Báo cáo về việc thây lazăng innôva

Tran Thanh

Xe đạp
nhưng có nhiều bác cứ luôn luôn tuyệt đối tin vào TOI, nào là " lành", nào là "bền" , nào là...:77:

tu-bong

Xe buýt
nhưng có nhiều bác cứ luôn luôn tuyệt đối tin vào TOI, nào là " lành", nào là "bền" , nào là...:77:
Thôi mà bác :21:(b) chỉ có mình em bị sơ sơ tý mà ,mọi người khác có ai bị sao đâu(em nói người nhà mình)nên bác đừng mắng oan em thế:77:.Nói vậy cho vui chứ ,mà viết lên cũng chỉ nghĩ là báo cáo tình hình thôi bác ạ .Chứ em cũng có nghĩ sa xôi gì đâu .Thôi kệ cứ đi hãng bác nhỉ ,có cái xe đi là tốt rồi:^)

MoonMax

Xe điện
bọn nó khốn kiếp thật:mad:

adco

Xe điện
Bác cũng nên biết em là bên hội Toy bác ạ... em chửi ở đây thì bác bảo em chửi đổng thì em chịu, em chửi chỗ khác thì bác có biết đâu.

Nếu chất lượng là dịch vụ của các hãng xe ở VN đúng như cam kết thì khách hàng VN cũng chả khoái chửi đâu ạ. Cái chính là các hãng chỉ làm cho có lệ, gây ức chế thêm cho người tiêu dùng, nên em mới chửi thôi. Em biết là em chửi đổng ở đây chả giải quyết gì, đời vẫn thế, nhưng em xin đính chính là em léo phải thằng thích chửi đổng đâu bác ạ... Em gửi cả thư chửi thằng TGD Toy VN thì cũng đến thế thôi ạ. Khi chửi đích danh mà không được thì em chửi đổng để xả xờ troét thôi ạ. Nếu chẳng may có động chạm gì thì bác bỏ qua, chứ em vợ em, bạn em làm Toy đầy... em vẫn chửi chúng nó suốt đấy (may là vợ em bỏ không làm Toy, không thì lại sứt mẻ :P)
He he bác cứ chửi To khg đụng chạm gì em đâu bác ạ (k) . Nhưng em xin tâm sự chút với bác và ae OF.

Nói thật 3 diễn đàn về xe mà em thường xem và cũng là thành viên OS , OF và xehoiVN (chắc là ae cũng chẳng lạ gì ) thì OF lại là nơi chứa chang nhiều câu chửi và nói lóng nhất (:21:) -các bác có thể tham khảo thực tế ! . Chính điều này làm cho 4r của chúng ta giảm đi tính văn hóa và trở nên bát nháo . Đây là điều mà em cho rằng bất kỳ BDH của diễn đàng nào cũng khg mong muốn .

Dẫu biết diễn đàng là nơi xả stress cho ae , nhưng em nghĩ là mổi thành viên nên tự kìm chế mình , có chửi thì phải cho đúng ngưồi đúng tội . Khg riêng gì To đâu , mà cứ đụng tới xe LD thì nhiều bác cứ chửi vô tội vạ mà khg biết là trên TG này hãng xe danh tiếng nào cũng gặp phải những vần đề về kthuat này . Nếu những người có hiểu biết nhiều về xe cộ đọc d.đàn của chúng ta thì họ sẽ đánh giá mức độ chuyên nghiệp và sự hiểu biết của ae mình ra sao ???

Những ý kiến gần đây của em về vấn đề cần phải nhìn nhận sự việc khách quan hơn, luôn nhận được nhiều ủng hộ từ những vote + của các bác là 1 khích lệ rất lớn với em

Nhân đây , em cũng mong Mod thớt này chuyển ý kiến của em tới BDH và rất mong BDH có những động thái refresh , làm cho OF có nội dung trong sạch và chuyên nghiệp hơn (k)

Cám ơn bác buloong cùng các thành viên OF cùng đồng cảm với suy nghĩ của em