Bđs 2022 chắc chắn sẽ tăng gấp đôi nếu điều này xẩy ra

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chym xinh

[Tịch thu bằng lái]
Bộ KHĐT tổng thể hơn cụ, ko phân biệt nguồn vốn. Bộ tài chén chỉ là nguồn ngân sách.
Nhà iêm quên không ghi thêm NHNN.
Thực ra, nó chỉ là 1 nghiên cứu đề xuất với CP trên cơ sở chuyên môn hẹp của bộ KHĐT. Nó không/chưa phải là kế hoạch của CP, nó chưa hề được các bộ ngành liên quan thẩm định. Và kế hoạch của CP thì cũng phải trình QH phê duyệt...
Nói thẳng ra, đây không phải là vấn đề khẩn cấp quốc gia, vượt quá thẩm quyền của CP. Nó cần tuân thủ quy trình - cũng như có thể bị hủy bỏ bất cứ lúc nào, tùy theo tình hình thực tế.

Tứ Vô Lượng

Xe container
Nhà iêm quên không ghi thêm NHNN.
Thực ra, nó chỉ là 1 đề xuất với CP trên cơ sở chuyên môn hẹp của bộ KHĐT. Nó không/chưa phải là kế hoạch của CP, nó chưa hề được các bộ ngành liên quan thẩm định. Và kế hoạch của CP thì cũng phải trình QH phê duyệt...
Nói thẳng ra, đây không phải là vấn đề khẩn cấp quốc gia và nó cần tuân thủ quy trình - cũng như có thể bị hủy bỏ bất cứ lúc nào, tùy theo tình hình thực tế.
À thì có cái gì khẩn cấp đâu, mình cứ tuần tự tiệm tiến thôi. Xung phong dễ ăn đạn :)

Jiren198

Xe điện
Thế e hỏi cc giá tăng, tăng cao.....cdt ko tìm đc người mua, thế nợ ngân hàng của cdt ai trả thế cc:))).....cdt nó dùng tiền thịt như cc ý nhể.....gồng 7-8 quý rồi....gồng tiếp bao giờ dân ăn nên làm ra chấp nhận đc giá cao chót vót đó ạ??....cứ bảo tăng lắm..15,20 tỷ ...có ai mua ko mới là vấn đề.......

tobe11

Xe tăng
Thế e hỏi cc giá tăng, tăng cao.....cdt ko tìm đc người mua, thế nợ ngân hàng của cdt ai trả thế cc:))).....cdt nó dùng tiền thịt như cc ý nhể.....gồng 7-8 quý rồi....gồng tiếp bao giờ dân ăn nên làm ra chấp nhận đc giá cao chót vót đó ạ??....cứ bảo tăng lắm..15,20 tỷ ...có ai mua ko mới là vấn đề.......
Cụ cứ đùa. Các cụ trên này biết giá năm sau gấp 2 nên tranh thủ đi gom hết rồi. Chủ đầu tư làm gì còn hàng mà bán. ;))

Cukhoai9

Xe buýt
Chủ đầu tư thu vốn từ lâu qua hợp đồng góp vốn, qua sàn phân phối, ngân hàng thanh toán cho nhà thầu theo khối lượng hoàn thành, lãi vay ngân hàng người mua trả,...

BìnhMinh89

Xe tăng
Cụ cứ đùa. Các cụ trên này biết giá năm sau gấp 2 nên tranh thủ đi gom hết rồi. Chủ đầu tư làm gì còn hàng mà bán. ;))
Em cũng nghĩ là các cụ ấy gom hết rồi, chứ lạm phát kinh khủng như các cụ ấy đang vẽ ra thì làm gì còn cc mà bán nữa :))

thanh.long

Xe tăng
Dân giờ đi săn nhà lk bt trong các khu đô thị đầy ra đấy cụ ạ, vốn lãi làm ăn online bao nhiêu năm cộng thêm món chứng luộc lòng đào năm qua nữa thì xèng để mua nhà đất hơi bị nhiều so với cụ nghi

hoami

Xe tăng
Em chơi bên CK có học được các bác đi trước một phương pháp gọi là "đếm chim" :D
Tuy đơn giản nhưng em cũng thấy tương đối hiểu quả, kỹ thuật của món này tương đối là đơn giản ntn: khi lên f19 tìm hiểu thông tin mà thấy cứ 10 pic mới ra mà có 8-9 pic chim lợn hô giảm thì => là phải mua vào, và ngược lại khi có chừng đó pic hô tăng thì => bán :D
Giờ các cụ cùng với em thử đếm xem trên thớt này số cụ hô lên với phe hô giảm xem phe nào nhiều hơn nhé :))
P/S : Hiện phe hô giảm em mới thấy có cụ Chym xinh...
phe hô giảm em thấy cày comment từ 2 năm trước mà 😁, cao thủ trong tgian ấy đủ lướt 4-5 vòng rồi. Đầu tư thật nghe OF ít thôi, xem tin mạng và alo cò cũng hạn chế, ra thực địa chiến trận sẽ có cái nhìn trực quan và thay đổi tư duy đấy.

RangeroverAutobio

[Tịch thu bằng lái]
phe hô giảm em thấy cày comment từ 2 năm trước mà 😁, cao thủ trong tgian ấy đủ lướt 4-5 vòng rồi. Đầu tư thật nghe OF ít thôi, xem tin mạng và alo cò cũng hạn chế, ra thực địa chiến trận sẽ có cái nhìn trực quan và thay đổi tư duy đấy.
Đám hô giảm toàn trên răng dưới roái. Tôi còn chả buồn tiếp chuyện :))

Jiren198

Xe điện
Mịe, đúng là nên mua vào các cụ ạ!
Chuẩn bị cho phi mã khắp nơi.
Sao cụ cư phải lo để phải nhá hàng đểu giá cao nhỉ......bọn ngân hàng nó ôm 1 đống tiền còn lo hơn mình.....lạm phát cao, lãi xuất thấp...dân nó rút sạch tiền......mất tiền làm sao đc 1,2 năm. 20 năm may ra

Cukhoai9

Xe buýt
Kết quả sau 18h30 là tiền cuồn cuộn đổ vào thị trường chứng khoán khi Tây lông quay lại múc ròng 1.584 tỷ hai phiên qua sau chuỗi bán tháo kéo dài, vào mạnh nhất là bất động sản

Giá trị giao dịch hôm nay đạt 26.186 tỷ đồng, giảm hơn 2.000 tỷ đồng so với hôm qua nhưng cao hơn mặt bằng thanh khoản từ đầu tháng đến nay. Nhóm tài chính hút nhiều tiền nhất với hơn 4.800 tỷ đồng, sau đó là bất động sản 4.660 tỷ đồng và nguyên vật liệu 4.050 tỷ đồng.

Chỉnh sửa cuối:

xe rùa 2012

Xe container
đận này có mấy gói kích thích đấy các cụ Cash is King cẩn thân
chưa tung gói nào chỉ xăng với rau thôi, nền kt và dân đen đã vỡ alo rồi
em cầm tiên đây mà run như cầm than nóng
thà kiếm đc cái cửa hàng cho thuê còn hơn cầm tiền
cửa hàng ko in đc, nhưng xiền thì có nhé

không sợ gì

Xe tải
Đám hô giảm toàn trên răng dưới roái. Tôi còn chả buồn tiếp chuyện :))
bọn hô tăng toàn đầu đất, văn hoá lùn, chỉ biết ôm đất chờ tăng giá chứ ko có thu nhập dựa trên chất xám.
Xã hội muốn phát triển thì phải đầu tư sản xuất kinh doanh, học tập nghiên cứu. chứ ko như loài vật chỉ biết tranh giành lãnh địa, đánh dấu lãnh thổ, con người ngẩng đầu cao nhìn lên còn con lợn cúi mặt xuống máng. Làm giầu bằng bds là đi ngược lại sự tiến bộ của xã hội.

mọi lý thuyết kinh tế đều chứng minh rằng bds sẽ xuống giá, rồi sẽ có ngày bds sẽ quay về giá trị thực, khi ấy ai dại dột nghe lời cò vạc bơm thổi thì sẽ ko ngóc đầu dậy được. Lúc ấy tha hồ vớt xác, trong tất cả các cuộc khủng hoảng thì tiền mặt luôn là vua

roro

Xe tăng
Em thấy cụ không sợ gì như kiểu troll các cụ ở đây cho vui chớ người thường ai thế? :D:D:D
Có cảm giác các cụ hô BDS xuống, bong bóng, sập, đóng băng như mấy cụ hô chứng năm ngoái tèo ấy. Cũng lý thuyết thuật ngữ loằng hết cả ngoằng. Cuối cùng chứng nó tăng hơn gấp đôi. Thật là vcd.:)):)):))

ha050703

Xe tải
đất chắc sẽ tằng vì xăng tăng, ràu giờ 20k/ mớ :D rồi chắc quả này bát phở tăng giá gấp 3 :D

không sợ gì

Xe tải
Em thấy cụ không sợ gì như kiểu troll các cụ ở đây cho vui chớ người thường ai thế? :D:D:D
Có cảm giác các cụ hô BDS xuống, bong bóng, sập, đóng băng như mấy cụ hô chứng năm ngoái tèo ấy. Cũng lý thuyết thuật ngữ loằng hết cả ngoằng. Cuối cùng chứng nó tăng hơn gấp đôi. Thật là vcd.:)):)):))
cụ nào máu me chứng cổ các loại flc và louis có ra đê ở không? bds cũng vậy: sẽ xuống giá thôi

Honghen2008

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng