[Funland] Bầu chọn: nếu được quyền xì lốp chã, các bác xử ai

FUn: Chã nào sẽ bị thành viên bem nhiều nhất cõi OF?

• Tổng bình chọn
    117

sakura23

Xe hơi
Bút sa gà chết
Em yêu tất cả và ko thù oán với ai :D

Cao_Xanh

Xe tăng
Làm cách mạng thôi cụ chủ .. các mem rên xiết dưới ách thống trị của các chã cũng lâu rồi đấy :D
'Ban thiểu số' (BCT) cõi OF cũng đã âm thầm làm CM màu (tiết giảm lạm phát ô xanh đỏ ở mục nhân thân/màu xế OF=có nhiều Kụ bay màu nick) rồi mà nhỉ?;)
Đã có Poll bình chọn LẤY PHIẾU TÍN NHIỆM 'BCT-OF' thì nên chăng có giải thưởng (mã lực) khuyến khích cư dân OF mạnh dạn tham gia ngày hội "sơn thủy"OF (để kiện toàn nhân sự 'BCT-OF')?!8-|
P/S: Mà L~Đ OF nào bị "tín nhiệm thấp" nhiều % nhất thì có bị đưa vào Lò-OF? Hay là lại bị khai trừ để trở về với quần chúng OF nhỉ?:-/

Poll này ai vote chính xác chã vị trí số 1 có được thưởng mã không cụ?
Là sao sếp, em chưa hiểu lắm :D
Để em làm poll ông MOD nào bị ghét nhất cho nghỉ 1 tuần các cụ nhỉ ;))

Sinh nhật OF lần thứ 9 bình bầu Mod bị ghét nhất em được hơn ba trăm phiếu, chiếm trên 50% số phiếu "Poll bầu thớt đấy mới cần cân nhắc và chính xác vì chỉ được voter 1 người, chứ không kiểu vonter thoải mái như giờ" Tổng bầu nhỉnh 600 vonter.
Và đặc biệt khi sinh nhật diễn ra. Quỹ vì cộng đồng OF lấy 10 Mod dẫn đầu trong bảng bình chọn, đăng ảnh đóng khung bán 5k/ 1phi tiêu, dùng để phi vào mặt những Mod bị ghét. Ngày đấy hình mặt em cũng thu được nhiều nhất.

Giờ vào thớt này thấy mình dạo này được các thành viên yêu quý phết, giảm hẳn ghét ;))

P/s em rất thích nghe lời nói thật, bác nào voter ghét em và chỉ duy nhất vonter cho em, không vonter cho ai. Em hứa sẽ cám ơn bằng một ly rượu Vodka OF ;))

Leopard 2A7

Xe hơi
Em vào hóng xem tình hình bầu bán tới đâu rồi :D

MEC V6

Xe điện
Vừa đọc topic nâng bi, à nhầm, nâng ly khen phông nền của of đẹp mắt thấy có cụ wild nature than dạo này các chã hay xì lốp vì nhiều lỗi ất ơ không đáng có, em rất đồng cảm :D
Diễn đàn vốn nhiều quy định, mà việc xì lốp thì nó là quyết định mang nhiều … cảm tính, đặc biệt là nếu có bị xì cũng không có quyền thắc mắc mà không bị xì lốp tiếp. Cho nên một khi đã vào tầm ngắm của chã thì chả cụ nào thoát được. Nếu không phải tội xúc phạm ai đó, thì cũng là tội ngôn ngữ chưa phù hợp thế nào đó, hoặc là tội đưa tin chưa được ai đó kiểm chứng… đại khái là ai thì cũng là một offer xịt lốp dự khuyết cả. Cho nên hẳn là thành viên ấm ức với các chã chắc là nhiều nhưng không được giải toả.

Vậy em làm cái topic bầu chọn là nếu các cụ có quyền thì các cụ sẽ bem chã nào :D
Xin nhớ là chỉ cần có quyền là bem thôi chứ chả cần lý do gì cả vì lý do thì dễ lắm, em vừa nói ở trên.
Cá nhân em mà được bem thì em sẽ bem ông Alpha và ông TienTung đầu tiên.
Chã nào đi qua mà tốt bụng tạo giúp em cái mục bình chọn được không ạ? Để cùng xem ông nào được dân of ưu ái nhất.
Em xin cảm ơn :D
E chả dám không lại ra đảo sớm dân đen chịu kiếp dân đen:)):)):))

NonameNonick

Xe điện
Lại có kiểu tự diễn biến, tự chuyển hóa. Dân chủ quá trớn thế này á? ;)

toimuondie

Xì hơi lốp
Em chọn hết rồi.

hailuatn

Xe container
Chắc có vị trí mới ngon nên nội bộ đấu đá.
Thời gian vừa rồi, bác Tủ Trạn này năng lượn quán để lấy thiện cảm của ofer. Nay mượn đao làm quả phê và tự phê lấy tín nhiệm đây.:D
Đợt tới các bác chã họp nội bộ cần kỷ luật đồng chí tự diễn biến, tự chuyển hoá này.:D
Đồng chí Tủ Trạn rất chịu khó lấy lòng thành viên mà vẫn dính 12 vote bác ạ. Chứng tỏ OFer rất khó chiều ;;).

Screenshot_20210628-153642_Cc Cc Pro.jpg

RongPhuongBac

Xe điện
Em bem gần hết. Trừ OF Patrol đã đem về cho em khoảng 1 triệu 9 trăm 8 mươi nghìn lực ngựa @@

khong_co_xe

Xe tăng
Ông chủ thớt sắp ra đi dồy hê hê

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Sinh nhật OF lần thứ 9 bình bầu Mod bị ghét nhất em được hơn ba trăm phiếu, chiếm trên 50% số phiếu "Poll bầu thớt đấy mới cần cân nhắc và chính xác vì chỉ được voter 1 người, chứ không kiểu vonter thoải mái như giờ" Tổng bầu nhỉnh 600 vonter.
Và đặc biệt khi sinh nhật diễn ra. Quỹ vì cộng đồng OF lấy 10 Mod dẫn đầu trong bảng bình chọn, đăng ảnh đóng khung bán 5k/ 1phi tiêu, dùng để phi vào mặt những Mod bị ghét. Ngày đấy hình mặt em cũng thu được nhiều nhất.

Giờ vào thớt này thấy mình dạo này được các thành viên yêu quý phết, giảm hẳn ghét ;))

P/s em rất thích nghe lời nói thật, bác nào voter ghét em và chỉ duy nhất vonter cho em, không vonter cho ai. Em hứa sẽ cám ơn bằng một ly rượu Vodka OF ;))

Em xin ly rồi em vote ghét cho :(

tienaka

Xe điện
sao thớt này một số cụ mất cái dòng đèn xanh đỏ đi nhỉ :D

Thạc sỹ

Xe tăng
em vote cho mấy Chã rồi nhé, mong các chã cho em xin mấy ly Vodka cho đỡ vật :x

Manhpd

Xe cút kít
Cháu lại vào hóng xem chã Túng bị bem chưa?

darthvader

Xe điện
Hay các Chã tạm dừng quyền khóa của mình trong 2 ngày, cấp quyền khóa nick cho tất cả các mem để anh chị em sử dụng khóa nhau 2 hôm xem thế nào.. sau đó lại trở về như cũ

XPQ

Xe lăn

Hehe, em thì chỉ các ông spam hoặc võng vỉa 9 chụy thì mới nhẹ làm cái thẻ chứ chả mấy khi thẻ. Thẻ xong biết chém gió với ai :D

Cả như em, nếu được xì lốp chã thì chi bằng em tự xì hơi. Chứ dại gì mà dây vào lãnh tụ rồi rách việc. =))=))=))=))

sang90

Xe tải
Vừa đọc topic nâng bi, à nhầm, nâng ly khen phông nền của of đẹp mắt thấy có cụ wild nature than dạo này các chã hay xì lốp vì nhiều lỗi ất ơ không đáng có, em rất đồng cảm :D
Diễn đàn vốn nhiều quy định, mà việc xì lốp thì nó là quyết định mang nhiều … cảm tính, đặc biệt là nếu có bị xì cũng không có quyền thắc mắc mà không bị xì lốp tiếp. Cho nên một khi đã vào tầm ngắm của chã thì chả cụ nào thoát được. Nếu không phải tội xúc phạm ai đó, thì cũng là tội ngôn ngữ chưa phù hợp thế nào đó, hoặc là tội đưa tin chưa được ai đó kiểm chứng… đại khái là ai thì cũng là một offer xịt lốp dự khuyết cả. Cho nên hẳn là thành viên ấm ức với các chã chắc là nhiều nhưng không được giải toả.

Vậy em làm cái topic bầu chọn là nếu các cụ có quyền thì các cụ sẽ bem chã nào :D
Xin nhớ là chỉ cần có quyền là bem thôi chứ chả cần lý do gì cả vì lý do thì dễ lắm, em vừa nói ở trên.
Cá nhân em mà được bem thì em sẽ bem ông Alpha và ông TienTung đầu tiên.
Chã nào đi qua mà tốt bụng tạo giúp em cái mục bình chọn được không ạ? Để cùng xem ông nào được dân of ưu ái nhất.
Em xin cảm ơn :D
Theo thứ tự poll thì em vote lão Lục :D vì lãoấy mới xì hơi em hồi đầu tháng