Bảo hiểm oto hãng nào tốt nhất hả các bác ????

phuongtv_76

Xe container
Dùng bảo hiểm hãng nào cũng cần khả năng khai báo có kinh nghiệm hết, e có kinh nghiệm 2 năm dùng liberrty nhé

HaiLiberty

Xe tăng
Dùng bảo hiểm hãng nào cũng cần khả năng khai báo có kinh nghiệm hết, e có kinh nghiệm 2 năm dùng liberrty nhé
Xước xát nhỏ hoặc tổn thất trên dưới chục triệu thì nhiều khi KH khai báo nhằm tránh phiền phức. Nhưng khi tổn thất lớn thì nên khai báo thật và cứ theo hướng dẫn của hotline. Cở bản là cuối cùng sẽ được bồi thường. Nếu cụ quan tâm lại Liberty e xin gửi cụ giá tốt nhất. Liberty đang có chương trình cho các KH đã sử dụng bảo hiểm Liberty cụ ạ

Trâu Đất

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, cái vụ bảo hiểm mà có mức miễn thường - Ví dụ 1 triệu ) , thì có nghĩa là nếu có sửa chữa > 1 tr, thì em trả 1 triệu, còn phần còn lại là Bảo hiểm trả, còn < 1 tr là em trả phải không ạ

HaiLiberty

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi, cái vụ bảo hiểm mà có mức miễn thường - Ví dụ 1 triệu ) , thì có nghĩa là nếu có sửa chữa > 1 tr, thì em trả 1 triệu, còn phần còn lại là Bảo hiểm trả, còn < 1 tr là em trả phải không ạ
Nếu cụ mua Liberty thì nếu dưới 1tr thì cụ tự trả cụ nhé. Tuy nhiên Liberty thì k có khái niệm chế tài. Các hãng khác có thể k có mức miễn thường nhưng lại có chế tài. Chẳng hạn chế tài 15% , nếu hết 100tr thì chế tài 15tr. Tùy tức trường hợp mà có chế tài bao nhiêu phần trăm cụ ạ

Trâu Đất

Xe buýt
Nếu cụ mua Liberty thì nếu dưới 1tr thì cụ tự trả cụ nhé. Tuy nhiên Liberty thì k có khái niệm chế tài. Các hãng khác có thể k có mức miễn thường nhưng lại có chế tài. Chẳng hạn chế tài 15% , nếu hết 100tr thì chế tài 15tr. Tùy tức trường hợp mà có chế tài bao nhiêu phần trăm cụ ạ
Thanks cụ nhé, em mua của hãng mình đấy ạ . Có công nhận là giải quyết nhanh gọn các khiếu nại của khách hàng, cơ mà có cái vụ miễn thường lên khả năng phải ghép các tổn thất nhỏ rồi làm 1 thể cụ nhỉ, chứ làm lắt nhắt chắc không hiệu quả kinh tế lắm phỏng cụ :-s

HaiLiberty

Xe tăng
Thanks cụ nhé, em mua của hãng mình đấy ạ . Có công nhận là giải quyết nhanh gọn các khiếu nại của khách hàng, cơ mà có cái vụ miễn thường lên khả năng phải ghép các tổn thất nhỏ rồi làm 1 thể cụ nhỉ, chứ làm lắt nhắt chắc không hiệu quả kinh tế lắm phỏng cụ :-s
Vâng ạ. Cảm ơn cụ đã tin tưởng sử dụng bảo hiểm Liberty

ubisapro

Xe trâu
Em vừa làm bảo hiểm bên Toy xong, cụ ơi, miễn thường 1 củ thì sơn được mấy cái đâu. Cụ xước 2 chỗ là quá 1 củ chắc luôn. Vào hãng xước to hay nhỏ, đều sơn lại cả bộ phận đó hết. Như em, xước chút ở cửa lái mà sơn nguyên cửa, củ 4 cụ ợ:D Còn miễn thường 1m : nếu dưới 1m cụ tự trả, trên 1m bảo hiểm mới trả. Hôm trước em đi làm bảo hiểm cũng nghĩ như cụ, nhận bàn giao xong, chả thấy nói năng j chuyện tiền miễn thường mới biết (vì em nghĩ mỗi lần kích bảo hiểm mình phải đóng từng đó, còn đâu bảo hiểm chịu:)))

HaiLiberty

Xe tăng
liberty chất lượng dịch vụ tốt hơn
Vâng ạ. Cảm ơn cụ đã tin tưởng. Liberty liên kết tất cả các gara chính hãng trên toàn quốc đới ạ. Nên KH ở HN nếu vào Bình Định và k may có rủi ro thì có thể sưả ở đó luôn và không phải thanh toán phí trước đâu ạ

Ninhduong84

Xe đạp
Cụ cho hỏi xe mình lazang quệt vào bê tông bị trầy thì có được Liberty thay mới ko?

HaiLiberty

Xe tăng
Cụ cho hỏi xe mình lazang quệt vào bê tông bị trầy thì có được Liberty thay mới ko?
Hỏng trên 75% thì mới được thay mới cụ ạ. Lazang quệt bị trầy nếu hãng chỉ định làm lại được thì thì sẽ làm lại như ban đầu thôi cụ ạ

audia412

Xe tải
Em đang muốn mua bảo hiểm cho em A4 2011cụ nào làm món này cho biết giá cả và điện thoại em luên hệ.

Tuấn Auto

Xe điện
Các cụ tư vấn cho e xem mua bảo hiểm hãng nào là ok bây giờ ạ? e đang định mua bảo hiểm bên hàng không.
cảm ơn các cụ ![/QUO
gấu nhà em bán bảo hiểm dầu khí là tốt nhất cụ ơi.:)):)):))
đùa cụ vậy tùy cụ lựa chọn thôi bên nào cũng rứa rứa thôi mà,cụ ko lăn tăn thì qua em em bán và cam kết cho cụ là em phục vụ cụ nhiệt tình vì nhà em bán bảo hiểm cho ông anh bên dầu khí,ông anh làm xếp bên chi nhánh đông đô,nhà em thì có xưởng dịch vụ nên cụ yên tâm về sau nếu có phải dùng đến bảo hiểm như sơn,sửa chữa....cụ chỉ việc mang xe giao cho em làm 2 đến 3 hôm tùy vào công việc là em gọi cụ ra lấy xe về đi còn thủ tục em lo.số đt e dưới chữ ký.em ở 26 phạm hùng

Chỉnh sửa cuối:

HaiLiberty

Xe tăng
Em đang muốn mua bảo hiểm cho em A4 2011cụ nào làm món này cho biết giá cả và điện thoại em luên hệ.
Cụ cho e thêm thông tin chi tiết A4 của cụ là loại nào?
- A4.1.8.FullSpecs
- A4.1.8.Standard
- A4.2.0.Quattro
- A4.2.0.Standard
Xe cụ đi được bao nhiêu km? Có đầy đủ thông tin e mới gửi báo giá chính xác được

HaiLiberty

Xe tăng

AlexAltis

Xe hơi
Em 3 năm dùng Li. Đến năm nay em em phải dứt áo để chuyển sang Dầu khí.
Không phải vì Li đắt mà vì dùng Li em thấy mình là thượng đế mà mình cũng bị hành nhiều lắm (Vì Li cần thủ tục hành chính của các chú Công An và Li không làm hộ điều này mà các bác biết là muốn lấy được thủ tục hành chính của mấy chú Công An thì các chú ấy Hành kinh lắm). Em sang Dầu khí, các anh ấy làm cho hết, đỡ mệt, đỡ phải chạy đôn chạy đáo, vào Gara lớn nhất..
Mình là thượng đế, mình phải có quyền hưởng thụ.

HaiLiberty

Xe tăng
Em 3 năm dùng Li. Đến năm nay em em phải dứt áo để chuyển sang Dầu khí.
Không phải vì Li đắt mà vì dùng Li em thấy mình là thượng đế mà mình cũng bị hành nhiều lắm (Vì Li cần thủ tục hành chính của các chú Công An và Li không làm hộ điều này mà các bác biết là muốn lấy được thủ tục hành chính của mấy chú Công An thì các chú ấy Hành kinh lắm). Em sang Dầu khí, các anh ấy làm cho hết, đỡ mệt, đỡ phải chạy đôn chạy đáo, vào Gara lớn nhất..
Mình là thượng đế, mình phải có quyền hưởng thụ.
E chưa hiểu khi có va quyệt với xe khác, chẳng hạn rủi ro 100tr. Bảo hiểm PVI sẽ bồi thường cho cụ mà không có biên bản công an ạ?
Trường hợp yêu cầu có biên bản công an thì họ làm hộ các thủ tục hành chính lấy biên bản công an? E k biết họ có nhiệt tình vậy không, nhưng khi sự việc xảy ra thì chủ xe đến lấy biên bản công an còn khó, một người nào đấy đến làm việc với công an thì các chú ấy có chịu tiếp không? và họ làm được các thủ tục hành chính lấy biên bản công an
Ngoài ra khi cần biên bản công an thì Liberty có thể linh động lấy "biên bản xác nhận đã thông báo đến công an" thay vì biên bản công an xác nhận có va quyệt ...

uyen.pham

Xe máy

HaiLiberty

Xe tăng