[Funland] Bay lên trời - bay ra ngoài

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, theo em đi cổ vũ tất cả cứ ngồi yên như đi xem phim, ca nhạc cho các cầu thủ nhờ, pha nào hay hoặc bàn thắng bàn thua thì quay sang thì thầm với nhau là đủ rồi. Giống kiểu đi xem tennis ý cho văn minh. Hết trận đi bão sau.
Em hiểu trình độ nhận thức của bác lệch lạc,thiếu sót thế nào rồi ợ. Khỏi thanh minh,khỏi cuốc còm .

Poison

Xe tải
1-2 lần thì còn vui,nhiều là thành nhảm. Chưa kể giọng chị vừa ngọng, vừa chát chúa cộng thêm quả loa... Nhiều ng kêu mà chị vẫn cương quyết là chị vẫn sẽ hát thì e cũng sợ cái độ bảo thủ của chị

tranhainam

Xe điện
Thì bạn ấy nhắc tập trung là đúng rồi còn gì, còn thằng nào tiến lùi thì hlv chỉ bảo rồi, các ông phải nhớ bài chứ. Thôi nhờ chị ấy học tí tiếng bắc hàn để trận này hô cổ vũ bắc hàn vậy

acc1975

Xe tải
Cụ
Vâng, theo em đi cổ vũ tất cả cứ ngồi yên như đi xem phim, ca nhạc cho các cầu thủ nhờ, pha nào hay hoặc bàn thắng bàn thua thì quay sang thì thầm với nhau là đủ rồi. Giống kiểu đi xem tennis ý cho văn minh. Hết trận đi bão sau.
Cụ phát biểu hài phết. Hết trận mà thua thì bão gì cụ. Với lại ra sân xem trực tiếp mà như vậy thì ở nhà xem tivi sướng hơn nhỉ.

abcz

Xe điện
Hàng xóm nào mà ở gần nhà mợ này cũng đến khổ, không ngoan ngoãn nửa đêm mợ ý rút quả loa ra "bay lên trời, bay ra ngoài" thì đái ra quần.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nhiều cụ nghĩ đi xem bóng đá chắc giống đi nghe nhạc thính phòng. Trên sân nhu cầu chỉ đạo cầu thủ nó tự nhiên bột phát thôi. Nhiều cổ động viên còn chỉ đạo hăng hơn cả BHL ấy chứ. Những câu kiểu như chém chết mẹ nó đi em ơi, dốc biên, tạt, đằng sau, cùi chỏ, đốn... là thường xuyên nghe thấy. Khi đội bạn đá phạt thì 100% hô bắn chim, hay hát như chị cầm loa đang bị chửi đó. Chỉ có độ 30% khán giả đi xem là để thưởng thức kĩ chiến thuật thôi, còn lại toàn đến để cổ vũ đội và cầu thủ mình thích.

mongcam

Xe hơi
Cảm nghĩ cá nhân em thì phục chị ấy, vì em không làm được. Đội bóng của chúng ta lúc này khi sức lực của con người có thể làm được những gì đã thể hiện hết rồi. Thì bây h em thấy chúng ta trông chờ vào cái may mắn, cái hỗ trợ tinh thần. Có thể là cái giày cũ may mắn, cái áo đấu may mắn...vv. Mỗi khi chúng ta bị quả phạt, chị lại hát lên quả thật cũng làm em vững tâm là chúng ta sẽ không sao và quả thật chúng ta vẫn giữ sạch lưới cho tới bây h

cha biet chi

Xe điện
có mấy cụ mợ thấy hay thì dân trí ở mức nào cụ.

hongins174

Xe buýt
Tình hình là dạo này khi đội Việt Nam đá là có chị Thúy trên khán đài yểm hàng công đội bạn. Phải nói trừ mấy bàn thua nhanh không kịp yểm ở Seagame do lỗi thủ môn thì chị ấy khá thành công.

Tới VCK U23 lần này sự có mặt trên khán đài của chị ấy khiến 2 trận liền đội bạn không ghi bàn dù có cơ hội rõ rệt. Tuy nhiên có vẻ như chị ấy quên yểm thủ môn đội bạn nên VN gặp khó trong khâu ghi bàn.

Trận Triều Tiên tới đây, Việt Nam bắt buộc phải có bàn thắng rồi mới nghĩ đến chuyện khác. Theo các cụ, chị ấy có nên đổi cách cổ vũ không? Ví dụ: đội nhà tấn công thì: gâu, gâu, gâu, À lê , à lế, à lê...

À em chỉ nói trên góc độ tâm linh thôi nhé. Còn em vẫn tin tưởng cụ Pak và các em cầu thủ

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Hài cái là đội bạn có hiểu tiếng Việt ếu đâu mà cứ hù bay lên giời , bay ra ngoài . Cụ nào bảo mợ ấy hôm nay cất loa đi cái , Bên nhà đài thì chỉ lúc nào ghi bàn mới để ông Ta bê cu hô cho khí thế . Nghe ông ý lải nhải chỉ muốn ném cho cái dép ( Nhưng lại sợ hỏng TV)=))

samoclan

Xe điện
Phong độ chỉ là nhất thời!

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

khanhpt4

Xe tăng
Tình hình là dạo này khi đội Việt Nam đá là có chị Thúy trên khán đài yểm hàng công đội bạn. Phải nói trừ mấy bàn thua nhanh không kịp yểm ở Seagame do lỗi thủ môn thì chị ấy khá thành công.

Tới VCK U23 lần này sự có mặt trên khán đài của chị ấy khiến 2 trận liền đội bạn không ghi bàn dù có cơ hội rõ rệt. Tuy nhiên có vẻ như chị ấy quên yểm thủ môn đội bạn nên VN gặp khó trong khâu ghi bàn.

Trận Triều Tiên tới đây, Việt Nam bắt buộc phải có bàn thắng rồi mới nghĩ đến chuyện khác. Theo các cụ, chị ấy có nên đổi cách cổ vũ không? Ví dụ: đội nhà tấn công thì: gâu, gâu, gâu, À lê , à lế, à lê...

À em chỉ nói trên góc độ tâm linh thôi nhé. Còn em vẫn tin tưởng cụ Pak và các em cầu thủ
Cụ vui nhưng ngẫm ra thấy có lý. Giờ ghi bàn vào lưới các đội tuyển chúng ta cực kỳ khó, không bị truy cản cũng sút trượt bóng, hoặc chệch ra ngoài. Hay thế chứ lị..

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em xoáy gì đâu, sự thật là đội tuyển VN đá thế là giỏi rồi, có thắng thì ắt phải có thua.
Đẳng cấp chỉ là tạm thời, phong độ cũng chỉ có thế. ;)

hongins174

Xe buýt
Em xoáy gì đâu, sự thật là đội tuyển VN đá thế là giỏi rồi, có thắng thì ắt phải có thua.
Đẳng cấp chỉ là tạm thời, phong độ cũng chỉ có thế. ;)
2018 Việt Nam ngoại trừ trận thắng Úc, còn lại các trận khác đều dưới cơ. Thời lượng cầm bóng hơn 30% chút xíu. Kết quả toàn hòa đến thua. Chỉ với điểm này em cho là VN năm nay không kém. Chẳng qua đối thủ hiểu ta quá rõ