duongbamhuyet

Xe máy
Mình mua BHNT không bao giờ quan tâm đến bảng minh họa lúc nhận về được bao nhiêu mà QUAN TÂM đến quyền lợi BẢO VỆ SỨC KHỎE như thế nào?
e xin vod cho cụ những phiếu yêu thương nhất vì phát biết chất quả đất luôn.
Các cụ hiểu và muốn tìm hiểu về giá trị của bảo hiểm alo e nhé: 09767.01683
e Dương bảo việt.

trungpham666

Xe tải
Em được cty mua cho gói 10 tr một năm đóng 15 năm của Đai chi. Chỉ biết ký chứ chả biết quyền lợi gì. Sau nghỉ cty thì tính tiếp
Nhưng sau 2 năm cụ nghỉ thì vẫn k đc hoàn trả đồng nào đâu. Trước em cũng đc cty đóng. Lúc nghỉ (hơn 4 năm) k đc đồng nào.

CHUBB

Xe buýt

PDM_80

Xe hơi
Cụ dự định bỏ ra bao nhiêu tiền /1 năm ah. E sẽ chạy cho cụ gói đầy đủ các quyền lợi. Từ tử vong, tai nạn nhỏ nhất, nằm viện, phẫu thuật, bệnh nan y, điều trị ung thư, hỗ trợ thấp nghiệp...mà ko phải mua thêm gói gì. Tất cả trên 1 hợp đồng, tất cả quyền lợi đều được tích luỹ, không bị gia hạn hay cắt ngang giữa chừng.
Kể cả cụ yêu cầu quyền lợi ko phải đóng phí nếu bị bệnh nan y hay tai nạn đều có.
Em inbox, cụ TV giúp sớm nhé

lacetti1977

Xe tải
Các cụ mợ phải hiểu là Bảo hiểm nhân thọ thường bao gồm sản phẩm chính và sản phẩm bổ sung:
- sản phẩm chính là giá trị tích lũy được tính lãi suất hàng năm và hoàn lại khi đáo hạn, Doanh nghiệp bảo hiểm chỉ chi trả bồi thường khi đối tượng được bảo hiểm bị tử vong hoặc tai nạn thương tật vĩnh viễn.
- Còn sản phẩm bổ sung đi kèm bao gồm tai nạn, chăm sóc y tế ( nội trú,ngoại trú), bệnh hiểm nghèo sẽ trôi đi hàng năm không được hoàn trả giống như các cụ mua bảo hiểm thân vỏ cho xe của các cụ vậy, ví dụ các cụ đi xe tầm 1 tỷ mua bảo hiểm thân vỏ mỗi năm khoảng trên 10 tr, nhưng các SP bổ sung mà em nêu trên phí cho các cụ tối đa chỉ bằng khoảng 50% các cụ mua cho xe các cụ thôi, Vậy các cụ còn tiếc thì các cụ xem tính mạng các cụ có bằng cái xe hay không nhé. :)
Cụ nào có nhu cầu hay quan tâm thì inbox hoặc nhắn tin em tư vẫn kỹ hơn nhé

CHUBB

Xe buýt
Còn sản phẩm bổ sung đi kèm bao gồm tai nạn, chăm sóc y tế ( nội trú,ngoại trú), bệnh hiểm nghèo sẽ trôi đi hàng năm không được hoàn trả
Chubb life không bị trôi phí sản phẩm bổ sung cụ nhé. Tất cả đều được tích luỹ.

savvy

Đi bộ
Website
sango.us
E mua mà như mua rau. Đc người quên bảo mua và cũng thấy cần thiết nên mua. Mua xong mới biết chỉ bảo hiểm khi nằm nội trú. E ít tiền nên chỉ mua gói 14tr/ năm.

CHUBB

Xe buýt
E mua mà như mua rau. Đc người quên bảo mua và cũng thấy cần thiết nên mua. Mua xong mới biết chỉ bảo hiểm khi nằm nội trú. E ít tiền nên chỉ mua gói 14tr/ năm.
Mua là được cụ ah. Khoẻ mạnh thì ko thấy cần thiết. Nhưng rủi ro mới thấy BH rất cần.

savvy

Đi bộ
Website
sango.us
Mua là được cụ ah. Khoẻ mạnh thì ko thấy cần thiết. Nhưng rủi ro mới thấy BH rất cần.
Vâng, nhưng bạn e mua gói cao hơn, cả chi trả ngoại trú mà đc chả ít mà còn mã ko trả í dù đã đc duyệt chi trả.

tung7387

Xe hơi
Em được cty mua cho gói 10 tr một năm đóng 15 năm của Đai chi. Chỉ biết ký chứ chả biết quyền lợi gì. Sau nghỉ cty thì tính tiếp
Em làm tư vấn Dai-ichi life cụ cần gì cứ nhắn tin or gọi cho em số: 0972.973.037 nhé; DLVN đang có thẻ chăm sóc sức khỏe toàn cầu phí khá hợp lý mà quyền lợi điều trị tối đa 1 tỷ đồng/bệnh/thương tật (kèm thẻ CSSK của các thành viên trong gia đình vs hợp đồng BHNT). Tks bạn đã đọc.

Chỉnh sửa cuối:

tung7387

Xe hơi
Giả sử em bị ốm khám ở nước ngoài thì có được thanh toán viện phí ở đấy không
Dai-ichi life mới cập nhật thêm thẻ chăm sóc sức khỏe toàn cầu; Từ toàn cầu đã nói nên tất cả nghĩa là được thanh toán viện phí trên toàn thế giới và có một số nước được DLVN bảo lãnh viện phí như: Thái Lan, Đài Loan, Singapore, Philippin, Indo, Lào, Cam, Myanma...; Các nước còn lại không có tên được DLVN bảo lãnh thì bệnh viện sẽ xuất hóa đơn đỏ chi phí khám, điều trị, đơn thuốc,....(nếu không phải tiếng anh thì KH phải dịch thuật sang tiếng anh); Quyền lợi điều trị nội trú cao cấp: Tối đa đến 1 tỷ đồng/bệnh tật hoặc thương tật (không giới hạn KH bị bao nhiêu bệnh, bao nhiều đợt điều trị trong năm). Tks bạn đã đọc.

Chỉnh sửa cuối:

CHUBB

Xe buýt
Vâng, nhưng bạn e mua gói cao hơn, cả chi trả ngoại trú mà đc chả ít mà còn mã ko trả í dù đã đc duyệt chi trả.
Chubb thì ko quá 3 ngày là tiền đổ tk ạ.

HuyArt

Xe lăn
Cụ dự định bỏ ra bao nhiêu tiền /1 năm ah. E sẽ chạy cho cụ gói đầy đủ các quyền lợi. Từ tử vong, tai nạn nhỏ nhất, nằm viện, phẫu thuật, bệnh nan y, điều trị ung thư, hỗ trợ thấp nghiệp...mà ko phải mua thêm gói gì. Tất cả trên 1 hợp đồng, tất cả quyền lợi đều được tích luỹ, không bị gia hạn hay cắt ngang giữa chừng.
Kể cả cụ yêu cầu quyền lợi ko phải đóng phí nếu bị bệnh nan y hay tai nạn đều có.
Cụ tư vấn gói rẻ nhất
Mua BH để có tâm lý an tâm chút, không cần giá trị BH cao

CHUBB

Xe buýt
Nhà cháu như cụ này, đã ib cụ chubb rồi đấy ah
Vâng. E đã ib cụ. Chubb life mới ra gói mới cho khách hàng rút tiền tự do như ngân hàng mà ko mất khoản phí nào cụ ah.

nguyenthu1602

Xe đạp
Em thì nghiêng về quyền lợi sống
Quyền lợi sống Daiichi thẻ CSSK ƯU VIỆT NHẤT hiện nay! Với quyền lợi chi trả tối đa 1 bệnh: 1 tỷ/bệnh/thương tật TRÊN TOÀN CẦU (không bị giới hạn bệnh; 10 bệnh Chi trả tối đa là 10 tỷ),chi trả tất tần tật từ PHẪU THUẬT, THUỐC, GIƯỜNG, XÉT NGHIỆM...100% ĐIỀU TRỊ UNG THƯ...bảo lãnh VIỆN QUỐC TẾ VINMEC, HỒNG NGỌC...có thẻ VÀNG DAIICHI an tâm thẻ bảo lãnh này

Chỉnh sửa cuối:

CHUBB

Xe buýt
Quyền lợi sống Daiichi thẻ CSSK ƯU VIỆT NHẤT hiện nay! Với quyền lợi chi trả tối đa 1 bệnh: 1 tỷ/bệnh/thương tật TRÊN TOÀN CẦU (không bị giới hạn bệnh; 10 bệnh là 10 tỷ),chi trả tất tần tật từ PHẪU THUẬT, THUỐC, GIƯỜNG, XÉT NGHIỆM...100% ĐIỀU TRỊ UNG THƯ...bảo lãnh VIỆN QUỐC TẾ VINMEC, HỒNG NGỌC...có thẻ VÀNG DAIICHI an tâm thẻ bảo lãnh này
B cho xin giới hạn và lưu ý của thẻ CSSK được ko.