[Funland] Barca vs Liverpool rạng sáng mai: Ai thắng cũng đều vào làm mồi cho Ajax! :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em thích ManU đây, và em dự đầu tiên đây:D
Pải thế thì mới chứng tỏ là Mu ko hề tệ khi thua Barca. Đến cả LoseFool gáy cực to cũng te tua cơ mà cụ.
Hài, em đọc báo thấy fan Liver chửi Suarez như gì.
Thứ nhất, Suarez rời Liver đã lâu chứ ko mới như Coutinho để mà vương vấn.
Thứ hai, Su thỏ là cầu thủ cá tính mạnh và chuyên nghiệp khi phục vụ đội bóng đang thi đấu. Ko có chỗ có lưỡng lự băn khoăn.
Thứ ba, sau vụ Su thỏ cắn Chiellini ở Cup thế giới thì chính các fans Liver đã quay lưng, đã chửi bới vùi dập Su thỏ. Ko có ai thông cảm, làm chỗ dựa cho Su thỏ. Họ đã phản bội Su thỏ trước, họ nói Su thỏ là thằng điên, làm ảnh hưởng hình ảnh Liver.
Và giờ bị Su thỏ ghi bàn, họ tức tối hậm hực ;))

ubisapro

Xe trâu
e năm nay là ủng hộ Ajax :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em là fan Bar nhưng công nhận bác nói chuẩn, đầu hiệp 2 mà Liv nó tận dụng được 3 cơ hội đó thì chưa biết thế nào. Liv hôm qua có nhiều thời điểm đá nhỉnh hơn Bar mà.
Cụ ạ, thế này.
Đội hình Barca tuổi tb là hơn 29. Vào loại già nhất giải đấu. Những siêu sao 87 đều đã luống tuổi. Họ ko thể chơi lối chơi nhanh, ào ạt, mạnh mẽ kiểu như Barca ngày xưa . Kiểu như Ajax ấy, Ajax quá trẻ :)
Nên Barca chấp nhận thay đổi lối chơi. Kinh nghiệm và tinh quái hơn. Sẵn sàng cho Liver ép nếu thích. Xong thì anh cho các chú sáng mắt :)
Nếu như từ " nếu " của cụ là hiện thực thì hôm qua thêm 1 quả penalty bóng chạm tay Matip và quả cuối Dembele nổ vào. Tỷ số đã là ... 5-0 cho Barca. Vậy thì khỏi đá trận lượt về Bk :)

f1_hn

Xe container
Em là fan Bar nhưng công nhận bác nói chuẩn, đầu hiệp 2 mà Liv nó tận dụng được 3 cơ hội đó thì chưa biết thế nào. Liv hôm qua có nhiều thời điểm đá nhỉnh hơn Bar mà.
Mấy tình huống đầu hiệp 2 của Liv cũng ko đc rõ rệt và đều trong vùng kiểm soát của thủ môn Barca.
Còn Barca giờ ko đá dồn ép đối thủ như thời Pep mà sẽ có lúc đá trùng xuống nhưng đều là khoảnh khắc kết liễu đối phương

scorp8x

Xe container
Cụ ạ, thế này.
Đội hình Barca tuổi tb là hơn 29. Vào loại già nhất giải đấu. Những siêu sao 87 đều đã luống tuổi. Họ ko thể chơi lối chơi nhanh, ào ạt, mạnh mẽ kiểu như Barca ngày xưa . Kiểu như Ajax ấy, Ajax quá trẻ :)
Nên Barca chấp nhận thay đổi lối chơi. Kinh nghiệm và tinh quái hơn. Sẵn sàng cho Liver ép nếu thích. Xong thì anh cho các chú sáng mắt :)
Nếu như từ " nếu " của cụ là hiện thực thì hôm qua thêm 1 quả penalty bóng chạm tay Matip và quả cuối Dembele nổ vào. Tỷ số đã là ... 5-0 cho Barca. Vậy thì khỏi đá trận lượt về Bk :)
Cũng chưa biết thế nào đâu :D năm ngoái Roma vả Barca vỡ mồm dù thua trước 4-1. Liv chả may nó lên đồng rồi thắng Pen như Gerad năm nào thì cũng có thể :)) dù xác suất này chắc chỉ 5%

BG25

Xe điện
Ban bật như thế thì cụ bảo đỡ sao.
Không biết Liv trước ăn ở thế nào mà cậu răng thỏ tỏ thái độ vậy không biết :))
Qua em hỏi đây, nay cụ mới giả nhời :D

Pải thế thì mới chứng tỏ là Mu ko hề tệ khi thua Barca. Đến cả LoseFool gáy cực to cũng te tua cơ mà cụ.
Hài, em đọc báo thấy fan Liver chửi Suarez như gì.
Thứ nhất, Suarez rời Liver đã lâu chứ ko mới như Coutinho để mà vương vấn.
Thứ hai, Su thỏ là cầu thủ cá tính mạnh và chuyên nghiệp khi phục vụ đội bóng đang thi đấu. Ko có chỗ có lưỡng lự băn khoăn.
Thứ ba, sau vụ Su thỏ cắn Chiellini ở Cup thế giới thì chính các fans Liver đã quay lưng, đã chửi bới vùi dập Su thỏ. Ko có ai thông cảm, làm chỗ dựa cho Su thỏ. Họ đã phản bội Su thỏ trước, họ nói Su thỏ là thằng điên, làm ảnh hưởng hình ảnh Liver.
Và giờ bị Su thỏ ghi bàn, họ tức tối hậm hực ;))

Tonydo

Xe buýt
Thực ra xem trận hôm qua khác biệt chỉ nằm ở chỗ Baca có Messi mà thôi. Mọi chỉ số, lối chơi, con người, chiến thuật... tôi nghĩ Liv hơn hẳn Baca. Báo chí hay người xem cứ tung hô Baca, nhưng trân h qua nếu ko có Mesi tôi cam đam Baca sẽ sấp mặt với Liv. Tiếc cho Liv nhưng Mesi là quả bóng vàng 2019

Caphe mộc

Xe tải
Các cụ cứ trách Dembele, trong khi các cụ ngồi gõ phím thì chú mặt đen răng trắng í không biết ẵm bao nhiêu là tiền, chú này e cá oánh tỉ số 3-0, chắc gom hết tài sản oánh 1 cú trót, được cú này thì ăn mấy cục gạch xây nàh của các cụ thì lại càng thêm trù phú phỏng???

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Cũng chưa biết thế nào đâu :D năm ngoái Roma vả Barca vỡ mồm dù thua trước 4-1. Liv chả may nó lên đồng rồi thắng Pen như Gerad năm nào thì cũng có thể :)) dù xác suất này chắc chỉ 5%
Duyên quá cơ. Nếu "như cụ nói " thì cũng để trận lượt về diễn ra đã. Chả khác gì đem trận Đức thắng Brazil 7-1 ra để làm vì :))
Cái còm cuả cụ để lùi đến trước trận lượt về hẵng gáy cũng được thoai. So dangerous.

nguyenhuy2210

Xe điện
Chơi với Barca mà đòi đôi công thì toe mỏm. Ajax nếu có vào được thì lộ hết bài rồi.
Em nghĩ sai lầm chiến thuật là đá công với Barca, ép như đúng rồi. Còn lại thì Liv kém sắc kém may và Messi Suarez thể hiện dc trình độ top ten cầu thủ tấn công hay nhất thế giới.

mr ver

Xe máy
Sau trận này dạo qua anh facebook thì e thấy Fan Liver thì toàn chửi HLV
Fan MU thì đá xoáy Van dijk trong vụ bàn thứ 1 của Messi, trong khi xem đầy đủ tình huống thì lỗi đó ko phải của van dijk
Chỉ tại Messi nó quá hay mà thôi.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Duyên quá cơ. Nếu "như cụ nói " thì cũng để trận lượt về diễn ra đã. Chả khác gì đem trận Đức thắng Brazil 7-1 ra để làm vì :))
Cái còm cuả cụ để lùi đến trước trận lượt về hẵng gáy cũng được thoai. So dangerous.
Hihi, cụ scorp8x fan MU33 chính hiệu con Dùa Dùa, cụ không nhìn thấy avatar à!? :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra xem trận hôm qua khác biệt chỉ nằm ở chỗ Baca có Messi mà thôi. Mọi chỉ số, lối chơi, con người, chiến thuật... tôi nghĩ Liv hơn hẳn Baca. Báo chí hay người xem cứ tung hô Baca, nhưng trân h qua nếu ko có Mesi tôi cam đam Baca sẽ sấp mặt với Liv. Tiếc cho Liv nhưng Mesi là quả bóng vàng 2019
Để tôi rep cụ hiểu
Và nếu Barca ko có Messi ấy à . Nếu gì mà lạ thế. Sao ko nếu LoserFool ko có Mane hoặc Van Dijk luôn đi :)

f1_hn

Xe container
Liv cũng có cặp Mane và Salah làm đối trọng với Su và Si..ko thì Liv ko lên nổi bóng đâu cụ :)

scorp8x

Xe container
Công nhận đồng chí tập lái này gáy danger thật :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận đồng chí tập lái này gáy danger thật :))
Ít nhiều tôi cũng là 1 cây viết cứng của thớt Calcio, thớt dành cho các fans già lão luyện Serie A thập niên 90 rồi.
Nên có quyền khen Barca vì Barca chiến thắng =))
Fans Rô, fans Real, fans NHA gáy còn chưa vỡ tiếng. Khà khà

Tonydo

Xe buýt
Liv cũng có cặp Mane và Salah làm đối trọng với Su và Si..ko thì Liv ko lên nổi bóng đâu cụ :)
Thì h qua Liv cũng gần như ép toàn trận đó thôi cụ. Quan trọng quyết định trận đấu thì chỉ có Mesi

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Có điều lạ lắm, Coach Barca sau khi thắng, lại khiêm tốn nói chưa biết lượt về ra sao, cần phải thận trọng tránh vết xe đổ. Người ta thắng ko kiêu, tôn trọng người khác.
Còn một số ai đó thì chưa đá đã gáy vang. Đá xong, tắt tiếng vẫn cố Gay sắc Gáy cho khản cổ.
Lẽ ra phải biết là Barca thắng như thế chứng tỏ Mu thua là ko tệ. Vì đến cả cái đội đang hổ báo đòi ăn cú đúp còn thua thì 1 đội Mu đang khủng hoảng bị thua là bình thường.
Ai dè..
Khà khà. Đàn ông là phải dám nhận thua thì mới thành công được. Ít nhất là thành công về khoản chém gió ;))