[Thảo luận] Bàn tròn với các cụ tị teo cho đỡ nhạt mồm nhé

thanhduong

Xe tải
xxx thì cũng là người, mà đã là người thì có người tốt người xấu, nhưng thử hỏi các bài báo nói về xxx tốt có mấy bài? trong khi những bài về tiêu cực về xxx càng ngày càng nhiều. Cụ dự cụ chủ chưa lên OF nhiều, nếu xxx có hành động tốt anh em trên OF cũng đều post lên và có những comment hết sức tôn trọng và ủng hộ hành động đó. Chung quy lại là Em không đồng tình với quan điểm của cụ chủ.

Còn cái vấn đề mà cụ chủ muốn hỏi về đi Đại Lải mời cụ vào mục "Câu chuyện các chuyến đi" hoặc "hỏi đáp thông tin các chuyến đi" tham khảo
Xin hỏi lại cụ là việc làm tốt của xxx so với việc làm ko tốt( ko dám nói là xấu) thì được bao nhiêu?
Như cụ Ngoc Phan XLS nói theo em là rất đúng, việc làm tốt của xxx là đương nhiên chứ ko phải khuyến khích động viên mới làm đúng.
Còn như cụ nói xxx cũng là người. Đúng! Nhưng xxx khác mọi công việc khác là được đào tạo ra là để làm những việc tốt để bảo vệ quyền lợi của dân. Vì vậy họ làm những việc sai là điều đương nhiên phải lên án, còn họ làm đúng là điều đương nhiên phải làm.

RuaHoGuom

Xe tải
Ngày xưa em nhớ là bị kỷ luật thì mới bị ra đứng đường thôi, nên nó mới lắm trò bẩn bựa, một số xxx khác thấy vậy tưởng HOT nên nhao ra làm theo, láo nháo hết cả. Hướng dẫn GT thì 0.01 %, còn lại thì toàn chặt chém với đặt bẫy, nói tóm lại là không ngửi được :)