[Funland] Bằng Đại Học nước ngoài rớt giá?!

Em thì nghĩ đa phần mấy cụ đấy bốc phét mợ ạ :D, đã tầm bằng cấp nước ngoài và có tài khoản trên Linked thì chả đứa nào nó về mấy cái doanh nghiệp các cụ ấy đang chém :))
Em không rõ cái lợi hại của Linked này lắm. Nhưng em thấy f1 nhà em nó cũng có tk trên này. Mà nó mới lớp 12.

tuan_nguyen261188

Xe điện
Em gặp 1 cậu đây các cụ...sếp lớn giao cho 1 em du học Nhật với Úc về khen quá trời...
Mà làm cái báo cáo tuần trình bày còn thua học sinh chứ chưa nói gì đến sinh viên. Viết tiếng anh thì sai từ chưa nói đến câu cú, tiếng nhật thì còn tệ hơn trình bày gì không hiểu luôn.
Trao đổi công việc bằng tiếng anh, tiếng nhật thì toàn dùng tiếng bồi...nói không đầu không đuôi.

Đầu tuần trả lại cho sếp lớn... sếp đưa qua bộ phận khác thì đều không nhận. Đành cho em nó thôi việc qua cty khác kiếm cơ hội....

Dân Tổ

Xe container
Em không rõ cái lợi hại của Linked này lắm. Nhưng em thấy f1 nhà em nó cũng có tk trên này. Mà nó mới lớp 12.
Cái lợi hại của nó là sự kết nối công việc, networking chuyên môn và là nơi Head hunter tìm nhân sự cao cấp đấy mợ :)