Bảo Dưỡng City ở đâu

chientt

Xe tải
Các cụ cho e hỏi bão dưỡng city ở đâu với ạ, e có xe đứa em muốn đi bão dưỡng mà chưa rõ nên vào đâu, chỗ nào thì tốt.

nhumanh0212

Xe hơi
Cứ vào showroom gần nhất là đc cụ nhé

vanhoi_auto

Xe buýt
Website
toyota24h.vn
Xe mới cụ cứ vào hãng, qua Honda Giải Phóng ới em đặt lịch hẹn có quà tặng nhé

Thai.Hoang

Xe máy
Em đã qua Long Biên, Mỹ Đình và Giải phóng. Vote cho Giải Phóng nhé !

Coca_Cola_2016

Xe đạp
Mình vẫn còn thất vọng quả sơn lại cốp sau của HD GP. Vẫn buồn và chưa nghĩ sẽ quay lại! Tình hình là nắp cốp sau mình bị rơi gì đó thủng nắp bằng đầu đũa, phải hàn và sơn lại, dẫn đến phải sơn lại cả nắp cốp sau. Sơn xong, các bạn ấy làm ko kỹ, kiểu như lức sơn bị nổ, như có hạt cát nổi lên, trông có chỗ mép ngoài cốp thì như sơn bị chảy ý, trông xấu kinh, nhưng mình để đấy dùng tạm, bao giờ xước nhiều thì sơn lại sau, chứ sơn đi sơn lại thì cũng ko tốt.

daomatuy06

Xe đạp
sợ nhỉ. xe đang xước và va quệt vài chỗ muốn sơn lại mà nói thấy sợ. hoang mang

CityTop

Xe đạp
Cụ là sales cho e hỏi:
e lỡ đặt cọc để lấy xe rồi, bây giờ e ko mua xe nữa vì không đủ tiền thì có đòi được tiền đặt cọc không các bác nhỉ? Trong hđ có ghi là bên bán ko phải trả lại nếu bên mua huỷ hợp đồng, tuy nhiên e chưa ký.
Và e muốn đổi sang mua xe khác cùng hãng cho rẻ hơn có được không?

CityTop

Xe đạp
Mình vẫn còn thất vọng quả sơn lại cốp sau của HD GP. Vẫn buồn và chưa nghĩ sẽ quay lại! Tình hình là nắp cốp sau mình bị rơi gì đó thủng nắp bằng đầu đũa, phải hàn và sơn lại, dẫn đến phải sơn lại cả nắp cốp sau. Sơn xong, các bạn ấy làm ko kỹ, kiểu như lức sơn bị nổ, như có hạt cát nổi lên, trông có chỗ mép ngoài cốp thì như sơn bị chảy ý, trông xấu kinh, nhưng mình để đấy dùng tạm, bao giờ xước nhiều thì sơn lại sau, chứ sơn đi sơn lại thì cũng ko tốt.
Cụ ko trả tiền chứ

Highstake

Xe hơi
Cụ mua chỗ nào thì bảo dưỡng ngay tại đó luôn cho nhanh ạ, đợt em mua con city ở Phước Thành rồi toàn làm bảo dưỡng bên ấy không, là khách mua trực tiếp nên lúc tiếp hay đặt lịch hẹn cũng nhanh hơn

tatthanh2412

Xe hơi
Thật ra đã mua Honda thì cụ bảo dưỡng chỗ nào cũng ok cả, nhưng mua với làm bảo dưỡng tại cùng 1 đại lý luôn thì đỡ cho cụ, con city nhà em mới mua đầu năm tới nay cũng chỉ mới đi bảo dưỡng 1 lần, em thấy bên đại lý em làm nhanh với cũng kỹ, với cả cũng làm quen được vài cụ kỹ thuật

Vespa946

Xe hơi
Cụ là sales cho e hỏi:
e lỡ đặt cọc để lấy xe rồi, bây giờ e ko mua xe nữa vì không đủ tiền thì có đòi được tiền đặt cọc không các bác nhỉ? Trong hđ có ghi là bên bán ko phải trả lại nếu bên mua huỷ hợp đồng, tuy nhiên e chưa ký.
Em nghĩ chưa ký HD, thì cụ hỏi thử xem chuyển cái cọc đó qua con xe cùng hãng như cụ nói được ko? em nghĩ nếu cùng hãng thì dễ hơn, nhưng chắc sẽ mất % chuyển đổi rồi. Cụ qua Jazz ạ?

hoainamftu

Xe hơi
Xe mới hay cũ em thấy cứ vô chính hãng cho yên tâm, máy city lành với phụ kiện thì cũng dễ thay thế nên cứ qua đại lý thì đỡ lo ba vụ phụ kiện nhái này nọ

Highstake

Xe hơi
Cụ là sales cho e hỏi:
Nếu chuyển mua xe cùng hãng ở cùng đại lý đó thì vẫn có thể đàm phán được thôi cụ, nhưng đúng như cụ trên bảo sẽ có thể mất % chuyển đổi mà city em thấy giá ổn nhất rồi ợ, kiểu cụ ko đủ thì xúc con bản thường vẫn ngon, máy tốt

vindiessel28

Xe hơi
Em thấy dù gì cũng tốn ko ít sính lễ rước vợ thì nên đưa vợ 2 đi bảo dưỡng ở mấy đại lý lớn, chính hãng yên tâm hơn. Nhưng máy mấy em City hay CRV của Honda đa phần là dễ đi, với tiết kiệm, nên bảo dưỡng cũng sẽ dễ hơn. Quan trọng là cụ lựa đại lý nào gần nhà để cần gì thì có mấy cụ kỹ thuật hỗ trợ cho nhanh