[Ngành hàng khác] Bếp từ, thiết bị vệ sinh Hangrohe, các bộ nồi Đức. Nhận oder Đức, Mỹ!

Số điện thoại
0335229199
Giá
60,000 VNĐ

nhims xuf

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ ơi sữa cho baby thì sao cụ ap đức (ap bạc, ap xanh) số 1 cụ ạ, cụ xem báo giá cho em
Em đã ib cụ. Giá em để rất sát nên cụ cân nhắc. Em thích bán sữa nên mới để giá đó thôi a.:)

nhims xuf

Xe tải
VUA VẮT CAM CẦN ĐẨY ĐỜI MỚI NHẤT CASO CP 300: 3tr650 và cả CASO CP 220: 2tr950
Đảm bảo chế em nào đã biết đến chiếc máy vắt cam Caso CP này sẽ không muốn đổi sang dòng máy khác. Máy khoẻ, vắt cả tép, nước ngon đặc vô địch mà chẳng bẩn tay tẹo nào. Các em bé tự vắt cam ngon lành. Ưng tuyệt đối.
Công suất Max: 160W khỏe nhất (các dòng thân nhựa hiện 30W, dòng thân thép thường chỉ 85W)
Thiết kế cánh tay đòn bẩy giúp vắt tối đa lượng nước
Chế độ bắt đầu/tạm dừng hoạt động thông minh
Lưới lọc bằng thép không gỉ giúp ép cực nhuyễn các tép cam
Đầu vắt phù hợp với nhiều kích cỡ trái cây
Đường kính nón chụp to + Đường kính khay vắt lên đến 18cm, thoải mái ép cả trái lớn như bưởi hoặc cam to
Chất liệu thép không gỉ bền đẹp, cao cấp

nhims xuf

Xe tải
NỒI CHIÊN KHÔNG DẦU PHILIPS HD 9216 với công nghệ Rapid Air độc đáo của Philips cho phép bạn rán bằng không khí, khiến cho thức ăn giòn ở bên ngoài và mềm ở bên trong.Chỉ cần ít dầu hoặc không cần dầu để có món ăn đẹp hoàn hảo và thật ngon miệng
Giá sale: 5tr370k. Giá OF: 5tr270k. Hàng đi bay các cụ nhé!
Có bác nào hóng không ạ??

luugutv1

Xe tăng
cụ lấy cho em mấy lọ khử mùi chân.

nhims xuf

Xe tải

nhims xuf

Xe tải
SĂN SALE. GOM GẤP
CẶP DẦU GỘI XẢ OGX BIOTIN COLLAGEN
Dung tích: dầu gội - 385ml; dầu xả - 385ml
CHUẨN BILL ĐỨC. Giá 350k 1 lọ. Sỉ 5 lọ
Không khí ngày càng ô nhiễm khiến cho da đầu bạn nhanh bám bụi bẩn, sử dụng nhiều các loại chất nhuộm tóc, uốn, duỗi… làm tóc bạn ngày càng hư tổn, xơ rối, gãy rụng. Theo một số liệu thống kê, phụ nữ hiện đại đa số đều có kiến thức chăm sóc tóc nhưng có 90% phụ nữ chăm sóc tóc ở giai đoạn hư tổn vừa và nặng.
Dầu gội và xả Biotin Collagen là cách dễ dàng, hiệu quả nhất giúp tóc khỏe mạnh, đầy sức sống.
✔ Tinh chất collagen, ProVitamin B7, biotin và các dưỡng chất giữ ẩm cho tóc
✔ Không chứa chất bảo quản paraben và chất tạo bọt sulfates gây ung thư như các loại dầu gội thông thường.
✔ Có hợp chất ProVitamin B7 và biotin, tạo ra các chất dinh dưỡng thấm sâu, phục hồi từ bên trong sợi tóc.
✔ 100% Organic là thực phẩm hữu cơ được chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược thiên nhiên, không chứa một tí chất thêm.
✔ Chất Collagen có tác dụng làm kích thích mọc tóc, các protein được thủy phân từ lúa mì giúp tóc ngày càng khỏe mạnh, đầy hơn và tràn đầy sức sống.
✔ Bổ sung độ ẩm, tăng sự đàn hồi, dẻo dai của sợi tóc
✔ Ngăn ngừa lão hóa của tóc. Giúp sợi tóc khỏe, sáng bóng mượt hơn nhiều lần.
✔ Bổ sung axit amin, khoáng chất cần thiết cho tóc để giúp tóc bóng mượt và ngăn gãy rụng.
✔ Lưu giữ hương thơm lâu

buikhacthinh

Xe tăng
Có ống nhòm Carl Zeiss kg cụ.?