[Thảo luận] Bẫy tại ngã tư đại cồ việt phố huế

_MBBG_

Xe điện
Mob tặng e có 10 cái à,e để dùng dần ko bán cụ ạ =))

fashion

Xe tăng
em cũng bị vịn ở đây 1 lần.hjx

cup

Xe máy
may quá, mình rất chú ý đoạn này (do đã update thông tin ) nên ko bị tóm lần nào, khi nào cả 2 đèn đều xanh thì mới được đi

jeehoon

Xe tải
Đèn đỏ gần bùng binh nhất là đèn dành cho 2 hướng, hướng xe từ ĐCV đến ngã 4 và từ Lê Đại Hành, Mai Hắc Đế đến ngã 4.

Bác chú ý nhé.

Wakeup

Xe điện
Bác chủ thớt đi không quan sát tín hiệu đèn kỹ càng rồi.
Kinh nghiệm là cứ phải xử lý em đèn/biển gần nhất đã, sau đấy mới đến em ở xa.

Co_Ga_Khoai

Xe máy
Em dự là cụ đi hướng Đại Cồ Việt ra Phố Huế. Chỗ này hai tầng đèn. Tầng thứ nhất có thể hiểu là cho cái ngã ba Lê Đại Hành - Đại Cồ Việt. Tầng thứ 2 chỗ ngã tư là cho ngã tư ĐCV-Bạch Mai-TKC-Phố Huế. Lưu thông trên đường thì cứ theo tín hiệu của đèn mà đi thôi, cần gì phải thắc mắc.

koj

Xe tải
Em dự là cụ đi hướng Đại Cồ Việt ra Phố Huế. Chỗ này hai tầng đèn. Tầng thứ nhất có thể hiểu là cho cái ngã ba Lê Đại Hành - Đại Cồ Việt. Tầng thứ 2 chỗ ngã tư là cho ngã tư ĐCV-Bạch Mai-TKC-Phố Huế. Lưu thông trên đường thì cứ theo tín hiệu của đèn mà đi thôi, cần gì phải thắc mắc.
bạch mai ra TKC thì chỉ rẽ chứ ko đi thẳng được nên ko cần đèn, mà DCV ra TKC thì chỉ cần đèn đi thằng thôi đúng ko cụ nên theo e cái đèn xa bỏ cái rẽ trái đi nữa là chuẩn nhưng cái rẽ trái vẫn để mà ai ko biết thì dễ dính chưởng lắm cụ ạ

Oldstar

Xe tăng
Nhà cháu cũng đang ở phân khúc Nhận trông Xe Máy cho OFFFFFF.FER, nhưng cháu thấy bọn OF đẳng lắm khụ ạ, đã phạm luật mà không xử được thì không ai bít cả, đã phạm rồi mà xử hao thóc thì thủ thỉ OFF.F non, nó củng cố lại cho, còn không phạm gì cả thì làm gì phải khóc về XXXX mà chém vào OF, nhà cháu OFFFF.Fượt chui về chỉ sợ mỗi G( gấu cái Bắc cơ Cực) thôi! Các khụ nhề, ai ừ thì vote loại có nồng độ tí cho nhà cháu nhể! Vậy đi nhể!
Đã là member OFFER không bao giờ có Biên bản ký nhận lỗi cả(với bản gốc)
Em vodka cụ, vì em đọc đi đọc lại vẫn chả hiểu cụ nói gì sất :D

mr.khoai

Xe buýt
Dạ chỗ đó có 2 tầng đèn cụ ạ, 1 tầng đèn đợi bên Lê đại hành rẽ qua rồi mới đến ngã tư cụ ạ nhưng đèn chỗ đó cũng hơi khó nhìn

phuongvm

Xe tải
Website
itcom.vn
Sáng hôm kia 30/4 em cũng bị dính cụ ạ! Cái ngã tư này ngày nào cũng đi như cơm bữa mà chẳng để ý bao giờ. Hôm qua bị gọi vào cứ tưởng vì mình đi xe biển 99 hóa ra là do cái đèn!

Hôm đó có lẽ do em mặc áo OF nên các đồng chí CSGT giải thích rất ân cần, hỏi han rất cặn kẽ :)). Lại còn giơ cả bằng lái ra bảo em cũng lái được xe đấy chứ, cũng hiểu lắm, vất vả lắm =)). Ngày lễ các anh đi chơi bọn em vẫn phải đi làm.

Thôi, chúc các đồng chí công tác tốt, các đồng chí nên là tấm gương sáng để đồng đội noi theo. Hôm đấy các đồng chí không hề núp nhưng giá mà các đồng chí gia hiệu khi thấy tớ từ từ chầm chậm vượt qua cái đèn đỏ thì hay biết mấy!

Lúc chiều e đang đi có việc định rẽ vào phố huế thì lúc đứng đằng xa nhìn cái đèn xa xa vẫn là xanh thì mình vẫn đi, tự nhiên có 1 xxx phi ra bắt bảo là a vi phạm lỗi vượt đèn đỏ. Em mới bảo e rẽ đèn còn xanh kia mà anh bảo e vượt đèn đỏ thì xxx trả lời đèn đấy là đèn ở xa còn đèn ở gần đây nó là xanh. Sau đó thì cũng giải quyết được nhưng đến giờ e vẫn còn bức xúc về cái chuyện đấy, 1 ngã tư mà 2 đèn lại khác nhau thì quá bằng bẫy nhau à ! Mà đèn ở xa để ngta có đỗ ở xa còn nhìn được chứ giờ em đỗ ở xa vướng bao người sao em nhìn đèn ở gần được. Các bác đi cẩn trọng đoạn này nhé lúc e bị bắt cũng thấy có bác focus cũng dính. Bực mình quá

ali33bobo

Xe đạp
chỗ đó hôm trước em cũng thấy XXX tóm mấy bác kiểu vậy. À, tiện thể em hỏi, ở đó có đoạn cắt chéo sang, nhưng em cảm giác ko đúng luật lắm nên toàn đi thêm 1 đoạn rồi mới rẽ 90° sang. Cụ nào có thấy ai rẽ chéo sang bị tóm chưa ạ?

phuongvm

Xe tải
Website
itcom.vn
chỗ đó hôm trước em cũng thấy XXX tóm mấy bác kiểu vậy. À, tiện thể em hỏi, ở đó có đoạn cắt chéo sang, nhưng em cảm giác ko đúng luật lắm nên toàn đi thêm 1 đoạn rồi mới rẽ 90° sang. Cụ nào có thấy ai rẽ chéo sang bị tóm chưa ạ?
Rẽ chéo là không được vì có biển 1 chiều to đùng. Lúc đường Đông CSGT cho phép rẽ thì mới rẽ thôi. hôm nào đường vắng các bác rẽ thử biết ngay!

Đúng luật cứ đến đúng ngã tư rẽ trái 90 độ như bác vẫn thường đi!

l@ngtu

Xe máy
Rẽ chéo là không được vì có biển 1 chiều to đùng. Lúc đường Đông CSGT cho phép rẽ thì mới rẽ thôi. hôm nào đường vắng các bác rẽ thử biết ngay!

Đúng luật cứ đến đúng ngã tư rẽ trái 90 độ như bác vẫn thường đi!
bác sai rồi, hướng từ ĐcV rẽ chéo 1 chiều sang phố Huế được bác ợ, ở làn đèn trước phía trên đầu có mũi tên xanh chỉ rẽ chéo khi cả 2 làn đèn đều là màu xanh ợ.
nếu lúc đó đang đỗ ở làn dừng trước thì bác cứ chéo cái vèo, còn làn ngã tư thì 1.2.3. bác xoay 90 độ ợ..

Tuấn khum

Xe đạp
vụ này thì cụ sai rồi, vì đèn đỏ thứ nhất là để nhường cho nhánh từ Lê Đại Hành rẽ ra Bạch mai cụ ạ! chúc cụ lần sau lái xe để í hơn cụ nhé :D

bác sai rồi, hướng từ ĐcV rẽ chéo 1 chiều sang phố Huế được bác ợ, ở làn đèn trước phía trên đầu có mũi tên xanh chỉ rẽ chéo khi cả 2 làn đèn đều là màu xanh ợ.
nếu lúc đó đang đỗ ở làn dừng trước thì bác cứ chéo cái vèo, còn làn ngã tư thì 1.2.3. bác xoay 90 độ ợ..
Hôm nào đường vắng không có xxxx hưỡng dẫn cụ thử đi theo chỉ dẫn của cụ này xem. Biết kết quả ngay mà

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl
Em thấy rẽ chéo thì 2b nó còn tha chứ 4b là xxx tóm ngay đấy ạ.

0942554000

Xe hơi
Đúng rồi cụ ạ, cho dù nó có bẫy cụ thì cụ cũng sai rồi. Nó làm người cầm luật trong tay. Có vô lý thì cũng không đến lượt em với cụ sửa! Thôi nhận lỗi với chúng nó cho lành!

tricoi

Xe buýt
Chỗ đấy mà kêu bẫy thì các cụ này đi Thanh Hóa chắc gãi trọc hết đầu.