Bảo hành máy xách tay - Giúp em

kitticodon

Xe hơi
vậy hả bác, em bị bên Nam Á từ chối rồi, họ bảo k con thẻ k bảo hành mới điên, ***, em là em cạh mặt.
K biết cái Ông Hiền, Giám đốc của Nam á mà đọc những cái này thì ông ý nghĩ gì?
Thế lỗi đấy khắc phục có tốn kém k bác, thay màn mới bao nhiêu? hi vọng đừng đắt vì dạo này em đang móm quá.

E43000

Xe tăng
vậy hả bác, em bị bên Nam Á từ chối rồi, họ bảo k con thẻ k bảo hành mới điên, ***, em là em cạh mặt.
K biết cái Ông Hiền, Giám đốc của Nam á mà đọc những cái này thì ông ý nghĩ gì?
Thế lỗi đấy khắc phục có tốn kém k bác, thay màn mới bao nhiêu? hi vọng đừng đắt vì dạo này em đang móm quá.
Nếu còn BH toàn cầu thì cụ mang sang Digiworld

Mer_S66_AMG

Xe tăng
T61 mà cũng hỏng ổ cứng à? Em tưởng con này trâu bò lắm chứ, lại đang châm cứu về nó mà nghe cụ nói lại sợ!:^)
Con nào chả hỏng, IBM cũng đâu ngoại lệ
Mấy ông bảo hành thì chắc là tốt nghiệp Trung cấp ra thôi, chủ yếu bán hàng là chính, hỏng thì thay, mấy ông giỏi mà tiếng anh thành thạo thì chắc cũng chọn nơi khác làm òi.
Có khi chỉ học 1 khóa sửa chữa ngắn 3 tháng ra ấy chứ. Được tốt nghiệp trung cấp đã khá
Lỗi sọc dưới đáy màn hình hiện nay gặp với khá nhiều loại Laptop (HP, Sony, Dell...) trong đó có lô HP CQ40 bị rất nhiều. Cái này lỗi màn hình bác ạ, thay màn mới là ok.
Máy bác đang còn bảo hành, cứ qua nói chuyện với bên bán.
Em chỉ nghe thông tin là có 1 lô HP CQ40 bị lỗi trên rất nhiều thôi cụ ợhh, DELL, SONY, .... em ít nghe vụ này
Nếu còn BH toàn cầu thì cụ mang sang Digiworld
Cụ chủ thớt đưa service tag lên, để em check thông tin bảo hành cho cụ. Nếu cụ mua hành Brandnew thì BH 12 tháng, còn hàng Refulish thì bảo hành có 3 tháng thôi

dang_tim_xe

Xe điện
Cụ chủ thớt cứ đến làm um lên với bọn đấy là chúng nó phải nhận bảo hành thôi cụ ạ. Bọn đấy vô trách nhiệm thì cứ làm toáng lên, đặc biệt lúc nó đang có khách hàng đến định mua máy ấy.

dù sao ra Trần anh hay hơn nhể ? bảo hành riêng 1 tầng nhé . nhìn hòanh tráng kinh
:77::77::77: Trần Anh bảo hành như mứt. Chỉ được cái dẻo mỏ, bán hàng xong là phủi ..ít luôn. Đến bh là nó tìm mọi lý do để đuổi về.

khiếp quá
e mua cho xếp con Vaio 38 củ ở Nam Á
giờ chẳng may nó làm sao thì chết e, kiểu này khó mà bảo hành được
Sony thì Nam Á là nhà phân phối, nó không chối được đâu.

Chỉnh sửa cuối:

zulu

Đi bộ
Em chỉ nghe thông tin là có 1 lô HP CQ40 bị lỗi trên rất nhiều thôi cụ ợhh, DELL, SONY, .... em ít nghe vụ này
Dell em gặp mấy trường hợp lẻ tẻ.
Sony gặp nhiều cụ ạ, nhất là dòng CS.
CQ 4 chục thì khỏi nói roài.