[Funland] Bây giờ nhiều chị em bơm ngực quá, các cụ mợ nhỉ?

Dancingwiththewind

Xe điện
Thường ng ngực to tự nhiên đi kèm vai và bắp tay cũng to. Mà như thế thì xấu chứ ko đẹp.
Như em đây, nhờ cái sự lép mà nhìn em mảnh mai hơn, và em rất hài lòng với sự lép :))
Em cũng dư mợ, bonus thêm quả thả rông thoải mái không sệ gì cả=))

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Em thấy phụ nữ Việt mình đa số ngực nhỏ.

Cụ mợ nào có hiểu biết về chủ đề làm ngực thì cho em xin thông tin với ạ.

Ví dụ em cũng có ý định làm ngực nhưng nghĩ tới hậu quả cũng run ạ. 😂😂😂

Em cảm ơn các cụ mợ nhiều!
Không những bơm mà còn nhiều cái phải độn, giờ đồ giả nhiều quá chẳng biết đâu mà lần ::))

z300

Xe điện
Cũng khá nguy hiểm. Hôm nọ em hưng phấn quá, lỡ bóp phòi cả ra, đền vỡ mặt

TN1805

Xe điện
Chị em giờ không những bơm vào mà còn hút ra nữa.
Bơm vào đủ chỗ : từ môi, mặt, mũi, ngực...đến mông.
Hút ra cũng đủ chỗ từ bụng, eo hông, khuỷ tay, má, cằm...
:))
Khi về già thì vui lắm, nó chảy xệ hết ra...:))

mezo

Xe tải
mổ ở nách, luồn vào... mới kô có vết cụ ạ, chứ mổ khâu như cụ tả thì ai mổ, chị e khoe ngực zin toàn mở nách cho nhìn, chưa có vết mổ là hịn
nhiều đường lắm ạ, tuỳ bác sĩ chuyên đi đường nào và tuỳ ngực thực tế của khách hàng nên đi đường nào hợp lí ,có thể nách ,chân ngực hoặc quầng ti.
E thấy nếu ngực quá nhỏ làm mình ko tự tin thì cũng nên làm ,nhiều mợ cứ bảo để tự nhiên nhưng chắc cũng có tí của ăn của để gọi là chứ thử có mỗi 2 con ốc vặn mới đồng cảm đc.QUAN TRỌNG tìm hiểu kĩ và gặp đc bác sĩ giỏi .

Cap Còm

Xe tăng
Em thấy phụ nữ Việt mình đa số ngực nhỏ.

Cụ mợ nào có hiểu biết về chủ đề làm ngực thì cho em xin thông tin với ạ.

Ví dụ em cũng có ý định làm ngực nhưng nghĩ tới hậu quả cũng run ạ. 😂😂😂

Em cảm ơn các cụ mợ nhiều!
Với phong cách kín đáo như mợ e thấy ko cần thiết, vì chủ yếu cho người ngoài ngắm thôi, sói nhà mợ chưa chắc thích. Xôi mợ cứ bọc nhiều lá vào là đc.

Cap Còm

Xe tăng
đàn ông đập vào mắt đầu tiên là bộ ngực, ngực tấn công thì nhìn cũng khoái, vậy ai có điều kiện thì cứ làm thôi.
Thực ra nhìn ngực nở chỉ khoái bóp thôi, chứ mặt tiền gây ấn tượng hơn. Ngực nở mà mặt tiền xấu cũng hết hứng ôm ấp

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Nếu là để giữ Ck, hoặc em cũng biết 1 số ng Ck mong muốn, thậm chí ép buộc vk đi làm cơ, nếu em ở trường hợp đó thì thôi cho té, em phải yêu cơ thể, tính mạng, sự an toàn của em đầu tiên để e còn nuôi con. Ng Ck thật sự yêu thương vk, thì yêu tất cả mọi thứ của vk, có thể ra ngoài nhìn chị em khác body bốc lửa cũng nhìn ngó tý nhưng khi nhìn vào những đứa con, sự hi sinh của vk mình, họ phải biết THƯƠNG nhiều hơn chứ ko fai đòi hỏi những điều ấy.
Em ngày xưa con gái V1 cũng rất ổn, giờ 3f1 rồi, nó ko xệ nhưng nó teo tóp đi đâu ấy. Lúc ra ngoài thì độn vào xíu mặc đồ cho đẹp thôi chứ e chả bh nghĩ đến chuyện này. Và nếu có ngày Ck e đề cập chuyện nâng ngực với em, em sẽ nghĩ rằng Ck em ko còn Thương em nữa và e càng ko thể hi sinh bản thân vì 1 ng ko thương mình
Nâng ngực là 1 phương pháp để giúp chị em phụ nữ có bộ ngực nhỏ trở nên tự tin hơn ra ngoài xã hội. Ông chồng không phải là yếu tố chính để chị em phụ nữ đi nâng ngực, nếu không nói là ông chồng chả có giá trị gì mấy trong việc nâng ngực của chị em cả!
Hiện tại các phương pháp nâng ngực gần như an toàn tuyệt đối 100% nếu làm tại các bệnh viện lớn với hệ thống trang thiết bị hiện đại và cán bộ bác sĩ, nhân viên có tay nghề cao
Ở Việt Nam, nâng ngực sẽ phải xét nghiệm đầy đủ xem có đủ tiêu chuẩn để được mổ nâng ngực không, từ các yếu tố bệnh nền, tiền sử bệnh tật, có thai, .....rất nhiều thứ chứ không phải bảo vào bệnh viên xong bảo nâng ngực cho mình là xong
Khi phẫu thuật xong, bệnh nhân thường phải lưu tại viện vài ngày để điều dưỡng chăm sóc, sau đó về phải ăn uống kiêng khem chút, đồng thời phải đeo thêm áo định hình trong vòng đôi tháng để ngực vào phom

dpl

Xe lăn
Gấu nhà e hôm qua cũng đòi độ loa haizz

Beu 4x4

Xe điện
Thường ng ngực to tự nhiên đi kèm vai và bắp tay cũng to. Mà như thế thì xấu chứ ko đẹp.
Như em đây, nhờ cái sự lép mà nhìn em mảnh mai hơn, và em rất hài lòng với sự lép :))
Em ko hiểu sao đụng vào ngực nhỏ nó cứ bị ngại lên ấy. Nực toa rờ nhẹ phát thẳng đứng lun,
Kkk

DHa2015

Xe container
Chị ơi, bình thường chị còn ko trang điểm, ko cả tô son, tại sao lại định làm quả hoành tráng vậy? Theo em, thay vì độ nó, chị chỉ cần thay đổi bản thân, nhẹ nhàng thôi, như thêm chút son, làm răng sáng lên chút là trở nên hấp dẫn gấp mấy lần món kia. Em thật, dáng chị hơi bị ổn, ko cần nâng cấp thêm gì đâu.

buihai

Xe buýt
V1 tuổi trẻ thì hay thích, còn lúc trung tuổi thì lại thích mông đẹp hơn các mợ ạ ..

Lí do là không thích nhìn mặt nhau nữa =)) Cứ chổng mông vào mặt nhau là vui :))

Nói vậy chứ em thấy sửa mặt, mũi, môi nhẹ nhàng sẽ đẹp lên khá nhiều rồi... mà không sợ ảnh hưởng như v1 v3 ...