[Funland] bệnh viêm xoang các bác giúp em với

xe hoa

Xe buýt
tềnh hềnh là em hay phải đi ngoài đường nhiều,8 năm nay em dích bệnh xoang,giờ đã chuyển sang mãn tính rồi ạ,em chạy đủ các loại thuốc đã quảng cáo trên ti vờ vi mà vưỡn không thấy tiến triển giề,dừng thuốc là lại đâu đóng đó ạ,cũng mất khá nhiều xiền hi hi ,giờ em chán ,nhất là những hôm trời ốm là em chết luôn he he,rồi lại cái tật hay bù khú nữa ,về hôm nào là há mồm ra mà thở ạ ,các cụ giúp cái thân em với ,em xin cảm ơn và hậu tạ khi khỏi bệnh ạ :bz:bz:bz:bz:bz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Nguyenlap.hp

Xe tải
tềnh hềnh là em hay phải đi ngoài đường nhiều,8 năm nay em dích bệnh xoang,giờ đã chuyển sang mãn tính rồi ạ,em chạy đủ các loại thuốc đã quảng cáo trên ti vờ vi mà vưỡn không thấy tiến triển giề,dừng thuốc là lại đâu đóng đó ạ,cũng mất khá nhiều xiền hi hi ,giờ em chán ,nhất là những hôm trời ốm là em chết luôn he he,rồi lại cái tật hay bù khú nữa ,về hôm nào là há mồm ra mà thở ạ ,các cụ giúp cái thân em với ,em xin cảm ơn và hậu tạ khi khỏi bệnh ạ :bz:bz:bz:bz:bz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
Cụ đã thử chữa bằng cây giao chưa ?

convoi

Xe buýt
Cụ nên đi bs TMH khám mới phán chữa được chứ.

nhaquelaioto

Xe tăng
Rượu chim sẻ ngâm cho nóng người

xe hoa

Xe buýt
cám ơn cụ [@Nguyenlap.hp;313110] cũng chơi đủ rồi mỗi cây giao là chưa cụ à,hôm nào phải đi kiếm ít về dùng thôi ạ

xe hoa

Xe buýt
Cụ nên đi bs TMH khám mới phán chữa được chứ.
đủ cả rồi ạ ,thuốc tây ,thuốc ta ,túm lại là đông , tây y , thầy mo kết hợp hết ạ ,bây giờ chỉ xem ai khỏi bằng cách nào thì theo thôi ạ

thanhtps

Xe buýt
ghé thầy mộc làm gói về sông đi cụ

xe hoa

Xe buýt
ghé thầy mộc làm gói về sông đi cụ
thì em mời bác ly vodka ,em sợ giề ,nhưng mà tính em là cứ phải có lượt về đó bác nhá :-| mà em hỏi ,thầy mộc ở đâu bác ,cho em dẫn chứng cụ thể xem nó thía nào ạ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ktm_anhsonauto

Xe buýt
thì em mời bác ly vodka ,em sợ giề ,nhưng mà tính em là cứ phải có lượt về đó bác nhá :-| mà em hỏi ,thầy mộc ở đâu bác ,cho em dẫn chứng cụ thể xem nó thía nào ạ
Cụ chưa biết thầy mộc àh!

xe hoa

Xe buýt
các cụ lao vào giúp em phát đi ạ ,khó chịu lắm rồi ạ

Phuong Sunny

Xe hơi
há há,giấy là chuyện nhỏ,ức lắm mỗi khi đi uống rượu với bạn bè bác ạ :-|
trước khi đi ngủ thì cụ chịu khó đi tất chân vào (mùa đông thì đi tất) và gối cao cái chân của cụ lên là thở được thôi sao phải thở bẳng miệng. Em nằm gối chân như thế 3 năm nay rồi và mùa đông đến không em không còn tình trạng thở bằng miệng khi ngủ nữa.
Chúc cụ sớm khỏe :D

xe hoa

Xe buýt
trước khi đi ngủ thì cụ chịu khó đi tất chân vào (mùa đông thì đi tất) và gối cao cái chân của cụ lên là thở được thôi sao phải thở bẳng miệng. Em nằm gối chân như thế 3 năm nay rồi và mùa đông đến không em không còn tình trạng thở bằng miệng khi ngủ nữa.
Chúc cụ sớm khỏe :D
môn này lạ và độc dược đây ạ ,để em thử xem hiệu quả thế nào ,còn không thở được là những hôm nạp vodka quá nhiều cụ ạ hi hi