Bảo Dưỡng tại toyota Giải Phóng

cugieo

Xe tăng
Mua đồ xe oto ở HN nhiều chỗ bán, như số 10 ngõ Huế, phố Huế hoặc đường Nguyễn Công Trứ (chợ Trời) nhưng không có dụng cụ thì không tháo lắp được, như xe máy còn tháo lắp dễ, nếu bác có gara thì mua đồ về thay thì ngon hơn vào hãng.

vanquantrang

Xe buýt
Em tư vấn cho các cụ như này nhon bổ, rẻ.
1. Đồng ý với các cụ là vào hãng chỉ thay dầu và lọc theo đúng lộ trình 5000km.
2. Vào hãng xác định cần thay thế đồ gì thì tự mình đi mua đồ xịn về thay trong hãng xe khác ví dụ có thể cầm vào HD hay hãng kia họ cũng có thể thay và làm rất chuyên nghiệo và chỉ lấy tiền công. Còn Toyota sẽ ko bao giờ thay cho cụ khi cụ cầm đồ vào nha.
3. Mua đồ Toyota tại số 10 ngõ huế phụ tùng ở đây còn xịn hơn ở hãnh các cụ nhé. Vì phần lớn ở đây đều nhập từ thái lan về.
Một vài kinh nghiêm trân tình giúp các cụ bảo dưỡng và chăm sóc vợ 2 lúc nào cũng ngon lành cành đào và đáp ứng được tiêu trí ngon bổ rẻ.
E đánh dấu cái chỗ đo đỏ của cụ để e đính chính lại, e mua đồ của ông anh ở cho. giới mang vào hãng tota ở LB thoải mái cụ ạ. Cụ nào muốn mua đồ gì thì e cho số người nhà e bán ở chợ giời đảm bảo hàng chuẩn luôn

Phan nghiem

Xe hơi
E đánh dấu cái chỗ đo đỏ của cụ để e đính chính lại, e mua đồ của ông anh ở cho. giới mang vào hãng tota ở LB thoải mái cụ ạ. Cụ nào muốn mua đồ gì thì e cho số người nhà e bán ở chợ giời đảm bảo hàng chuẩn luôn
Cụ cho em số nhé

mrchoi1982

Xe buýt
Nói thật là dvu làm ở đây em thấy pro nhất trong tất cả các hãng mà e đã đi làm bảo dưỡng , sửa chữa. Chất lượng tốt bao gồm khâu chăm sóc khách hàng, chất lượng thợ, tay nghề thợ, và chất lượng của dchi cố vấn dịch vụ. Túm váy là những hãng xe khác cần học cách làm của toy như giải phóng. Sau đó là mỹ đình.
Em đã sửa chữa và bảo dưỡng tại các hãng như: bmw cả hà nội và phú mỹ hưng,q7. Hyundai giải phóng, hyundai phạm văn đồng, mer andu, mer star Gia Lâm. Tất cả mấy chỗ đó em đánh giá cần sang toy mà học hỏi, nhất là mấy ông mer, đừng ảo diệu quá , đừng cứ cố đưa khách hàng làm vip để mà bìm bịp khách mà nên chăm chú vào cách tư vấn, cách sửa chữa thể hiện bởi tay nghề thợ và sự hiểu biết của cố vấn dvu, chứ k phải cho mấy e da trắng chân dài lượn qua lượn lại, rót nước vs điện thoại thăm hỏi vớ vẩn, phiền lắm.
Mấy ông háng mer vs hàn xẻng đi qua mà đọc đc em chém thế này mà k tin í, thì xin mời lúc nào mượn ai đó cái xe toy mà đếm đây bảo dưỡng 1v km xem họ làm ăn thế nào thì rõ ngay, xin thưa là ở toy họ bảo dưỡng xe 1v km , đến cái má phanh nó mòn bao nhiêu mm, hay con ốc gì đó, tình trạng các bộ phận ...., cố vấn họ cũng thông báo tình trạng cho khách hàng biết hết đấy
Toyota Giải phóng là do hãng mẹ Toyota bên Nhận bổ quản lý nên pro là đúng rùi

ilidan

Xe hơi
Bảo dưỡng thì e chưa rõ, chứ các bác sale ở đây nhiệt tình và rất đúng hẹn.

Toygiaiphong

Xe buýt
Cụ nào qua bảo dưỡng thì alo em trc 1 ngày em đặt hẹn cho khỏi phải chờ đợi nhé. Em dương 0976542310

bebean

[Tịch thu bằng lái]
Nếu chất lượng đc thông tin ae ủng hộ.

Thebues

Xe hơi
mình cũng đánh giá cao chất lượng dịch vụ và phục vụ của Toy GP. Rất ổn