[Cảnh báo] Bắt sai làn từ Nguyễn Ngọc Vũ sang cầu Cống Mọc.

xecub49

Xe điện
Em không biết đoạn đường này nhưng em dính một lần chỉ có vạch chỉ hướng trên đường mà xuống cái đã báo lỗi sai làn em nản luôn cụ ạ.
Cụ cứ nổ như chủ thớt thì ai làm gì được cụ đâu. :D

dexom

Xe ba gác
Cứng thế là tốt đấy, nhất quyết ko phát bánh mì.

tandberg

Xe đạp
Bắt láo là như thế nào chả thấy cụ nói? Dừng đúng làn vẫn bị tuýt hay là mình dừng sai, xxx tuýt lại không có hình ảnh mình chứng minh? Mình sai nhưng xxx báo sang lỗi
khác?.... Lỗi nào cụ cũng đòi hình ảnh hả? Luật cho phép bắt lỗi băng QUAN SÁT THẤY nha cụ.
Em dừng đúng vạch kẻ đường không đè vạch. Với lại xxx đứng bên này cầu (đường Láng) thì không thể nói là em đứng đè vạch ở đường Nguyễn Ngọc Vũ được, do đó em mới bảo phải có hình ảnh chứng minh.

RubynamitnA

Xe điện
Em dừng đúng vạch kẻ đường không đè vạch. Với lại xxx đứng bên này cầu (đường Láng) thì không thể nói là em đứng đè vạch ở đường Nguyễn Ngọc Vũ được, do đó em mới bảo phải có hình ảnh chứng minh.
Em nghĩ xxx đã mật phục và báo đàm chắc chắn phải có lỗi gì đó nhưng ko ghi lại hình ảnh. Cụ xui mọi người cứ đòi hình ảnh tất thắng? Những người đc xxx báo lỗi qua đàm đều là láo sao cụ?

khanhnguyen133

Xe hơi
CA: tôi khẳng định anh không mang giấy tờ... Nếu anh xin tôi cho anh đi.e buồn cười quả thính thối này :D

khanhnguyen133

Xe hơi
Hôm nay em dừng đèn đỏ ở đường Nguyễn Ngọc Vũ em dừng sát vạch vàng phân làn giữa đường, khi đèn xanh em đi đến cầu cống mọc thì xxx ra bắt em.
CA: anh dừng xe sai làn ở đường Nguyễn Ngọc Vũ.
Em: anh cho xem bằng chứng, anh đứng đây không thể nhìn thấy tôi dừng sai làn được.
CA: Lỗi này không cần hình ảnh, chúng tôi có người hóa trang nhìn thấy.
Em: anh cho tôi xem hình ảnh, tôi khẳng định tôi không dừng sai làn.
CA: anh vào làm việc với anh ở trong bốt. Anh công an trong bốt chào em, bảo anh xuất trình giấy tờ, bằng lái... Nếu anh có đầy đủ tôi ăn cho anh đi.
Em: tôi có đầy đủ giấy tờ, nhưng tôi không có lỗi, tôi không xuất trình giấy tờ. Tôi yêu cầu các anh cho xem bằng chứng.
CA: tôi khẳng định anh không mang giấy tờ... Nếu ánh xin tôi cho anh đi.
Em: tôi không vi phạm tôi không xuất trình giấy tờ và tôi không phải xin ai, giờ các anh định thế nào đừng làm mất thời gian của tôi.
CA: thôi anh đi đi.
P/s: các cụ đi qua đây phải cẩn thận, vì lúc em đứng đó nói chuyện thì có người ngồi ở bên kia cầu báo đàm cho CA ở bên này cầu. Nếu bị CA gọi vào thì các cụ cứ bắt cho xem hình ảnh, nếu jkhông có thì không xuất trình giấy tờ gì hết. Chỗ này chuyên bắt láo như thế.
nnv rẽ trái ra cầu vượt lê văn lương cứ cụ nhỉ,bốt gt ở đầu cầu chỗ đường láng

Haigv

Xe tăng
Vâng , cứ đưa chứ sao đâu , cầm bb rồi mới hay ho
thế là nó đạt mục đích rồi cụ. Nhiều xe máy ko đầy đủ giấy, sơ đẳng như cái bảo hiểm, gương...từ 1 lỗi sẽ đẻ thêm và sẵn sàng bla, bla...

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
thế là nó đạt mục đích rồi cụ. Nhiều xe máy ko đầy đủ giấy, sơ đẳng như cái bảo hiểm, gương...từ 1 lỗi sẽ đẻ thêm và sẵn sàng bla, bla...
Thế thì đâu phải cứng , cứng là phải đủ hết giấy tờ chứ cụ :)) Phải em cứ đưa giấy tờ luôn cho viết bb , ghi đúng lỗi vừa thông báo vào , đúng sai biết ngay ;))

Haigv

Xe tăng
Thế thì đâu phải cứng , cứng là phải đủ hết giấy tờ chứ cụ :)) Phải em cứ đưa giấy tờ luôn cho viết bb , ghi đúng lỗi vừa thông báo vào , đúng sai biết ngay ;))
em ko nói đến chuyện cứng, rất, rất nhiều người mềm, giấy tờ ko đủ hoặc quên...em nói đến xử sự của cụ chủ là hợp lý, vì khi ko rõ nguyên tắc ngay đầu tiên mà bị hù, kèm theo non hoặc thiếu gì đó, khi đó xxx đã đạt mục đích. Có phải ai cũng tham gia Of, ai cũng vững luật đâu cụ

Bopbi_hsgs

Xe container
Hiện tại xxx HN đang bắt chặt 2b lấn làn, đè vạch liền vàng tại các giao cắt, các cụ chú ý nhé. Em vừa bị vịn tại ngã 4 Hai Bà Trưng - Phan Bội Châu xong, cãi nhao 1 lúc, xxx ko vặt đc em ợ :(

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cứ bảo sao nhiều người ghét xxx

sonla_v

Xe đạp
Cụ cứng quá, xxx chắc cũng chờn :D