[CCCĐ] Báo cáo kết quả tham quan Cát Bà

Prelax

Xe tăng
Em đi phà gót 1 lần, tởn tới giờ

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Em mò vào thớt này để nghe còn về dịch vụ của Flamingo, vì em tính tặc lưỡi làm quả chanh sả khi hết giãn cách.
Với giá 6-7 củ / đêm có xứng đáng ko?
Về đi lại mùa này chắc ko tắc phà nữa nhưng em cũng lăn tăn vì lịch chạy phà sẽ thưa hơn những ngày hè.
Có cụ nào mới đi CB về thì cho em thêm chút tt nhé.
Cụ ơi.
Giá mùa dịch Flamingo rẻ như cho đấy ạ. Hạng phòng thấp nhất có 1,6tr/1 đêm hướng núi Cụ nhé, nâng hạng thêm 300k.
Đợt trước giá chỉ có 1,4tr thôi êm lắm cụ ạ.
6-7 củ là Condotel 3 ngủ đấy ạ, nếu 2 ngủ gần 5tr cụ nhé.
Sang năm nếu dịch ổn định rồi giá sẽ cao chót vót vào cuối tuần. Cụ mà đi CB thì cứ lựa dịp nào vắng vẻ là lăn bánh thôi.
Em thì ko bán phòng ở Flamingo nữa bây giờ chỉ tập trung vận hành con du thuyền Serenity Premium đi vịnh lan hạ 1 ngày thôi ạ. Bên em liên kết với Flamingo và Mgallery đón khách hàng ngày.
Cụ ra CB chơi thì ới em nhé, zalo của em: 0983656663

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Nghe các cụ kể hết dám lái xe đi rồi, tắc phà thế thì toi :D
Mùa cao điểm Cụ cứ gọi cho nhà xe Cát Bà Express ấy, họ đón từ phố cổ chạy xuống Cát Bà.
Đến Gót không đi phà mà đi tàu cao tốc, sang bên kia lên xe khác về tận KS có 3,5 tiếng thôi ạ.

bomit

Xe tăng
Cụ ơi.
Giá mùa dịch Flamingo rẻ như cho đấy ạ. Hạng phòng thấp nhất có 1,6tr/1 đêm hướng núi Cụ nhé, nâng hạng thêm 300k.
Sang năm nếu dịch ổn định rồi giá sẽ cao chót vót vào cuối tuần. Cụ mà đi CB thì cứ lựa dịp nào vắng vẻ là lăn bánh thôi.
Em thì ko bán phòng ở Flamingo nữa bây giờ chỉ tập trung vận hành con du thuyền Serenity Premium đi vịnh lan hạ 1 ngày thôi ạ. Bên em liên kết với Flamingo và Mgallery đón khách hàng ngày.

Em có thử accor nên ở Mgallery cũng đc.
Nhưng đợt này HP vẫn kì thị HN nên mấy tuần rồi em gọi đều ko đi đc.
Tuần rồi thời tiết quá đẹp mà phải ngồi nhà:(

quanthang05

Đi bộ
Mùa cao điểm Cụ cứ gọi cho nhà xe Cát Bà Express ấy, họ đón từ phố cổ chạy xuống Cát Bà.
Đến Gót không đi phà mà đi tàu cao tốc, sang bên kia lên xe khác về tận KS có 3,5 tiếng thôi ạ.

Cũng ngại thật :D

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Em có thử accor nên ở Mgallery cũng đc.
Nhưng đợt này HP vẫn kì thị HN nên mấy tuần rồi em gọi đều ko đi đc.
Tuần rồi thời tiết quá đẹp mà phải ngồi nhà:(
Tuần này thùi tiết múi đẹp Cụ ạ. Mùa thu vúi đầu đông ủ Vịnh Lan Hạ siêu siêu chiều lòng du khách luôn.

Tàu em đưa khách vào bãi ở gần Ba Trái Đào, khách mò có lúc được rổ ngao ạ.

truonglq

Xe tải
Cụ ơi.

Du thuyền giá rổ ntn cụ nhỉ?

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Du thuyền giá rổ ntn cụ nhỉ?
Cụ đi ngủ du thuyền hiện tại cũng rẻ thôi ạ.
Như con Cozy Boutique chạy bên Cát Bà hiện tại: 2tr bao ăn 4 bữa rồi ạ.
Mấy con khác chạy từ Tuần Châu hoặc cảng Sun dao động 2,4tr/1 người cũng bao ăn 4 bữa rồi ạ.

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Thấy bãi biển như thế này thì chả ưa xuống nữa. hichic
Ngày hè sáng sớm Cụ ra bãi CC3 còn được ngắm mấy em mặc bikini từ Mgallery xuống check in, đến đoạn nắng lên các em ấy đi trốn hết vào chỗ mát.
Bãi CC3 còn toàn người là người thôi ạ. Nên ai đã đi Cát Bà thì chỉ có lựa chọn đi tắm sớm, xóng về làm 1 tour chạy vòng quanh Vịnh Lan Hạ rồi tắm ở ngoài vịnh, nhảy tàu sướng hơn ạ.

• Vodka
Reactions: Lxu

Lxu

Xe hơi
Ngày hè sáng sớm Cụ ra bãi CC3 còn được ngắm mấy em mặc bikini từ Mgallery xuống check in, đến đoạn nắng lên các em ấy đi trốn hết vào chỗ mát.
Bãi CC3 còn toàn người là người thôi ạ. Nên ai đã đi Cát Bà thì chỉ có lựa chọn đi tắm sớm, xóng về làm 1 tour chạy vòng quanh Vịnh Lan Hạ rồi tắm ở ngoài vịnh, nhảy tàu sướng hơn ạ.
Em dân miền Trung biển nhiều, hay chọn ít khách du lịch cho thoải mái. Nhất là về quê cho mấy nhóc chạy chơi. Nên thấy thế (cũng như mấy bãi tắm Vũng Tàu, Đà Nẵng ...) nhiều người em cũng ngại àh.

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com

Giờ đi được chưa cụ. Cách đây 2 tuần em định xuống thì đi qua soát vé thấy chặn lối xuống Tân Vũ em ngại quay đầu nên đi thẳng QN luôn. Mùa này vắng vẻ đi đổi gió 2 ngày thì cũng tuyệt.

muadulich

Xe tăng
Website
www.muadulich.com
Giờ đi được chưa cụ. Cách đây 2 tuần em định xuống thì đi qua soát vé thấy chặn lối xuống Tân Vũ em ngại quay đầu nên đi thẳng QN luôn. Mùa này vắng vẻ đi đổi gió 2 ngày thì cũng tuyệt.
Đi về trong ngày (Không ngủ đêm ở khách sạn thì được ạ)
Tuy nhiên ở Lan Hạ vẫn có con du thuyền Cozy Boutique Cruise được chạy và vẫn đón khách Hà Nội được bình thường (đi 2 ngày 1 đêm) Cụ nhé.

Đi về trong ngày (Không ngủ đêm ở khách sạn thì được ạ)
Tuy nhiên ở Lan Hạ vẫn có con du thuyền Cozy Boutique Cruise được chạy và vẫn đón khách Hà Nội được bình thường (đi 2 ngày 1 đêm) Cụ nhé.
Cát Bà vẫn chưa nhận khách ngủ qua đêm à cụ. Đi trong ngày thì không ổn rồi. Vì còn thời gian qua phà nữa. Thôi đợi vậy.

Da Mặn Dẻ

Xe máy
giờ này được ra biển thì quá tuyệt vời luôn