[Funland] Đánh giá Bất động sản Mê Linh ạ

babykillervn

Xe tải
Minh Giang Minh đức e quay trở lại đây ít ngày, căn 2019 e hỏi giờ tang gấp 2 rồi ak. Khu này giờ còn xuống tiền dc k các cụ cụ nhỉ, BT ở đây k biết giá giao dịch giờ tầm nào, hỏi sale chào 34 MG2 và bảo it ng bán lắm
Mợ Toét cũng loanh quanh khu này ah :D Đúng từ tháng 3 đến giờ khu MG này phải nhảy đến 10 giá.
Em có căn BT MG2 176m2, rao cả 2023 chẳng ai hỏi. Sang tháng 3-4 thì inbox hỏi liên tục, giờ em lại giữ lại xem có gì hay ho không :)

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mợ Toét cũng loanh quanh khu này ah :D Đúng từ tháng 3 đến giờ khu MG này phải nhảy đến 10 giá.
Em có căn BT MG2 176m2, rao cả 2023 chẳng ai hỏi. Sang tháng 3-4 thì inbox hỏi liên tục, giờ em lại giữ lại xem có gì hay ho không :)
Sắp lên rồi cụ ạ, k cần tiền thì cứ giữ lại, hì hì. Ấy là e dự thế thôi, chứ sai e k chiu trách nhiệm nhá. Khả năng x3 là e đẩy, keke.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Khu Cienco5 này thật sự là cđt đã bỏ rồi, có làm gì hạ tầng nữa đâu. Vậy giờ cứ mua đi bán lại đẩy giá chẳng phải là 100% đầu cơ hay sao cccm
Cienco thì k nên mua, khá rộng nhưng âm u lạnh lẽo lắm. nếu trường ĐHTC về thì chắc sẽ nhộn nhịp hơn chút mạn quanh đó.

babykillervn

Xe tải
Cienco thì k nên mua, khá rộng nhưng âm u lạnh lẽo lắm. nếu trường ĐHTC về thì chắc sẽ nhộn nhịp hơn chút mạn quanh đó.
Chủ đầu tư của Cienco 5 còn có cửa kiếm chác được gì khu này của dân nữa ko mợ?
Như mấy khu MG1-2-3 MĐ thì theo em hiểu:
+ Còn kha khá suất đất chưa bán, CDT và chính đội cá nhân làm ở đó đó đang ôm (em quen bà chị làm trong Cty MG ôm cả chục lô và mua vào gần đây chứ không phải ôm từ trước).
+ Game xây thô thu tiền cũng kiếm được của người mua trước, bắt phải ký HĐ xây thô với giá họ quy định (các cụ hiểu giá cho cá nhân đơn lẻ các cụ với giá ký theo lô lớn cho đối tác cty XD nó chênh thế nào rồi).
Đây là động lực cho họ làm tiếp, chứ nếu không có cửa kiếm ăn gì thì chắc chả ai chịu làm.

farmer.nb

Xe tải
Chủ đầu tư của Cienco 5 còn có cửa kiếm chác được gì khu này của dân nữa ko mợ?
Như mấy khu MG1-2-3 MĐ thì theo em hiểu:
+ Còn kha khá suất đất chưa bán, CDT và chính đội cá nhân làm ở đó đó đang ôm (em quen bà chị làm trong Cty MG ôm cả chục lô và mua vào gần đây chứ không phải ôm từ trước).
+ Game xây thô thu tiền cũng kiếm được của người mua trước, bắt phải ký HĐ xây thô với giá họ quy định (các cụ hiểu giá cho cá nhân đơn lẻ các cụ với giá ký theo lô lớn cho đối tác cty XD nó chênh thế nào rồi).
Đây là động lực cho họ làm tiếp, chứ nếu không có cửa kiếm ăn gì thì chắc chả ai chịu làm.
[/QUOTE
Minh Giang Minh Đức giờ pháp lý như nào cụ? Cách đây 2 năm thì là hợp đồng vay vốn