[Funland] Bất động sản Bảo Lộc, Lâm Đồng

tieuvuong

Xe buýt
Có cụ mợ nào quan tâm Bđs Bảo Lộc như em không ạ? Em đang máu me tìm hiểu và đầu tư trong này nhưng chưa có nhiều thông tin về quy hoạch và mặt bằng giá cả ạ! Thời gian tới chắc em sẽ vào trong ý khảo sát một chuyến :D
Phiền cụ mợ nào am hiểu về thị trường trong này khai sáng cho những người như em chút ít thông tin với ạ! Em cám ơn các cụ các mợ nhiều ạhhh

tieuvuong

Xe buýt
Em là dân bản địa gần đó, liệu có giúp cụ 1 vài thông tin?
Dạ cụ ơi có gì nhờ cụ chia sẻ thông tin cụ biết đv ko ạ! Em định đầu tư nhưng thú thật hiện lơ ngơ chưa rõ thị trường trên ấy như nào ạ! Mục tiêu của em thì kiếm mảnh (có thổ cư) càng rộng càng tốt, em sẵn sàng mua giữ 5 7 năm nên cũng không cần trung tâm nhưng định hướng những khu vực sau này quy hoạch có tương lai, à kinh phí thì tầm loanh quanh 3 tỷ ạ! Em cám ơn cụ nhiềuuu

tieuvuong

Xe buýt
E cũng hóng , năm ngoái vào thấy vẫn vắng lắm !
Dạ cái này em nghĩ đầu tư nên xác định theo hướng ăn theo cơ sở cao tốc Dầu Giây Liên Khương cụ à! Dự án theo em hóng thì xong trong khoảng 2025, mà với truyền thống của xứ mình em nghĩ cứ du di tầm 2030; thì cụ xác định đầu tư tầm nhìn 5 10 năm đi ạ :))

0906021102

Xe tải
xa nhỉ, thế thì đợi bđs sập rồi quay lại vẫn kịp !
Dạ cái này em nghĩ đầu tư nên xác định theo hướng ăn theo cơ sở cao tốc Dầu Giây Liên Khương cụ à! Dự án theo em hóng thì xong trong khoảng 2025, mà với truyền thống của xứ mình em nghĩ cứ du di tầm 2030; thì cụ xác định đầu tư tầm nhìn 5 10 năm đi ạ :))

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Có cụ mợ nào quan tâm Bđs Bảo Lộc như em không ạ? Em đang máu me tìm hiểu và đầu tư trong này nhưng chưa có nhiều thông tin về quy hoạch và mặt bằng giá cả ạ! Thời gian tới chắc em sẽ vào trong ý khảo sát một chuyến :D
Phiền cụ mợ nào am hiểu về thị trường trong này khai sáng cho những người như em chút ít thông tin với ạ! Em cám ơn các cụ các mợ nhiều ạhhh
Book vé lên đường lê la trong đó 1 tuần là mua được thôi. Người bán nhiều lắm

tieuvuong

Xe buýt
Cụ nói thô thế!!!

Nhưng e ủng hộ cụ nói thật
Em cơ cấu 10 20% tài sản đi đánh bắt xa bờ nên em ko ngại ôm dài ạ! Em nghĩ ôm sớm thì đc lợi thế giá rẻ+ nhiều hàng để chọn! Lúc giá nó mà tăng vọt thì tâm lý thường dân nghiệp dư như mềnh lại rén mà không dám vào nữa, mà món đất cát này chả biết nó sốt rét lúc nào đâu cụ ah

Tuấn_132

Xe tải
Dạ cụ ơi có gì nhờ cụ chia sẻ thông tin cụ biết đv ko ạ! Em định đầu tư nhưng thú thật hiện lơ ngơ chưa rõ thị trường trên ấy như nào ạ! Mục tiêu của em thì kiếm mảnh (có thổ cư) càng rộng càng tốt, em sẵn sàng mua giữ 5 7 năm nên cũng không cần trung tâm nhưng định hướng những khu vực sau này quy hoạch có tương lai, à kinh phí thì tầm loanh quanh 3 tỷ ạ! Em cám ơn cụ nhiềuuu
Dạ tầm 3 tỷ là nua được 1 hecta rồi cụ ah, theo em cụ nên mua dọc quốc lộ 55 hướng từ Bảo Lộc đi Phan Thiết vì sau này hai cao tốc Dầu Giây - Liên Khương và Dầu Giây - Phan Thiết hoàn thành sẽ rất tiện giao thông. Bên này khí hậu hợp với cây ăn trái hơn vd như sầu riêng... Nếu cụ có 1 hecta cây sầu riêng đang kinh doanh thì 1 năm cũng thu được vài chục tấn đấy.

tieuvuong

Xe buýt
Dạ tầm 3 tỷ là nua được 1 hecta rồi cụ ah, theo em cụ nên mua dọc quốc lộ 55 hướng từ Bảo Lộc đi Phan Thiết vì sau này hai cao tốc Dầu Giây - Liên Khương và Dầu Giây - Phan Thiết hoàn thành sẽ rất tiện giao thông. Bên này khí hậu hợp với cây ăn trái hơn vd như sầu riêng... Nếu cụ có 1 hecta cây sầu riêng đang kinh doanh thì 1 năm cũng thu được vài chục tấn đấy.
Dạ ý cụ hay quá ạ! Mà em ngoài Hà Nội thì chưa mường tượng được giả sử em có trồng sầu thì chăm bón như nào được cụ nhỉ :( Chứ em thấy ý của cụ hay quá ạ, tạm thời trông cây ăn trái sau này đất lên thì lên thổ cư thì tuyệt vời
Ps: em vod cụ nhiều rồi nên tạm thời diễn đàn ko cho, em xp vod cụ sau ạ

Tuấn_132

Xe tải
Dạ ý cụ hay quá ạ! Mà em ngoài Hà Nội thì chưa mường tượng được giả sử em có trồng sầu thì chăm bón như nào được cụ nhỉ :( Chứ em thấy ý của cụ hay quá ạ, tạm thời trông cây ăn trái sau này đất lên thì lên thổ cư thì tuyệt vời
Ps: em vod cụ nhiều rồi nên tạm thời diễn đàn ko cho, em xp vod cụ sau ạ
Chăm bón thì có thể thuê hàng xóm, quan trọng là cụ có vốn thôi 😅

paper_car

Xe máy
Bảo Lộc thì em không biết nhưng em có người nhà bên Nam Ban, ngay cạnh khu du lịch Thác Voi chỉ cho mua lô đất mặt đường. May mà mua kịp. Còn khu đất nhìn ra Thác voi hiện nay bảo 1,5 tỷ/sào (1000m2), không được mặt đường mà chưa bán.

Tuấn_132

Xe tải
Đầu tư to thì đầu người ta cũng to mà, thiếu gì cách bảo vệ đâu ạ. Đơn giản chăm cho trái to trước thu hoạch tầm 1 tháng, kêu thương lái tới bán vo cả vườn. Chủ nhà ôm cục tiền rồi kệ người ta trông nom, thu hái, vậy ổn chứ ạ?
nếu đầu tư vui thì không tính chứ đầu tư tiền to thì phải tính; đồng tiền liên khúc ruột.

tieuvuong

Xe buýt
Có cụ nào am hiểu về Bảo Lộc khai sáng thêm giúp cháu với ạ

redbuttlerkt

Xe buýt
Em là dân bản địa gần đó, liệu có giúp cụ 1 vài thông tin?
E vừa rồi định vào xem Bảo Lộc Park Hill nhưng chưa có thời gian. Nhờ cụ là dân bản địa trong đó đôi ý kiến nhận xét quý giá về dự án này ạ