[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung1311 .

Xe điện
Ơ, em không nhầm đâu ạ? Cụ mới nhắn tin em hỏi lại thông tin Vin Đông Anh sắp mở bán chưa đó cụ
Thế cụ hiểu nhầm rồi, e ko nhờ gì đâu nhé, cụ cần hội thì gom, còn cụ khoẻ thì chơi tất, kể cả cụ mời thì e cũng thẩm thông tin và ra quyết định chứ có phải vồ vập ngay đâu. Em có phải trẻ con đâu. Cụ hài vãi.

pandahn

Xe điện
E thấy Golden Hills sóng ngắn thật, đc đúng 2 tuần :D
Giá golden hills, dragon cũng mới giảm 2-3 giá (10-15%) nhưng quan trọng là hàng nhiều vô đối, quả này Đà Nẵng khéo phải giảm thêm 20-30% nữa mất vì quá nhiều dự án, quá nhiều cung, thu nhập đầu người hơi thấp, chỉ trông chờ vào du lịch.
Vào đúng sóng thì mới ăn còn k thị trường nó tát cho lệch mặt. Mua gì thì mua, nếu ko bán lại được cho đội đầu tư thứ cấp khác thì ai sẽ là người cuối cùng tiêu thụ mảnh đất nếu k phải là người dân ở đó. Giá cao quá vượt quá khả năng chi trả thì cứ xác định ôm dài lâu.

redbuttlerkt

Xe buýt
Bạn đã truyền đc quả bom nào ở Golden Hill cho ai chưa?
Bạn có người bạn thân thiết nhau quá. Tiền trong túi có bao nhiêu và làm gì đều báo cho bạn biết cả.
Mà ai có tiền và không đua mua đất khi sốt thì đầu tư đều lời đậm cả. Anh bạn kia có khi báo tiền lời ít vậy để khỏi bị bạn truyền cho quả bom.
Dự đoán chắc trời phú cho bạn sắc đẹp nên toàn làm giàu mau như Mai Phương Thúy. 😆😆😆
E ko biết cụ thế nào chứ e đầu tư đâu đc , e vẫn báo cho những người bạn hay chơi cùng em. Nguyên tắc của e là ko bao h nhập >= 2 mảnh cùng 1 chỗ nên nhiều lúc e nhập 1 miếng , báo bạn e chúng nó nhập 1 miếng.
E nghĩ cuộc sống cứ cho đi , rồi đến lúc mình sẽ nhận lại cụ ah

Superstork

Xe máy
E ko biết cụ thế nào chứ e đầu tư đâu đc , e vẫn báo cho những người bạn hay chơi cùng em. Nguyên tắc của e là ko bao h nhập >= 2 mảnh cùng 1 chỗ nên nhiều lúc e nhập 1 miếng , báo bạn e chúng nó nhập 1 miếng.
E nghĩ cuộc sống cứ cho đi , rồi đến lúc mình sẽ nhận lại cụ ah
Bạn thân của bona13 xuất hiện roài.
Thuong mua bds thì mua càng nhiều càng có giá tốt. Múc mảnh thứ nhất thăm dò giá hơi cao. Múc mảnh thứ 2 thấy rẻ hơn. Múc mảnh thứ 03 thì giá hời.
Bạn múc mảnh đầu tiên ???
Để ai cũng happy thì khi rủ bạn mua chung thì giá bằng nhau và phần chênh lệch mấy miếng mua sau thì ko biết ai cho ai. 🤣🤣🤣

redbuttlerkt

Xe buýt
Bạn thân của bona13 xuất hiện roài.
Thuong mua bds thì mua càng nhiều càng có giá tốt. Múc mảnh thứ nhất thăm dò giá hơi cao. Múc mảnh thứ 2 thấy rẻ hơn. Múc mảnh thứ 03 thì giá hời.
Bạn múc mảnh đầu tiên ???
Để ai cũng happy thì khi rủ bạn mua chung thì giá bằng nhau và phần chênh lệch mấy miếng mua sau thì ko biết ai cho ai. 🤣🤣🤣
Bds nó có giá thị trường hết rồi. Có phải sàn đâu mà nhập sỉ giá thấp , mua lẻ giá cao.
Mỗi ng 1 cách sống cụ ah . Chúc cụ nghỉ lễ vui vẻ

bona13

Xe tăng
Bds nó có giá thị trường hết rồi. Có phải sàn đâu mà nhập sỉ giá thấp , mua lẻ giá cao.
Mỗi ng 1 cách sống cụ ah . Chúc cụ nghỉ lễ vui vẻ
Cụ nói đúng ạ, cái gì cũng có giá chung rồi ạ. Chúc cụ nghỉ lễ an lành ạ! Mời cụ ly vodka!

vitrans

Xe hơi
Tầm tháng 8 9 chắc bắt đầu tăng lại, khu Dragon với Gâu đìu hiu giá phải lên 30 mới đứng dc

SpaceX

Xe máy
Chào các cụ, mình ở DN nên thấy thread này nên chui vào hóng hớt. Ý kiến cá nhân thì thấy các vấn đề sau:
- Dân ít.
- Thu nhập bình quân thấp.
- Ít việc làm hoặc không đa dạng. Kiểu như chỉ có 1 cái giỏ trứng.
- ...
Một số vấn đề khác về hiện trạng các dự án, thời gian ... thì ko dám qua mặt các cụ nhiều tiền ở đây.
Chúc các cụ thoát may bán đắt :D

noCandy4u

Xe máy
Chào các cụ, mình ở DN nên thấy thread này nên chui vào hóng hớt. Ý kiến cá nhân thì thấy các vấn đề sau:
- Dân ít.
- ...
Một số vấn đề khác về hiện trạng các dự án, thời gian ... thì ko dám qua mặt các cụ nhiều tiền ở đây.
Cụ nói chuẩn

pandahn

Xe điện
- Dân ít.
- ...
Đà nẵng chỉ dựa vào du lịch là chủ yếu. Siết du lịch là dân đói. Nên mới k kiểm soát chặt đợt rồi, bị TT phê bình.

nvht

Xe điện
ĐN lại dính Covid, khả năng BĐS ĐN sẽ ảm đạm lâu dài giống Mê Linh

pandahn

Xe điện
Đà nẵng h lại thành ổ dịch. Lây cho hết các tỉnh thành.

tung1311 .

Xe điện
Dịch thì đâu rồi cũng dính và phải đề phòng như nhau thôi. Quan trọng là Đà Nẵng hơi yếu về kinh tế nội tại so với các thành phố biển khác trong cả nước, chỉ dựa hoàn toàn vào du lịch.

BinBon712

Xe đạp
Dịch thì đâu rồi cũng dính và phải đề phòng như nhau thôi. Quan trọng là Đà Nẵng hơi yếu về kinh tế nội tại so với các thành phố biển khác trong cả nước, chỉ dựa hoàn toàn vào du lịch.
Nha Trang thì sao bác theo e thấy cũng chỉ dựa vào du lịch

tung1311 .

Xe điện
Nha Trang thì sao bác theo e thấy cũng chỉ dựa vào du lịch
Nha Trang chỉ là 1 thành phố du lịch nằm trong tỉnh Khánh Hoà, tỉnh thì có nhiều thế mạnh khác như nuôi trồng thủy sản, cảng biển sâu, qui mô lớn hơn (cụ nghe Cam Rang, Vân Phong), nó thuộc Nam Trung Bộ, xung quanh giao thương đều phát triển năng động.
Còn Đà Nẵng ngược lại cụ thâý có gì? Doanh nghiệp vào làm ăn khó đủ đường thì sao phát triển đc đa dạng, trông chờ vào du lịch vì bờ biển cực dài.

Hà _ My

Xe đạp
ở đây toàn thấy các cụ dìm hàng đà nẵng,

• Vodka
Reactions: Fim

UFA

Xe điện
Nhân tiện nhà em đang tìm 1 lô khoảng 500 m2 trở lên ( max cỡ 7- 800m) làm kho hàng, cụ nào biết chỉ e nhé, yêu cầu xe tải to vào đc, cái kho hiện nay bị cấm tải to roài, khu vực loanh quanh Cẩm Lệ, tc dưới 14 củ

• Vodka
Reactions: Fim
Trạng thái
Thớt đang đóng