Bảo dưỡng và KT Cadillac và xxxx tại Hà Nội

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Đọc thớt của bác thấy mê quá!

cauhaj

Xe tải
Hơi ngoài lề chút,bác V8 cho em hỏi 2 con Mustang GT vs Dodge Challenger RT thì con nào hay hơn ? về độ bền vs độ sướng ? em thấy giá tương đương nhau nhưng động cơ Hemi của dodge có vẻ hay hơn nhưng thấy ít người chạy ?

Chỉnh sửa cuối:

V8_Northstar

Xe buýt
Hơi ngoài lề chút,bác V8 cho em hỏi 2 con Mustang GT vs Dodge Challenger RT thì con nào hay hơn ? về độ bền vs độ sướng ? em thấy giá tương đương nhau nhưng động cơ Hemi của dodge có vẻ hay hơn nhưng thấy ít người chạy ?
Dodge chạy nhiều lắm cụ ơi vì nhìn nó quá đẹp.... xửa xừa xưa hemi nổi tiếng vì nhiều torque và power.. còn ngày nay thì cũng bt.
Con Dodge này xài chung khung gầm vs con W211 Mercedes E -class ..vs 1 chút tinh chỉnh..
em thì em thích dáng của con Dodge hơn vì nhìn nó rất đẹp..còn chạy lẹ e nghĩ Mustang chạy thích hơn. Dodge này do body quá nặng chạy hơi nặng nề.
còn về độ bền thì Chrylser group nổi tiếng là Piece of Sh..it..=))

otohagiang

Xe container
Dodge chạy nhiều lắm cụ ơi vì nhìn nó quá đẹp.... xửa xừa xưa hemi nổi tiếng vì nhiều torque và power.. còn ngày nay thì cũng bt.
Con Dodge này xài chung khung gầm vs con W211 Mercedes E -class ..vs 1 chút tinh chỉnh..
em thì em thích dáng của con Dodge hơn vì nhìn nó rất đẹp..còn chạy lẹ e nghĩ Mustang chạy thích hơn. Dodge này do body quá nặng chạy hơi nặng nề.
lâu lâu vào đây hóng bài bác V8, đọc đến dòng cuối em bò lăn ra cười =))

huyquangnguyen1

Xe hơi
@v8: nhà e cách nhà bác mấy KM,hnao e alo bác cafe nhé....e cũng gắn bó với nghề liên quan đến ô tô đc mấy năm rồi..bác truyền cho tí kinh nghiệm..:)

Hungluxgen7suv

Xe tải
Ngưỡng mộ cụ quá cụ V8 à.Lúc nào em có thể mời cụ ly cà phê được không cụ.Mà biết đâu em lại giúp cụ được cái khác chẳng liên quan tới xe mà cụ lại sướng.he...he.

Chỉnh sửa cuối:

cauhaj

Xe tải
Thực sự xem em này xong quay lại nhìn e Camaro vs Mustang thì không còn thấy thích nữa,body của nó quá đẹp vs men :x nhưng như cụ nói kém bền vậy thì thật tiếc cho 1 thiết kế đẹp :( chắc vì vậy mà không thấy ai nhập em nó về chơi.

Chỉnh sửa cuối:

V8_Northstar

Xe buýt
@v8: nhà e cách nhà bác mấy KM,hnao e alo bác cafe nhé....e cũng gắn bó với nghề liên quan đến ô tô đc mấy năm rồi..bác truyền cho tí kinh nghiệm..
Ngưỡng mộ cụ quá cụ V8 à.Lúc nào em có thể mời cụ ly cà phê được không cụ.Mà biết đâu em lại giúp cụ được cái khác chẳng liên quan tới xe mà cụ lại sướng.he...he.
ok cụ...khi nào rảnh wa e chơi..

Thực sự xem em này xong quay lại nhìn e Camaro vs Mustang thì không còn thấy thích nữa,body của nó quá đẹp vs men nhưng như cụ nói kém bền vậy thì thật tiếc cho 1 thiết kế đẹp chắc vì vậy mà không thấy ai nhập em nó về chơi.
oh cái này thì e cũng ko biết.. Chrysler e thấy ở Hn chạy cũng nhiều mà.
e nghĩ Muscle ko phải ai cũng thích đâu, xe này nó thuộc dạng cá tính.. Camaro hay Mustang còn ít..nói gì đến con này. Mà những người mua con này ở HN e ko nghĩ là họ biết là xe này lởm.. chẳng qua là ko thích thôi.

V8_Northstar

Xe buýt
Hôm nay e nghịch mấy con..lạ dòng post các cụ ngó chơi...
MB A-Class...update sw, recode lúc nào cũng lấy gió trong..và làm mấy thứ lặt vặt

MB E-Class..
lắp má phanh Ceramic Brembo,

do má đĩa phanh lateral run-out quá nhiều, nên phải chạy lại.

mạ chất chống gỉ

lắp đĩa và má mới.. Torque theo Spec.

thay dầu phanh và calibrate lại.

HAICON

Xe điện
Tình hình con cadillac cts của e hôm xịt cầu chì (do e đấu sai cọc bình) hỏng mất cái âm ly rồi cụ ơi. Có sửa đc ko cụ? Để e gửi lên nhờ cụ phát :((

V8_Northstar

Xe buýt
Tình hình con cadillac cts của e hôm xịt cầu chì (do e đấu sai cọc bình) hỏng mất cái âm ly rồi cụ ơi. Có sửa đc ko cụ? Để e gửi lên nhờ cụ phát
e trả lời a rồi nhé he he..

dạo này bận quá..lâu lắm ko lên OF..e post ảnh vui cho mấy cụ coi..

BMW bị đứt dây điện..

nối lại

Escalade thay dảm sóc

nội thất full leather

cuối cùng

RR ghost bảo dương trước tết...làm lại ống nước

Chỉnh sửa cuối:

V8_Northstar

Xe buýt
29 tết nhận đc đồ em quyết định update cho xe mình trước khi đi tết...
1st : lắp Light module mới..
ưu điểm : có welcome light. đèn Angel Eyes làm đèn soi sáng ban ngày. Fog light tự sáng khi rẽ....

video Welcome light...
[video=youtube;W_6qSKkw0Bc]http://www.youtube.com/watch?v=W_6qSKkw0Bc&list=UUiZN_TKPFLC-ocsupEbz9UQ&feature=c4-overview[/video]

cuối cùng là sport pedal..

các cụ nhìn có cool ko ạ..

em bonus cai ảnh DRL của em nhé..
các cụ đừng ném đá em.. he he..

Chỉnh sửa cuối:

otohagiang

Xe container
ác quỷ bóng đêm bác V8 ạ :))

dungbmt

Xe hơi
Website
bomnuocbactruong.vn
em có cái này ko hiểu là bác v8 rất yêu cadillac sao bác lại đi bmw ạ?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

otohagiang

Xe container