[Đã bán] Bán xe Toyota Altis 2002 MT

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
180,000,000 VNĐ

vandatAT

Xe container
Giá em ko rõ nhưng xe còn khá đẹp :).
Thường những ai mua thì sẽ nhấc máy alo thương lượng trực tiếp. Những người comment trên này chả bao giờ mua.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Giá em ko rõ nhưng xe còn khá đẹp :).
Thường những ai mua thì sẽ nhấc máy alo thương lượng trực tiếp. Những người comment trên này chả bao giờ mua.
Alo ngay thì thường là thợ , hi hi

adng

Xe điện
Xe e dàn lốp Mit còn 90%, vừa đăng kiểm đc 2 tháng. Do muốn chuyển sang số AT để vợ đi nên đổi xe. Nói không ngoa tầm tiền 250 đổ xuống nếu không phải là altis đời cao hơn thì không xe nào đi ngon, lành, bền bỉ như mấy con altis đời tống đc. Một năm làm chục cuốc đi xa 300 - 500km vẫn phi ầm ầm, chưa bao giờ nằm đường, không hỏng vặt, cao tốc 120 nhàn tênh, xe chắc nịch cách âm tốt, sửa chữa rẻ, xăng 7 - 9 lít tùy đường.
Cũng bị đấy, dấu giếm nhau làm gì. Dòng altis đời này hay bị thay zoawng mặt máy.
Xe em thì Altis 2008 AT. Chạy đến giờ được 140 ngàn km, thay một số thứ rồi (máy phát, giảm sóc sau), còn cổ két nước cũng vỡ mà lười chưa thay (mặc dù đã mua sẵn két mới để ở đó rồi). Nói chung chạy cũng ngon đấy, hơn hẳn mấy con cùng hạng cùng đời.

caisua

Xe lăn
Cũng bị đấy, dấu giếm nhau làm gì. Dòng altis đời này hay bị thay zoawng mặt máy.
Xe em thì Altis 2008 AT. Chạy đến giờ được 140 ngàn km, thay một số thứ rồi (máy phát, giảm sóc sau), còn cổ két nước cũng vỡ mà lười chưa thay (mặc dù đã mua sẵn két mới để ở đó rồi). Nói chung chạy cũng ngon đấy, hơn hẳn mấy con cùng hạng cùng đời.
Cũng đến đoạn thay 1 đống thứ như cụ nói và thêm chân máy, thước lái, moay ơ, các đăng ... và phải xử lý món hở hơi, chảy dầu, ... đến nơi rồi. Mua mấy con trên 15 tuổi cũng phải có kinh nghiệm tương đối mới đi tiếp "ngon lành" chục năm được. Em thì dù rất tiếc tiền nhưng đến tầm này là em bán chứ ko mua

Rón Văn Rén

Đi bộ
Dấu diếm cái giề ? Sao phải dấu hả cụ? Xe em có sao nói thế chứ có phải làm màu để bán xe đâu.
20 năm đến người còn hỏng nữa là cái xe, thế nhưng so với các loại cùng đời cùng phân khúc thì dòng altis này là bền vô đối rồi. Hỏng hóc toàn những thứ lão hóa theo thời gian, đến hạn thì phải thay phải duy tu bảo dưỡng là lẽ tất nhiên chứ sao. Quan trọng là cái xe nó bền bỉ, ít hỏng vặt, độ tin cậy cao là có thật nhá cụ.

BMVV

Xe hơi
Dấu diếm cái giề ? Sao phải dấu hả cụ? Xe em có sao nói thế chứ có phải làm màu để bán xe đâu.
20 năm đến người còn hỏng nữa là cái xe, thế nhưng so với các loại cùng đời cùng phân khúc thì dòng altis này là bền vô đối rồi. Hỏng hóc toàn những thứ lão hóa theo thời gian, đến hạn thì phải thay phải duy tu bảo dưỡng là lẽ tất nhiên chứ sao. Quan trọng là cái xe nó bền bỉ, ít hỏng vặt, độ tin cậy cao là có thật nhá cụ.
Hình như cụ và mợ chủ thớt là 1 thì phải… Sai e xl.

Trạng thái
Thớt đang đóng