Bảo dưỡng xe đạp ở tp Hải Phòng chỗ nào uy tin & tốt

Tiger Chen

Xe máy
Các cụ chơi xe lâu năm ở tp Hoa Phượng Đỏ cho e hỏi là có những địa chỉ nào bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế phụ tùng xế độp uy tín & chất lượng ở địa chỉ nào ?

e sẽ rót vodka cảm ơn :)

Tiger Chen

Xe máy
ko cụ nào ở Hải Phòng giúp e đi

KunMinh

Xe tải
Thôi cụ tự làm đi cho lành. Cũng không quá khó đâu cụ, tự làm trình lên và độp cũng sướng hơn. Em không ở bển, nhưng kinh nghiệm cho biết ngay cả cửa hàng uy tín, nếu cụ lơ ngơ, hay số đen gặp "thằng nhân viên" vẫ rươc cục tức như thường( nước mình nó vậy). Tự túc là hạnh phúc cụ ợ

hoangkhang

Xe tải
Mấy ông thợ xe đạp thường thì chỉ gặp nan hoa săm lốp đùi đĩa thường. Cụ đưa cốt rỗng nan dẹp.. đến thì ông ấy cũng như mình. Nếu cụ không hề biết đến cơ khí một tí gì thì. đem đến cửa hàng bán xe ấy. Ít ra họ cũng rành rẽ về xe hơn. Nhưng phải ngồi đây xem họ làm việc để theo học và bắt họ làm theo ý mình

Tiger Chen

Xe máy
Mấy ông thợ xe đạp thường thì chỉ gặp nan hoa săm lốp đùi đĩa thường. Cụ đưa cốt rỗng nan dẹp.. đến thì ông ấy cũng như mình. Nếu cụ không hề biết đến cơ khí một tí gì thì. đem đến cửa hàng bán xe ấy. Ít ra họ cũng rành rẽ về xe hơn. Nhưng phải ngồi đây xem họ làm việc để theo học và bắt họ làm theo ý mình
cảm ơn cụ

Tiger Chen

Xe máy
Thôi cụ tự làm đi cho lành. Cũng không quá khó đâu cụ, tự làm trình lên và độp cũng sướng hơn. Em không ở bển, nhưng kinh nghiệm cho biết ngay cả cửa hàng uy tín, nếu cụ lơ ngơ, hay số đen gặp "thằng nhân viên" vẫ rươc cục tức như thường( nước mình nó vậy). Tự túc là hạnh phúc cụ ợ
ngày học cấp 3 cũng hay nghịch e mini tàu lắm, e mtb sợ phức tạp hơn nên muốn cho vào gara cho chuyên nghiệp cụ à hihi

vu nhat hung

Xe buýt
Cụ bảo dưỡng thì đem qua ong Hưng,ở cạnh vina giày,ông này bảo dưỡng tốt,hay chém gió,giá đắt,còn thay đồ thì cụ qua Thắng xe đạp ở gần sân bay,cọ j cụ gọi e 0989289010

Tiger Chen

Xe máy
Cụ bảo dưỡng thì đem qua ong Hưng,ở cạnh vina giày,ông này bảo dưỡng tốt,hay chém gió,giá đắt,còn thay đồ thì cụ qua Thắng xe đạp ở gần sân bay,cọ j cụ gọi e 0989289010
cảm ơn cụ, có gì e sẽ gọi cụ nhờ tư vấn ạ

nhân dịp năm mới e chúc cụ và toàn thể gi đình luôn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, may mắn, hp

ddhung

Xe máy
Em đã đem xe đến cụ nhưng đúng cụ chém gió vun vút, cụ có vẻ không thạo lắm cụ nói phải tăng vành lại cho chuẩn nhưng cụ để nguyen xe và lốp căng cụ tăng, tăng xong vành vẫn đảo như cũ, cụ chỉnh phanh đĩa dầu cho hết kêu sẹt sẹt xong cụ phán chắc chắn OK, cụ chỉ tháo bánh ra lại lắp vào,--->có thể nói là "Nguyen y Vẫn", Xin lỗi cụ nhé cháu không muốn chém gió đâu.

vu nhat hung

Xe buýt
Em đã đem xe đến cụ nhưng đúng cụ chém gió vun vút, cụ có vẻ không th,ạo lắm cụ nói phải tăng vành lại cho chuẩn nhưng cụ để nguyen xe và lốp căng cụ tăng, tăng xong vành vẫn đảo như cũ, cụ chỉnh phanh đĩa dầu cho hết kêu sẹt sẹt xong cụ phán chắc chắn OK, cụ chỉ tháo bánh ra lại lắp vào,--->có thể nói là "Nguyen y Vẫn", Xin lỗi cụ nhé cháu không muốn chém gió đâu.
E hay làm ở đấy,e thấy ổn,mỗi tội đắt lòi tòi phòi

nfspd

Xe đạp
Em đã đem xe đến cụ nhưng đúng cụ chém gió vun vút, cụ có vẻ không thạo lắm cụ nói phải tăng vành lại cho chuẩn nhưng cụ để nguyen xe và lốp căng cụ tăng, tăng xong vành vẫn đảo như cũ, cụ chỉnh phanh đĩa dầu cho hết kêu sẹt sẹt xong cụ phán chắc chắn OK, cụ chỉ tháo bánh ra lại lắp vào,--->có thể nói là "Nguyen y Vẫn", Xin lỗi cụ nhé cháu không muốn chém gió đâu.
Cụ thử qua Mr. Nghĩa Tây Đô xem. Ông chủ của KS Tây Đô đấy!