[Funland] Bất động sản Bắc Ninh - bắt đầu ấm lại

tung1311 .

Xe điện
Em mới mua bên korea town , thiết kế đẹp, xây gần 400m2 , mặt tiền 7 m mà có 3,7 tỷ, tính ra xd bây giờ tầm 6,5 tr thì coi như đất như cho

Em mới vào korea town , thiết kế đẹp lại là khu phố của hàn quốc, ăn chơi nhảy múa của bọn Hàn tập chung ở đây còn gì bằng
Cụ gửi em thông tin với nhé.
Đến lạy cụ sale. Giá giật mình, hoá ra chào hàng 50 năm.

long.spc

Xe container
Em mới mua bên korea town , thiết kế đẹp, xây gần 400m2 , mặt tiền 7 m mà có 3,7 tỷ, tính ra xd bây giờ tầm 6,5 tr thì coi như đất như cho

Em mới vào korea town , thiết kế đẹp lại là khu phố của hàn quốc, ăn chơi nhảy múa của bọn Hàn tập chung ở đây còn gì bằng
Chắc cụ trêu. Hàn còi thì ở tp.BN còn Hàn béo nó về ciputra, keangnam, mễ trì chứ hàn nào ở đấy. 3 năm nữa chắc gì cái Koreatown đấy nó xong.

Chỉnh sửa cuối:

kingsman.vn

Xe máy

Con này em ngại mỗi đất 50 năm

long.spc

Xe container
50 năm làm từng khu như thế này cũng không ngại bác, Vin cũng xây đầy shophouse 50 năm bán cũng chẳng khác loại lâu dài là bao, mà 50 năm xong lại nộp tiền rồi dùng tiếp, mất làm sao được mà lo
Cụ đọc ở đâu 50 năm nộp tiền rồi dùng tiếp đấy.
em thật cụ là khách thì tìm hiểu thêm, còn là môi giới thì tư vấn chuẩn.
Em là môi giới, dnay có thêm đầu tư, lập topic này chưa bán cho một ai ở đây, có gặp một vài cụ mợ trao đổi. Mục đích là trao đổi về bđs Bắc Ninh, về thị trường tốt hơn, ổn định hơn nên cụ là sale thì tư vấn chuẩn vào chứ cố dí khách k sau đất làm ăn cũng chả còn. Nếu cụ là người mua thật sự, em thành thật xin lỗi

nvtung1

Xe tăng

long.spc

Xe container
vụ này dự kiến xong lại hoãn rồi sao Cụ nhỉ?
Có Cụ nào có thông tin tiến độ Nam Sơn - Hạp Lĩnh không ạ
Biên bản ghi nhớ thì chưa làm gì d cụ ạ. Dịch nữa nên chậm.
Nam Sơn Hạp Lĩnh thì một vài nhà máy xây dựng rồi. KCN vẫn san lấp tiếp

thekloop

Xe buýt
Biên bản ghi nhớ thì chưa làm gì d cụ ạ. Dịch nữa nên chậm.
Nam Sơn Hạp Lĩnh thì một vài nhà máy xây dựng rồi. KCN vẫn san lấp tiếp
chắc phải hết sang năm khu này mới nhộn nhịp tí, đường 278 mới đi qua đấy làm chậm quá

Skoda_Favorit

Xe container
Em vừa mua 1 miếng từ sơn garden vì từ sơn còn mỗi chỗ này giá dưới 30 tr/ m2 mà thấy qui hoạch đường 295c cũng khá đẹp. Hanaka thì đẹp hơn nhưng giá lại đắt quá r.

Sent from SM-N975F via OTOFUN
BT liền kề 350m2 ở Khu Hồ hình móng ngựa có ổn kg Cụ? Giá khoảng 35! Tks

long.spc

Xe container
chắc phải hết sang năm khu này mới nhộn nhịp tí, đường 278 mới đi qua đấy làm chậm quá
Làm nhanh đấy cụ, còn đoạn làng Sơn Nam nữa đang chưa chốt phương án ốp vào đường cũ hay đi qua đoạn giãn dân trái thẩm quyền thôi.

nguyenductu12

Xe đạp
Cụ đọc ở đâu 50 năm nộp tiền rồi dùng tiếp đấy.
em thật cụ là khách thì tìm hiểu thêm, còn là môi giới thì tư vấn chuẩn.
Em là môi giới, dnay có thêm đầu tư, lập topic này chưa bán cho một ai ở đây, có gặp một vài cụ mợ trao đổi. Mục đích là trao đổi về bđs Bắc Ninh, về thị trường tốt hơn, ổn định hơn nên cụ là sale thì tư vấn chuẩn vào chứ cố dí khách k sau đất làm ăn cũng chả còn. Nếu cụ là người mua thật sự, em thành thật xin lỗi
Em mua chứ bác, nên em tìm hiểu kỹ :
Căn cứ Điều 125 và Điều 126 Luật Đất đai 2013, tùy thuộc vào mục đích sử dụng đất hoặc dự án cụ thể mà thời hạn sử dụng của shophouse là khác nhau:
Theo đó, shophouse có thời gian sử dụng ổn định lâu dài nếu được xây dựng trên đất ở.
Shophouse có thời gian sử dụng không quá 50 năm nếu có vị trí trong lô đất Nhà nước giao, cho thuê để thực hiện các dự án đầu tư (khi hết thời hạn mà người sử dụng đất nếu có nhu cầu tiếp tục sử dụng sẽ được Nhà nước xem xét gia hạn sử dụng đất nhưng không quá 50 năm