Bất Động sản Mũi Né cụ nào quan tâm

Trạng thái
Thớt đang đóng

diepnh81

Xe tăng
Dọc miền trung e đã đi tham khảo từ ĐN trở vào, ĐN bị mùa đông lạnh mà giá đất cao quá. Nha Trang khí hậu, cảnh vật đẹp nhất, du lịch phát triển nhất nhưng giá khá cao. Bắc Vân Phong đặc khu thì phát triển cảng biển và công nghiệp nên dân làm du lịch vào không hợp lắm. Cuối cùng chỉ còn Mũi Né là e thấy khá hợp, khí hậu, biển khá đẹp, gần giống như điều kiện Nha Trang, mà giá đất khá rẻ nếu so với khu vực, đối diện mặt đường nhìn biển mà giá chỉ có mấy triệu/m2. Đồi view biển, cách biển 700-800m mà giá chưa đến 1tr e thấy hợp lý quá. Vấn đề do GT chưa thuận tiện do sân bay đã khởi công nhưng chưa triển khai đc mấy, xong sb e dự giá lên nhiều lần. Gửi các cụ ít ảnh Mũi Né nhé

enghoang

Xe buýt
em quan tâm, cụ inbox info nhé.

habi

Xe đạp
e cũng quan tâm, có gì cụ chia sẻ thêm nhế

vpc

Xe tải
Cụ thông tin em với

diepnh81

Xe tăng
Em open thông tin lên các cụ nhé

Các cụ quan tâm Mũi Né có thể vào xem, địa lý, khí hậu khá tuyệt, tây đông, du lịch quanh năm mà giá đất rất hợp lý, em có 2 lô liền kề nhau mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, một lô 700m2 và 1 lô 1300m2, tổng là 2000m2 mặt đường rộng 11m, đối diện là biển (mặt biển hiện QH dự án Resort hết) gần resort Blue ocean, Hòn Ngọc Mũi Né, hay nhất là gần đường xuống biển, đi bộ 100m là xuống biển, biển đẹp, có bãi tắm cát trắng, thoải, so với bãi tắm tp Nha Trang ăn đứt luôn, khu này chuẩn bị thành trung tâm phường Mũi Né, giá e để lại cho các cụ là 8tr/m2 nhé, chính chủ tên e, cụ yêu call e 0989133581

Vị trí đất (đánh dấu đen là lô 700m2, phía dưới là lô 1300m2), cách đường ra biển 50m

bãi tắm trc nhà

Khu này Tây cực khoái chơi dù lượn

Đây là đằng sau resort Hòn ngọc Mũi Né

QH Mũi Né

Sổ 700m2, e đóng 40m2 thổ cư để khẳng định QH chuẩn, vì trong này dính QH họ k0 cho lên thổ cư, còn cụ thích đóng bao nhiêu đóng thêm, giá NN là 2tr/m2 thổ cư

Sổ 1300m2

Em bán 1 nền 700m2 thôi nhé, cụ có nhu cầu alo e 0989133581

Chỉnh sửa cuối:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Dần dần khu mũi né cũng ngon, nhưng giá giờ cũng cao hơn trước nhiều rồi

diepnh81

Xe tăng
Dần dần khu mũi né cũng ngon, nhưng giá giờ cũng cao hơn trước nhiều rồi
Vâng, cao hơn chút so với trc thôi nhưng xong sân bay e sợ cao vòi vọi, nhiều cụ về sau vào lại tiếc, giờ Quy Nhơn vị trí trong phố cũng lên đến 100tr/m2 rồi mà biển vẫn bị lạnh vào mùa đông nên e thấy Mũi Né vẫn rất xứng đáng để mua đầu tư hoặc làm nghỉ dưỡng, du lịch, khách sạn

diepnh81

Xe tăng
Gửi các cụ ít ảnh Mũi Né ngày nắng đẹp, k0 lạnh cóng tay, cóng chân như HN

Bình Minh trên Biển

Làng Chài Mũi Né

Đồi Hồng

K.P.T 74

Xe buýt
Cụ cho mấy cái ảnh phố Tây lên em xem nào?

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Mũi Né - Phan Thiết chỉ phù hợp với team Tp HCM thôi, nó như Thanh Hóa của Hà Nội vậy, cự li 170km. Đúng là sân bay trong 2, 3 năm nữa là một yếu tố để đầu tư thật, nhưng trùng sóng đó lại là vào lúc suy thoái Bds :D - cân nhắc kỹ.
Về so sánh vị trí với các nơi có airport thì Vĩnh Hy (gần sân bay Cam Ranh) còn rẻ hơn, biển đẹp hơn. Phú Yên một vài chỗ cũng vậy.

diepnh81

Xe tăng
Mũi Né - Phan Thiết chỉ phù hợp với team Tp HCM thôi, nó như Thanh Hóa của Hà Nội vậy, cự li 170km. Đúng là sân bay trong 2, 3 năm nữa là một yếu tố để đầu tư thật, nhưng trùng sóng đó lại là vào lúc suy thoái Bds :D - cân nhắc kỹ.
Về so sánh vị trí với các nơi có airport thì Vĩnh Hy (gần sân bay Cam Ranh) còn rẻ hơn, biển đẹp hơn. Phú Yên một vài chỗ cũng vậy.
E ko nghĩ như cụ, Mũi Né thua Nha Trang sb thôi, biển thoải, sóng mạnh phù hợp tây lượn dù, khí hậu đẹp, ăn uống rẻ, đủ đk phát triển du lịch, bds tốt, chỉ do hạ tầng chưa tốt mới rẻ thôi

K.P.T 74

Xe buýt
Nhìn ảnh này thấy cảnh đẹp, cuộc sống thanh bình thật. Người V mà có ý thức giữ gìn tốt thì cuộc sống ở VN tuyệt vời

E ko nghĩ như cụ, Mũi Né thua Nha Trang sb thôi, biển thoải, sóng mạnh phù hợp tây lượn dù, khí hậu đẹp, ăn uống rẻ, đủ đk phát triển du lịch, bds tốt, chỉ do hạ tầng chưa tốt mới rẻ thôi

diepnh81

Xe tăng
Nhìn ảnh này thấy cảnh đẹp, cuộc sống thanh bình thật. Người V mà có ý thức giữ gìn tốt thì cuộc sống ở VN tuyệt vời
Vâng, e nghĩ dân Việt kém nhất khoản bảo vệ MT và phát triển du lịch bền vững, cứ muốn ăn xổi, chặt chém thì khách du lịch sợ ngay, k0 ai dám tới nữa

dongzoang

Xe đạp
Cụ inbox em lô view đồi, vị trí, giá cả. Thanks

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Cũng đáng để đầu tư nhưng nó ko có gì đặc biệt quá nổi bật như Nha Trang
Và Nha Trang giờ là số 1 về du lịch biển đảo VN
Ko tính Phú quốc vì Phú quốc là trường hợp đặc biệt.
Nhưng Nha Trang giá đất giờ đã cao vào khó khăn hơn
Em thấy đáng nhất vẫn là đặc khu Bắc Vân Phong.
Và Bãi Dài vĩnh Hy
Đó là 3 nơi giá đất còn rẻ và có tiềm năng rất lớn trong tương lai
Bắc Vân Phong có lợi thế đặc khu
Bãi Dài Vĩnh Hy có lợi thế gần sân bay quốc tế Cam Ranh , cảng quốc tế Cam Ranh. Phong cảnh tuyệt đẹp
Nếu cụ nào có tiền mặt nhàn rỗi vào 2 nơi trên đầu tư thì 10 năm nữa đảm bảo hốt bạc

diepnh81

Xe tăng
Cũng đáng để đầu tư nhưng nó ko có gì đặc biệt quá nổi bật như Nha Trang
Và Nha Trang giờ là số 1 về du lịch biển đảo VN
Ko tính Phú quốc vì Phú quốc là trường hợp đặc biệt.
Nhưng Nha Trang giá đất giờ đã cao vào khó khăn hơn
Em thấy đáng nhất vẫn là đặc khu Bắc Vân Phong.
Và Bãi Dài vĩnh Hy
Đó là 3 nơi giá đất còn rẻ và có tiềm năng rất lớn trong tương lai
Bắc Vân Phong có lợi thế đặc khu
Bãi Dài Vĩnh Hy có lợi thế gần sân bay quốc tế Cam Ranh , cảng quốc tế Cam Ranh. Phong cảnh tuyệt đẹp
Nếu cụ nào có tiền mặt nhàn rỗi vào 2 nơi trên đầu tư thì 10 năm nữa đảm bảo hốt bạc
Bắc Vân Phong mình đã đi tham khảo rồi, làm công nghiệp ok chứ làm du lịch vứt đi toàn phần bạn nhé, cách sb Cam Ranh đến 90km là vứt rồi, mà tương lai chắc chắn k0 làm sân bay vì nằm giữa sb Tuy Hòa và Cam Ranh. Nói đặc khu cho oai chứ hiện mới chỉ có duy nhất 1 con đường đi vào, chưa có nhà đầu tư nào hào hứng triển khai, bãi biển có 1 bên trái đg đi vào đẹp nhưng bị QH 100% dân mua vào chịu đắng liền, bên phải bãi bẩn chỉ để nuôi thủy sản, nói chung BVP k0 thuận tiện làm du lịch, hợp cho dân thổi giá. Trước mình vào chỉ có mấy trăm đến 1 tỷ đã mua đc cả ha, giờ thổi lên ầm ầm, thực chất do cò đất thổi thôi chứ QH chưa rõ ràng, chưa có dự án đổ vào, mua giờ quá rủi ro, NN lấy đất là về mo, làm du lịch k0 ổn, nói chung Nha trang đẹp nhưng chỉ tp NT và Bãi Dài Cam Ranh thôi chứ BVP k0 nên đầu tư làm du lịch, lướt sóng BDS thì ok nhưng rất cẩn thận k0 là đọng ở sóng và chết đuối. Mình đầu tư BDS Phú Quốc và giờ là Mũi Né rất rõ ràng, nếu k0 bán đc đất thì làm dịch vụ, du lịch đc, vị trí chọn toàn vị trí đẹp view biển hoặc gần biển. Chứ giờ nhiều nhà đầu tư vào PQ lướt sóng đất xa biển, giờ chuẩn bị chết đuối rồi, hehe, có khi k0 bán đc họ đành trồng tiêu hay nuôi trồng gì đó..... nói chung làm BDS du lịch phải có mục tiêu du lịch

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Bắc Vân Phong mình đã đi tham khảo rồi, làm công nghiệp ok chứ làm du lịch vứt đi toàn phần bạn nhé, cách sb Cam Ranh đến 90km là vứt rồi, mà tương lai chắc chắn k0 làm sân bay vì nằm giữa sb Tuy Hòa và Cam Ranh. Nói đặc khu cho oai chứ hiện mới chỉ có duy nhất 1 con đường đi vào, chưa có nhà đầu tư nào hào hứng triển khai, bãi biển có 1 bên trái đg đi vào đẹp nhưng bị QH 100% dân mua vào chịu đắng liền, bên phải bãi bẩn chỉ để nuôi thủy sản, nói chung BVP k0 thuận tiện làm du lịch, hợp cho dân thổi giá. Trước mình vào chỉ có mấy trăm đến 1 tỷ đã mua đc cả ha, giờ thổi lên ầm ầm, thực chất do cò đất thổi thôi chứ QH chưa rõ ràng, chưa có dự án đổ vào, mua giờ quá rủi ro, NN lấy đất là về mo, làm du lịch k0 ổn, nói chung Nha trang đẹp nhưng chỉ tp NT và Bãi Dài Cam Ranh thôi chứ BVP k0 nên đầu tư làm du lịch, lướt sóng BDS thì ok nhưng rất cẩn thận k0 là đọng ở sóng và chết đuối. Mình đầu tư BDS Phú Quốc và giờ là Mũi Né rất rõ ràng, nếu k0 bán đc đất thì làm dịch vụ, du lịch đc, vị trí chọn toàn vị trí đẹp view biển hoặc gần biển. Chứ giờ nhiều nhà đầu tư vào PQ lướt sóng đất xa biển, giờ chuẩn bị chết đuối rồi, hehe, có khi k0 bán đc họ đành trồng tiêu hay nuôi trồng gì đó..... nói chung làm BDS du lịch phải có mục tiêu du lịch
Đúng rồi bác
Nha trang thì là số dách rồi nhưng giá quá cao ko vào được
Chỉ có bãi dài là tiềm năng vì sát sân bay quốc tế Cam ranh vs cảng cam ranh.
Giá đất bãi dài còn rẻ chỉ 7-8 triệu/M đất nền dự án.
Đất bắc vân phong thì cụ cũng nên mua đất tái định cư đất nền nhà nước bán thì đảm bảo pháp lý rõ ràng giá cũng còn thấp đầu tư tốt.
Còn đất trồng cây lâu năm thì phải suy nghĩ cho kĩ vì dễ dính quy hoạch mất trắng.
Tóm lại là Bãi dài đất thổ cư sổ đỏ
Bắc vân phong khu vực Vĩnh Yên thổ cư sổ đỏ là chơi được.
Tương lai lên đặc khu Bắc Vân phong ko có đất mà mua.
Vì khu này bán đảo hòn gốm có tý ty đất.

Trạng thái
Thớt đang đóng