Bảo dưỡng ghế da

alongcamepolly

Xe lăn
Cuối tuần này e cũng đi mua đồ chơi để tự dưỡng da cho vợ 2 em theo lời các cụ! vợ cả em lên xe là kêu giời vì có mùi xe khó ngửi! >:PEm thì chẳng thấy gì!:))

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
Các bác ạ, em thấy trên thị trường bán rất nhiều sản phẩm về làm sạch ghế da dạng nước, dạng này thường xịt lên bề mặt da sau đó dùng bàn chải cọ, dạng nước không bằng dạng sữa được, vì nhiều thẩm thấu của nước khác nhanh, chỉ cần xịt cái nó làm sạch luôn cả chỗ xịt rồi, khôn cẩn thận là bề mặt da thành đốm trắng, nhìn ghê hơn, bên em làm sạch bằn 3D loại này làm sạch mà không ảnh hưởng bề mặt da, bác có dùng thử thì em hướng dẫn cách làm, giá cũng chỉ 60k, đã được pha sẵn rồi bác nhé.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Khách hàng đã dùng và cảm nhận
Chai bảo dưỡng ghế da WURTH
Các cụ nào cần ới em nhé

biển xanh06

Xe điện
Em xin có đôi lời chia sẻ: Việc chăm sóc nội thất xe là việc thường xuyên, hàng ngày, có sự phối hợp giữa các Cụ và các Trung tâm chăm sóc như bọn Em. Thực sự thì việc làm sạch và dưỡng mới nội thất hết sức đơn giản, chỉ cần các CỤ tỷ mỷ, cẩn thận, làm sạch hết tất cả khe kẽ, ngóc ngách...Sau đó đến công đoạn dưỡng mới thì các Cụ nên để ý hơn 1 chút là đối với từng loại vật liệu như da ghế, nhựa taplo, nhựa của, gỗ, da cánh cửa...lại có hóa chất riêng biệt để chăm sóc các bộ phận đó. Cuối cùng chúc các Cụ luôn giữ cho Xế iu của mình vẻ đẹp như ban đầu. Thân!
Địa chỉ của cụ ở đâu để hôm nào em ghé qua.