Bảo tàng Võ Nguyên Giáp

Trạng thái
Thớt đang đóng

Khonghieu

Xe container
Để nó nguyên bản đi. Đừng tác động gì cả. Cũng xin đừng xây bảo tàng. HN còn cái to đùng ngoài Mỹ Đình kìa :(
:)) Muốn làm gì thì mời hết người ở trong nhà ra nhé. Tầm mấy năm nữa tự nhiên nó cũ kỹ, "sắp sập", "trong diện phải cải tạo, sửa chữa". Bố trí cho mấy căn tái định cư ở Đền Lừ với Đỗ Xá. Thế là xong. Kịch bản là như thế nhưng đất thiêng chưa biết ai sẽ là người "dám làm" thôi.

minhchi233

Xe điện
Các bác ấy về quê. Không ở lại Saigon
ở quê cũng cóa SG cũng cóa cụ nhá.
Số 30 HD làm bảo tàng và nơi thờ cúng Đai tướng giao cho con cháu chăm sóc là vẹn cả đôi đường. Nhưng e là khó cụ nhể?

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
ở quê cũng cóa SG cũng cóa cụ nhá.
Số 30 HD làm bảo tàng và nơi thờ cúng Đai tướng giao cho con cháu chăm sóc là vẹn cả đôi đường. Nhưng e là khó cụ nhể?
Vương.
Em cũng nghĩ giống cụ :D

kentdju

Xe điện
:)) Muốn làm gì thì mời hết người ở trong nhà ra nhé. Tầm mấy năm nữa tự nhiên nó cũ kỹ, "sắp sập", "trong diện phải cải tạo, sửa chữa". Bố trí cho mấy căn tái định cư ở Đền Lừ với Đỗ Xá. Thế là xong. Kịch bản là như thế nhưng đất thiêng chưa biết ai sẽ là người "dám làm" thôi.
Em cũng nghĩ như cụ.

hoasimtim

Xe điện
Các cụ nôn nóng gì, Người còn nằm đó mà đã bao nhiêu báo chí sốt sắng đặt tên đường, tên phố, quảng trường, thành phố rồi giờ là đến bảo tàng. Bảo tàng nào bằng bảo tàng được lưu giữ trong tim mỗi người dân Việt Nam.
Hãy để tâm trí tưởng nhớ, thương tiếc đến Đại Tướng trước đi, chừng nào có chủ trương ở trên rồi các cụ thảo luận sau cũng không muộn.

captured

[Tịch thu bằng lái]
Phức tạp vãi. Em là người hay hóng mà tra mãi ko ra.
Cái vụ đồng chí CHuẩn như ... ở số 6, bây giờ tình hình ntn các cụ nói lóng nhè nhẹ cho em hiểu với.

Em rót sẵn vodka đây này

nhadatuytin

Xe container
Cụ vịt hay đc đi khám cho các NT và con cháu NT nên cái rì cũng biết...;;)
Theo em thớt này nên đóng là hợp lý ạ...
Hãy để cho cụ đc an nghỉ cõi vĩnh hằng...hơn là làm rùm beng, hình thức để cuối cùng chỉ vỗ béo 1 bộ phận nào đó...

Trạng thái
Thớt đang đóng