[Funland] Bàn về sĩ diện hão chốn công sở

thichduthu2011

Máy Bay
XH hiện nay công nhận là ngoại tình nhiều (kể cả đàn ông và đàn bà) nhưng không thể nói đàn bà chưng diện, đua đòi thì ngoại tình được. Nhiều ở đây là so với lúc ... ít hơn chứ không phải nói nhiều theo kiểu là cứ 10 người thì có 6 (quá bán thì loạn), mấy bố mở miệng ra nói là thấy nhiều trường hợp hoặc khẳng định đàn bà đi làm chưng diện, đua đòi để ngoại tình em thề là 99% chưa bao giờ có cơ hội "được" ngoại tình (khó ăn lắm chứ chả phải dễ như chém đâu :)) )

huyvq75

Xe tải

Bèo Bọt

Xe tăng
vợ cụ chủ vào đúng công ty chất chơi rồi, cụ cẩn thận ko là mất vợ đấy

wunomint

Xe tải
Chả bù nhà em. Vợ em nó lại lom dom kinh. Hôm trc cty bảo đi Bắc kinh mấy hôm. Em bảo đi đê. Gửi link cho khai hộ chiếu luôn. Động viên thêm là để F1 ở nhà với anh có khi kỉ luật lại ngoan hơn. Thế mà lại chả dám đi. Phần vì tiếc tiền phần và sợ xa con.
Đấy nhiều khi nó cứ mâu thuẫn vậy. Càng thoải mái lại càng lom dom. Còn cụ chủ nếu ko muốn vợ đi vì ngại con ốm thì cứ mạnh dạn quát:” việc méo gì phải đi vs cty, 30/4 tao book vé cả nhà vào PQ một tuần” xem có tí tởn nữa ko.

Sent from my iPhone using Tapatalk
Chắc mợ nhà không yên tâm để cụ ở nhà một mình :)

be bư

Xe ngựa
đây ko phải bệnh sĩ hão mà bệnh đú , đú đởn . cách chữa nhanh nhất là lôi nó về nhà bắt chìa mông ra vụt cho 1 trận

Hồ tiêu Gia Lai

[Tịch thu bằng lái]
Vợ cụ ko đem theo con là đúng. Đem theo chỉ tổ hành con thôi. Nó 1 tuổi biết đi chơi xa là gì đâu. Còn mình thấy bình thường. Cụ chủ đem tư duy của mình áp đặt cho vợ rồi. Con đau nặng thì ko nói chứ 1 tuổi ấm đầu vớ vẩn thì ko ảnh hưởng gì. Cụ cứ nghĩ sau này con nó lớn, cụ bị sốt nằm nhà nó có bỏ cuộc đi chơi với bạn để về nhà chăm cụ ko hử?

Becgie

Xe điện
F1 đang ốm mà Gấu vẫn đòi đi du nịch 1 mình em nghĩ ko ổn lắm.

Ptuananh8995

Xe buýt
Em dân kỹ thuật nhưng làm phòng thiết kế. Sáng đến công ty mang ổ bánh mì với túi cơm trưa và chai nước lọc đi uống đây. Mấy hôm nay đang tính đem thêm lọ vừng, lọ lạc rồi cất ở tủ riêng ở công ty. Phòng khi hôm nào mang cơm mà quên mang thức ăn như hôm nay thì bỏ ra ăn :D:D. Em có con xe 4 bánh nhưng chỉ đi vào cuối tuần để về quê hoặc hôm nào đi du lịch thì lái. Chứ hàng ngày đi làm vẫn phóng con xe máy Future chứ có gì đâu.

À mà em làm cho bọn FDI của Nhật nên máy tính, chi phí đi lại và gửi xe đều được công ty chuẩn bị hết. Điện thoại thì trong giờ làm ít dùng, về thì toàn ôm laptop nên cũng chẳng quan tâm đến điện thoại lắm. Quần áo thì cũng quần âu áo sơ mi như bao anh em khác.

thtvuf

Xe điện
Em nói thật lòng, chẳng bà mẹ, hay ông bố nào có lòng dạ bỏ lại con ốm ở nhà để đi du lịch cùng cty cả.
1 là có mục đích rồi, 2 là pn coi việc đi chơi quan trọng hơn gđ con cái thì cũng như xong rồi.
Đồng ý với cụ, con mà không màng thì....

CherryOne

Xe điện
Em hỏi thật mợ cuối cùng dc cái gì.
=)) theo cụ là được cái gì? Chẳng khác gì câu hỏi nhiều tiền để làm gì?
Hôm bọn e tụ tập, Có 1 bạn nó bảo đang có tiền muốn mua cái nhà để giữ tiền, 1 bạn khác bảo có cái gần nhà bán 4 tỷ mua ko? Đứa kia gật và lôi nhau đi xem nhà. Mấy hôm sau bọn e lại tụ tập, thấy nó đã chốt mua xong nhà ký cọt giấy tờ xong xuôi. Nó khoe có ng trả 4 tỷ 4 nhà đó mà nó ko bán. Đôi khi có tiền + tầm nhìn sẽ mang đến lợi ích vật chất, khó nói lắm.
Ở bất kỳ chỗ nào có đông người, cũng sẽ xuất hiện hội Ong chúa, đấy là quy luật rồi.

langtuphieudu

Xe tải
=)) theo cụ là được cái gì? Chẳng khác gì câu hỏi nhiều tiền để làm gì?
Hôm bọn e tụ tập, Có 1 bạn nó bảo đang có tiền muốn mua cái nhà để giữ tiền, 1 bạn khác bảo có cái gần nhà bán 4 tỷ mua ko? Đứa kia gật và lôi nhau đi xem nhà. Mấy hôm sau bọn e lại tụ tập, thấy nó đã chốt mua xong nhà ký cọt giấy tờ xong xuôi. Nó khoe có ng trả 4 tỷ 4 nhà đó mà nó ko bán. Đôi khi có tiền + tầm nhìn sẽ mang đến lợi ích vật chất, khó nói lắm.
Ở bất kỳ chỗ nào có đông người, cũng sẽ xuất hiện hội Ong chúa, đấy là quy luật rồi.
Lối sống kiểu: Nghĩ gì làm nấy
Chắc chồng của những người đó cũng tiêu xài như vậy!

CherryOne

Xe điện
Các PhiCong bỏ qua nhóm này hơi phí pvđ :-j :-j
Oánh cho giờ, muốn gia nhập nhóm này phải chứng minh được tài chính nhá, thu nhập mức A, phải có tài sản là vài cái nhà cửa đất cát đứng tên sở hữu. Chỉ cần đạt 1 trong 2 tiêu chí là được Nhà giàu hoặc Cocc nhà giàu.
Các phi công không được chào đón, hoặc các đối tượng cặp bồ với anh già để có tiền ăn chơi cũng không được mon men vào đây. Sẽ bị khinh đấy Thi ạ=))=))

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Oánh cho giờ, muốn gia nhập nhóm này phải chứng minh được tài chính nhá, thu nhập mức A, phải có tài sản là vài cái nhà cửa đất cát đứng tên sở hữu. Chỉ cần đạt 1 trong 2 tiêu chí là được Nhà giàu hoặc Cocc nhà giàu.
Các phi công không được chào đón, hoặc các đối tượng cặp bồ với anh già để có tiền ăn chơi cũng không được mon men vào đây. Sẽ bị khinh đấy Thi ạ=))=))
Hội Thường Xuân đúng ko mợ Hồng lùi :-j
Cụ 15cm45p này....;))

CherryOne

Xe điện
Lối sống kiểu: Nghĩ gì làm nấy
Chắc chồng của những người đó cũng tiêu xài như vậy!
=)) sai, đứa bạn e vừa mua cái nhà 4 tỷ chưa có chồng, nó hiện đang có 4 cái nhà.
Và nó không bảo lấy chồng, không yêu ai, chỉ thích kiếm tiền. Cá tính mạnh mẽ và quyết liệt, rất giỏi, không hiểu sao nó ghét đàn ông:D đến thế, và cũng ko thích đàn bà. Hơi dị 1 tí nhưng nó kiếm tiền giỏi lắm.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
=)) sai, đứa bạn e vừa mua cái nhà 4 tỷ chưa có chồng, nó hiện đang có 4 cái nhà.
Và nó không bảo lấy chồng, không yêu ai, chỉ thích kiếm tiền. Cá tính mạnh mẽ và quyết liệt, rất giỏi, không hiểu sao nó ghét đàn ông:D đến thế, và cũng ko thích đàn bà. Hơi dị 1 tí nhưng nó kiếm tiền giỏi lắm.
Giàu thì giàu chứ ko xuynh thì đừng hòng quen ví em nhá :> :>

Cafefun

Một sản phẩm của Otofun
Đã đến tầng thứ 14, em đoán chủ thớt tẩu hỏa nhập ma rồi ấy nhể.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF

CherryOne

Xe điện
Hội Thường Xuân đúng ko mợ Hồng lùi :-j
Cụ 15cm45p này....;))
=))=)) chả nghe tên hội ý bao giờ, ưu điểm tất cả bọn e là không thích chơi với bọn giới tính nam. Nói thật lòng, e không thích đàn ông, hơi bị ác cảm với cái giới đó.
Thi cũng biết nhiều hội kì lạ nhỉ, hay quan hệ với đội ý à.