[Funland] Beasky nguyễn xiển xala - đã cụ nào múc chưa ạ

Hoa_Pham_1989

Tháo bánh
Theo giá cđt hiện tại thì tầm 32-35tr/m2 cụ ạ
Cdt thường tăng giá theo tiến độ để tạo tâm lý mua nhanh ko nó tăng. nhưng lại tặng quà, chiết khấu vào nên nói chung ko tăng mấy đâu.
Cụ nào muốn mua cứ đợi đến lúc bàn giao vào ở hẵng mua, có khi giá còn rẻ hơn bây giờ.
Đấy là kinh nghiệm khi theo dõi Roman Plaza của bọn này.

Bố Nhím Con

Xe tải
Bạn em mua 1 căn ở Beasky , thấy bảo giá 3x tr m2.
Nói là cuối năm nhận nhà. Mà em thấy mới cất nóc
. Dự sang năm :))

ngchien911

Xe hơi
Bạn em mua 1 căn ở Beasky , thấy bảo giá 3x tr m2.
Nói là cuối năm nhận nhà. Mà em thấy mới cất nóc
. Dự sang năm :))
Cất nóc trước tết mấy hôm cụ ạ, còn nhận nhà thì hên xui thôi vì e nghĩ có chịu ảnh hưởng của con corona (do có 1 phần vật tư thiết bị nhập từ china)

Nhân tiện e có lập group cư dân ko bán hàng chỉ dành cho cư dân đã mua dự án mời các cụ join ạ

Cò bự

Xe máy
Ối chà, giá 32-35tr/m2 cơ ah. Giá này thì lên khu Nhân Chính, Nguyễn Tuân, Vũ Trọng Phụng mà mua. Tránh được quả tắc đường Nguyễn xiển. Mấy sáng có việc chạy xuống đó, em thấy làn đối diện nó tắc từ nguyễn trãi đến tận ngang chỗ ecogreen. Mà hầu như sáng nào cũng tắc. Nhưng về mặt kinh đoanh thì em rất phục chủ đầu tư và đội sales thổi giá lên đc mức đó.

Hoa_Pham_1989

Tháo bánh
1. nó mới cất nóc xong và vừa thông đường nên đẩy giá nên cao quá cụ ah, trước cũng chỉ tầm 30tr thôi ( tầm này thì hợp lý), nếu cụ đợi hạ tầng xung quanh mà ngon lành hết ( chắc vài năm nữa) thì khu này ngon.
2. Tiến độ thì e nghĩ ko đến quý 2 sang năm đâu vì đợt trước tết em thấy nó làm nhanh lắm (trước đó thì ỳ ra), tiến độ cất nóc chỉ chậm khoảng 2 tuần so với HĐMB
3. Pháp lý thì có bảo lãnh ngân hàng rồi thì e nghĩ yên tâm hơn.
- cũng với tầm tiền 32 củ/m2 (hoàn thiện tương đối đầy đủ) thì cụ có tìm thấy nhiều lựa chon ko? xuống tiền hay ko là do cụ quyết định thôi chứ không ai dám quyết thay cụ cả
Roman Plaza từ lúc cất nóc đến nhận nhà khoảng 20 tháng. Giá thời điểm gần nhận nhà thậm chí rẻ hơn thời điểm cất nóc.
Cụ nào muốn mua ở đây cứ đợi cuối năm nay hẵng xuống tiền.

Roman Plaza từ lúc cất nóc đến nhận nhà khoảng 20 tháng. Giá thời điểm gần nhận nhà thậm chí rẻ hơn thời điểm cất nóc.
Cụ nào muốn mua ở đây cứ đợi cuối năm nay hẵng xuống tiền.
Cụ đang so cùng căn với nhau hay sao ạ? Nhiều ng mua sớm cũng là cũng để chọn căn đẹp nữa cụ ạ :)
Nếu ko là mua lại mà nhiều ng cũng ko thích mua lại :)

Hoa_Pham_1989

Tháo bánh
Cụ đang so cùng căn với nhau hay sao ạ? Nhiều ng mua sớm cũng là cũng để chọn căn đẹp nữa cụ ạ :)
Nếu ko là mua lại mà nhiều ng cũng ko thích mua lại :)
So thì phải so cùng căn chứ bạn. Dự án này giá để cao quá, giá giờ 32tr, cộng lãi vào thì tương đương 34tr lúc bàn giao, tầm giá này thà ra EcoGreen, EcoDream rẻ hơn mà ko phải thấp thỏm chờ đợi, hoặc ra Nguyễn Tuân mua GoldSeason giá ngang, mà vị trí, chất lượng đều hơn, lại ko phải chờ.

So thì phải so cùng căn chứ bạn. Dự án này giá để cao quá, giá giờ 32tr, cộng lãi vào thì tương đương 34tr lúc bàn giao, tầm giá này thà ra EcoGreen, EcoDream rẻ hơn mà ko phải thấp thỏm chờ đợi, hoặc ra Nguyễn Tuân mua GoldSeason giá ngang, mà vị trí, chất lượng đều hơn, lại ko phải chờ.
Em lại thấy Nguyễn Tuân tắc lòi mắt chả đáng để mua, eco dream thì ngõ vào 2 ô tô tránh nhau còn khó, eco green e thấy còn ok nhưng hơi sát đường vành đai. Nói chung về vị trí Bea nó ăn đứt, có điều giá cao thôi

hetallica

Xe hơi
Em lại thấy Nguyễn Tuân tắc lòi mắt chả đáng để mua, eco dream thì ngõ vào 2 ô tô tránh nhau còn khó, eco green e thấy còn ok nhưng hơi sát đường vành đai. Nói chung về vị trí Bea nó ăn đứt, có điều giá cao thôi
Bác đi từ đầu vào eco dream mà tránh nhau khó, em đang ở đấy đây, em tưởng Bea sky nó chỉ xêm xêm eco thôi, ơi ngờ đắt vê lar nhỉ