[Funland] Bệnh quên

VCHDHN

Xe container
Em biết rồi, cụ là 1 OF có 2 bằng ĐH:))

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện bt mà!!
Em quên suốt. Do quá lâu ngày chưa gặp nhau. Họ nhận ra mình, mình đáp lễ chuyện trò vui vẻ ở tầm xã giao 5-7 phút. Vui xong xuôi tất cả lại về em vẫn chẳng nhớ đó là ai, tên gì,....Thôi kệ, trí nhớ mình chỉ có vậy
Tưởng chuyện gì! người yêu cũ của em em còn chạ nhớ hết tên, bạn bè thì chả phải nói. :))
Lú miệ nó dồi. Chúc mừng kụ đã đạt chuẩn 5 sao chuẩn bị trở thành hạt giống đỏ kế cận, à mà nhớ đừng chơi trò nhuộm tóc đánh trống bỏi nhá, cứ để tự nhiên
Em toàn quên người quen, nhất là mấy ông hay cho em vay tiền. :)) Gặp em chỗ đông người mà cứ nhận em là người quen em còn mắng cho :D.
Thấy mình thật là vô lý cụ à, chưa già đã lẫn
Không chịch nên không nhớ
Em lại toàn quên người quen vay tiền của em, cứ vay lâu không trả là em quên luôn gặp cũng không chào
Em thì toàn quên trả tiền con bé bán bún đầu ngõ, lúc nhớ chạy ra trả thì nó bảo anh có quên gì đâu, hoặc tối qua nhà em đưa cũng đc. Thấy hãi hãi là
tột đỉnh của thông minh là cần quên hoặc chả vờ thần kinh trong vài tình huống:))

ruounephanoi

Xe buýt
Em sợ nhất là vay tiền quên éo trả

SƠN CƯỚC

Xe điện
Mua hàng của em , mấy tháng ko trả tiền ... toàn đổ cho bệnh quên

Em nếu gặp Người cũ thì cũng mắc bệnh quên...người mới thì em lại nhớ,thế là mắc bệnh gì hả các cụ.
Giải thích cho cụ đại loại như này nhé:
- Cụ chủ quên người quen cũ là bệnh ở thể trạng nhẹ (giai đoạn 1)
- Còn Cụ quên người cũ nhưng lại nhớ vớ vẩn người mới (bệnh đã phát sang giai đoạn 2)
- Giai đoạn 3 (giai đoạn di căn - hết thuốc chữa) là cụ tưởng con ngan già nhà cụ là người mới để nhớ.
Cụ hiểu chửa.