Chi hội Bàn việc thành lập chi hội Grandis

Fourno

Xe tải
Cụ nào chán vợ 2 granict hú em nhóe

trangct

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, hiện tại nhà em ở Hà Nội, đang tìm grandis để đi. Vợ 2 của gia đình là Lancer Glxi 2003 số sàn. Đang tìm ở Hà Nội mà khó tìm quá. Tầm giá 500 nhưng không thấy người bán. Ra gara thì toàn 700 căng quá.
Em có người nhà ở HCM, đang xuống Vũng Tàu tìm đc 2 em grandis, các cụ xem mua xe ở các gara Vũng Tàu thế nào ạ?

Linh

Xe điện
Các cụ cho em hỏi, hiện tại nhà em ở Hà Nội, đang tìm grandis để đi. Vợ 2 của gia đình là Lancer Glxi 2003 số sàn. Đang tìm ở Hà Nội mà khó tìm quá. Tầm giá 500 nhưng không thấy người bán. Ra gara thì toàn 700 căng quá.
Em có người nhà ở HCM, đang xuống Vũng Tàu tìm đc 2 em grandis, các cụ xem mua xe ở các gara Vũng Tàu thế nào ạ?
Trong đó giá có vẻ cứng hơn ngoài này đấy bác...

trangct

Xe hơi
Trong đó giá có vẻ cứng hơn ngoài này đấy bác...
bác em trong đấy hỏi 1 e đời 2005, odo 8 vạn (?) mà 520, mặc cả xuống 490 thì có vẻ mắc hơn ngoài HN thật, nên phụ huynh em cũng ngại oánh xe ra HN. Trước đã đánh 1 em lancer ra rồi nên giờ muốn lấy ở HN cho nhanh.

Em thấy HN đi nhiều mà chả bán mấy. Ở showroom thì toàn tầm 600-700, hơi "cành cao" :(

Linh

Xe điện
bác em trong đấy hỏi 1 e đời 2005, odo 8 vạn (?) mà 520, mặc cả xuống 490 thì có vẻ mắc hơn ngoài HN thật, nên phụ huynh em cũng ngại oánh xe ra HN. Trước đã đánh 1 em lancer ra rồi nên giờ muốn lấy ở HN cho nhanh.

Em thấy HN đi nhiều mà chả bán mấy. Ở showroom thì toàn tầm 600-700, hơi "cành cao" :(
Thì thị trường 2 miền khác nhau mà bác, xe này chỉ mua của người muốn bán thôi chứ thợ thì vô cùng...

Bảo Châu Rio

Đi bộ
mình lần đầu mua xe, nên mua xe cũ thôi, đang có 1 con grandis biển hn đời 2008 giá 580 đã đi 8 vạn các bác xem giá rổ thế ok ko, xe của người quen đang đi

trangct

Xe hơi
mình lần đầu mua xe, nên mua xe cũ thôi, đang có 1 con grandis biển hn đời 2008 giá 580 đã đi 8 vạn các bác xem giá rổ thế ok ko, xe của người quen đang đi
Xe đăng kí tháng mấy 2008 thế bác? Giá này là quá ngon rồi. Xe cháu như ava cũng ngon mà phải hơn 600. K phải người quen. Nhưng xe chất lắm ạ. Cụ cứ mang ra 2-3 gara check xe. Ok thì múc. Rổ giá ok đấy ạ

Thu ky

Xe máy
oài, thank các bác đã lên chương trình nghị sự...mà lại bầu em làm "bưởng"

hì, vì các bác không có CV nhà em nên em cũng phải khai thật là em đang được làm cả "chủ tịt" cho hội Mông đau, mà hội này có mỗi 1 thành tích là 3 năm off một lần, he he, nghe đến đây các bác có tín nhiệm em nổi không?

dưng mà đúng dịp này hội Mông cũng đang đến kỳ... off (http://www.otofun.com/showthread.php?t=10332&page=7), hay làm quả liên doanh cho nó xôm các cụ nhể, Gọi là hội "Xe Ế", vì hai cái loại này được xếp vào loại ế nhất VN :21::21::21:
Cụ này thật biết nói đùa. Về Mông đau thì E ko bít chứ Mít gen ***** thì e thấy chả ế tí nào đâu Cụ ơiiii. Rất tiếc E vừa chia tay E Gen ***** đc hơn 1 tháng sau 5 năm chung sống(à quên: tính ra là 7 năm: 2 E Gen *****) bây giờ E chót cưới vợ mới là HD rồi chứ ko E cũng xin các Cụ 1 chân. Hì hì chỉ vì E ko tìm được E Gen ***** nào trẻ đẹp nên E ngậm ngùi sang E HD Cờ Rót Tua chứ E mà kiếm được E Gen ***** nào trẻ đẹp thì nhất định E sẽ cưới E nó luôn và ngay.

ACCORD 3.0

Đi bộ
các cụ cho em hỏi chút xíu với, em tham gia of từ năm 2009, từ lúc em còn đang chạy con HONDA ACCORD đời 06 đến 2 năm chở lại đây em chuyển chạy con mitsubishi grandis mà giờ em vẫn chưa biết cách nào xin được cái tem OF.hixhix các cụ giúp em với

trangct

Xe hơi
các cụ cho em hỏi chút xíu với, em tham gia of từ năm 2009, từ lúc em còn đang chạy con HONDA ACCORD đời 06 đến 2 năm chở lại đây em chuyển chạy con mitsubishi grandis mà giờ em vẫn chưa biết cách nào xin được cái tem OF.hixhix các cụ giúp em với
cụ có thể lấy logo rồi mang ra hàng in màu cũng được, hoặc qua trụ sở của otofun ở Nguyễn Khang để lấy logo otofun

Biển xe nhà cụ là gì thế? Nhà cháu 29A-921.37, xin chào cụ ^^

Kính bẩm các cụ,

Cũng thật là tình cờ và bất ngờ, xuất phát từ cụ Mazspeed lập 1 cái thớt hỏi về lọc gió điều hòa của Grandis (mãi chẳng có ai trả lời, nhà cháu thương tình vào bót 1 cái), nhà cháu thấy có thêm các cụ đi Grandis vào góp vui. Rồi cụ cào cào (chauchau) nảy ra ý tưởng hội Grandis phải ọp ẹp tí cho nó xôm vì trên OF này có vẻ hơi ít các cụ đi Grandis, nhà cháu xin phép được đại diện cho các cụ đi Grandis lập một danh sách các hội viên đã đồng ý đi off chi hội Grandis của OF như sau:

1. Mazspeed
2. chauchau
3. dac
4. Red_Evil (nhà cháu)

Cháu trước hết xin cám ơn các cụ đã có ý tưởng ọp ẹp rất hay ho này và xin mạn phép được bầu một ban lãnh đạo lâm thời của chi hội bao gồm cụ chauchau làm chi hội trưởng, cụ Mazspeed làm chi hội phó, cụ dac và nhà cháu sẽ là hội viên hí hí.

4 cụ cháu nhà chúng cháu hiện tại đã thống nhất quan điểm là sẽ phải có ọp ẹp tí cho nó hoành, dưng mà trước hết phải có thêm các cụ khác vào đăng ký cho nó xôm. Đằng nào thì cụ chauchau cũng không có nhà cho đến tuần sau nên cháu xin mạo muội lấy danh sách các cụ đăng ký tham gia trên cái thớt này 1 tuần từ ngày hôm nay (tức là đến hết ngày kỷ niệm 7 năm Mẽo bị Bin oánh sụp WTC), sau đó sẽ gút lại danh sách và bàn với các cụ trong ban lãnh đạo về thời gian, địa điểm cũng như chương trình nghị sự của buổi ọp ẹp đầu tiên.

Nhà cháu kính mong các cụ chỉ giáo thêm và hi vọng sẽ có nhiều cụ tham gia cho nó xôm cái hội Gạch *** này.

Kính các cụ

Red_Evil
Cho minh hoi thay co may bom xang dong co bay gio het khoang bao nhieu ha bac?

Phạm David

Xe hơi
Em chào các Cụ, em vừa mới chào đời xin được nhập hộ khẩu vào OF luôn ah.
Quả là gia đình em kinh tế bình thường thôi và cũng đang mong muốn tìm vợ đầu Grandis màu vàng cát đời 2008.2009 gì đó, xe chính chủ càng tốt, ngon lành cành đào. Các cụ nào có nhã ý gả vợ hoặc biết giới thiệu em ah. Khu vực HN hoặc HP nhe.
Thanks các cụ

Phạm David

Xe hơi
Xe đăng kí tháng mấy 2008 thế bác? Giá này là quá ngon rồi. Xe cháu như ava cũng ngon mà phải hơn 600. K phải người quen. Nhưng xe chất lắm ạ. Cụ cứ mang ra 2-3 gara check xe. Ok thì múc. Rổ giá ok đấy ạ
Xe của cụ múc 600 ah. Có dc độ thêm it option ji ko hay nguyên bản.

Thu ky

Xe máy

Dòng xe gia đình này bác mua ở SG sẽ đắt hơn ở HN bác nhé! Mà bây giờ ở HN cũng ít người bán xe Grandis lắm vì đơn giản là không có dòng nào ngon bằng Grandis trong cùng tầm tiền. E tìm mấy năm rùi mà ko có xe đời Cao.

trangct

Xe hơi
Xe của cụ múc 600 ah. Có dc độ thêm it option ji ko hay nguyên bản.
Xe này bác chủ trước chăm cụ ạ.
- Thay lót sàn da
- Độ start/stop, smartkey. Autolock ở 40km
- Kèm 1 cái subwoofer khá ngon . Giờ vẫn đập bass ầm ầm cụ ạ

Xe 9v4. Nội thất còn đẹp cụ ạ

trangct

Xe hơi
Em chào các Cụ, em vừa mới chào đời xin được nhập hộ khẩu vào OF luôn ah.
Quả là gia đình em kinh tế bình thường thôi và cũng đang mong muốn tìm vợ đầu Grandis màu vàng cát đời 2008.2009 gì đó, xe chính chủ càng tốt, ngon lành cành đào. Các cụ nào có nhã ý gả vợ hoặc biết giới thiệu em ah. Khu vực HN hoặc HP nhe.
Thanks các cụ
Cụ muốn tìm cát vàng thì hơi khó. Giờ cụ đi các gara rồi để lại contact xem thế nào. Nhà cháu cũng lê la mãi mấy gara. May mà đúng đợt có người bán cá nhân nên mua luôn. Chứ nhiều lúc sốt ruột định lấy gara nhưng đời 2009, 2010 tầm ~730. Giờ thì không biết thế nào

Xuanminh1510

Đi bộ
Kín chào các cụ . em cháu ừa mới sinh xong.em khai sinh ở Hà Nội, Mong các cụ chỉ giáo ạk.