhưng máy bắn tốc chuẩn đó các cụ ah. Chấm đỏ thể hiện vào xe muốn bắn, giống như chụp ảnh lấy nét vào điểm nào đó ý mà.
Tuy nhiên có cái lý cụ mà hăng như lúc đầu thì chưa biết thế nào vì ko hiện rõ biển số xe của cụ, khác gì đi xe trời mưa ko rõ biển đâu ;))
Dưng mà có 2km/h em dự cụ cũng phải mất 6-800K đấy cụ nhỉ:P

hoangminh3B

Xe tăng
Iem cũng ở HD, đoạn này nếu đi từ HN thì trước thị trấn Phú thái (iem cũng biết là người bắn họ tên thế nào nữa cơ:P) nhưng máy bắn tốc chuẩn đó các cụ ah. Chấm đỏ thể hiện vào xe muốn bắn, giống như chụp ảnh lấy nét vào điểm nào đó ý mà.
Tuy nhiên có cái lý cụ mà hăng như lúc đầu thì chưa biết thế nào vì ko hiện rõ biển số xe của cụ, khác gì đi xe trời mưa ko rõ biển đâu ;))
Dưng mà có 2km/h em dự cụ cũng phải mất 6-800K đấy cụ nhỉ:P
Cụ thanh minh cho anh e cùng nghề à

longlanh1510

Xe tải
Đoạn Phú Thái này em tuyền về 40 thoai, cho các bố các chú đỡ pải nhòm ngó, còn hôm nào rảnh rỗi thì em lại đi lối thị trấn, vòng qua 2 lần đường tàu để tránh.

Các cụ/mợ có thể đi theo 2 hướng HN-HP or HP- HN đều được. Điểm (*)(*)(*) đó là điểm nên tránh đới ạ!

tanthuyhoang6

Xe tải
Cụ thuộc đường này nhỉ. Chỗ này bắn thường xuyên, em đi gặp 90% xxx ở đó chủ yếu bắn chiều HN-HP và được OFer cảnh báo nhiều rồi mà. Các cụ lưu ý đoạn thành phố HD còn bắn trên 80 buổi tối. Tuần trước có cụ biển 16 chạy từ HN-HP, em đi 80 mà cụ ấy vượt em và đi mất hút, tý đã thấy đang trình bày với xxx ở đoạn gần đến 559.

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
e mai xuống nộp xiền kho bạc 61/50 đây. Quá mất 1 cây chuối nó lên mức từ 2 đến 3 củ. Chả biết xxx HD có dịch vụ nộp phạt hộ như HN k nhỉ? Kụ nào đã đi nộp rồi cho xin tý kinh nghiệm vấy ạ.

honda_cub79

Xe lăn
Sao cụ lại ký biên bản làm giề, đáng nhẽ phải cãi chứ

tcn4979

Tháo bánh
Không rõ biển số mà Cụ lại ký vào biên bản?
Khi đến giải quyết Cụ cứ cãi hăng vào xem có được không?
Nhưng em nhìn thấy trên kính hậu xe em có 1 chấm đỏ và màn hình hiển thị tốc độ 56 chứ nếu bắn xe sau thì chấm đỏ phải hiện lên trên xe sau chứ???

tcn4979

Tháo bánh
Sao cụ lại ký biên bản làm giề, đáng nhẽ phải cãi chứ
Thế em về mới ấm ức, lúc đó ko nghĩ ra mới đâu, kinh nghiệm em mấy vụ này chưa nhiều, chủ yếu nghe các cụ chém trên OF

tcn4979

Tháo bánh
e mai xuống nộp xiền kho bạc 61/50 đây. Quá mất 1 cây chuối nó lên mức từ 2 đến 3 củ. Chả biết xxx HD có dịch vụ nộp phạt hộ như HN k nhỉ? Kụ nào đã đi nộp rồi cho xin tý kinh nghiệm vấy ạ.
Nộp sau có được ko cụ nhỉ, em định khi nào có việc mới về nộp chứ tự dưng xuống HD ngại quá

tcn4979

Tháo bánh
Cụ thanh minh cho anh e cùng nghề à
Em buồn cười nhất câu xx nói: tôi biết các anh tham gia diễn đàn... tham gia là tốt...
Chắc xx a cay anh em diễn đàn lắm... các cụ phải cẩn thận

Gấu nhà em cứ hỏi đi hỏi lại: sao xx biết anh tham gia diễn đàn
Em nói: nghe cái giọng của anh biết ngay học từ diễn đàn này mà ra kaka

Các cụ toàn dạy em cãi xx thôi

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em buồn cười nhất câu xx nói: tôi biết các anh tham gia diễn đàn... tham gia là tốt...
Chắc xx a cay anh em diễn đàn lắm... các cụ phải cẩn thận

Gấu nhà em cứ hỏi đi hỏi lại: sao xx biết anh tham gia diễn đàn
Em nói: nghe cái giọng của anh biết ngay học từ diễn đàn này mà ra kaka

Các cụ toàn dạy em cãi xx thôi
Ờ...
hay tại cái logo OF nhở?
các anh ý ăn nói rất nhũn nhặn nhưng một mực lập biên bản chứ k giải quyết nhanh:D

Winwin100

Xe tải
Tháng trước em có qua đó lúc 10h 30 đêm. Gần đến lối rẽ vào Ga chiều HN- HP thì thấy flash chớp lóe, nhìn đồng hồ 60km/h đi gần đến nơi thấy 1 XXX đang chờ sẵn. Thôi xong, em phanh gấp tạt vào lề có signal. May có ông em ngồi cạnh nói có lối rẽ vào ga rồi đi vòng qua sau XXX ra lối rẽ đi Kinh môn thế là em quay đầu chạy ngược một đoạn là thoát

noichuyenvuive

Xe hơi
chắc không ở đâu trên thế giới lại có những cái bắn tốc độ chính xác đến từng km như thế, 56/50.... ôi tự hào VN...

loilonglan

Xe đạp
Các bác đi nhiều cho em hỏi đoạn qua thành phố HD bỏ hạn chế tốc độ rồi hả bác. Em từng nộp ở đoạn đó một lần rồi, lần tới lại đi HP nên nhờ các bác chỉ giúp.
Em tưởng mình chọn quyền giải thoát 50/50 được chứ bác tcn4979 nhỉ?