[OFTV] Bị dàn cảnh cướp trên đèo Đá Đẽo và cách xử lý khôn ngoan của 1 ofer

TieuFu

Xe container
Cách đây đúng năm, gần 10 giờ đêm em phóng tuyền 80-90km/h đường HCM đoạn Q.Bình Q.trị, vì đường không bóng người, nhà và ánh sáng, một màu đen kịt. Mịa, nằm đường ăn vạ thấy xe lao như tên bắn thế thì cũng dạt vội vào lề keke.
Quãng thời gian ý em cũng thường đi xuyên đêm luôn cụ ! Đường phẳng, vắng người ! Đêm muộn thì họa hoằn mới có xe chạy ! Có lần hai anh em ngủ trong xe bên ngoài Trooc một đoạn, lát sau thấy có hai cái xe máy của đám thợ rừng đứng cách một đoạn rọi đèn vào. Thấy bị rọi đèn khó chịu nổ máy đi luôn, hôm sau xem mạng thì bảo dân mò được cây sưa lớn dưới suối Kk!

TieuFu

Xe container

trinhhunghb

Xe lăn
Nghĩ lại mới thấy mình may, năm 2013, một mình e chạy xuyên đêm đường HCM từ Huế ra. Ngu thật
Đường hồ chí minh đoạn quảng bình quảng trị Huế tốt nhất là đi ban ngày cụ ạ

hd-vt

Xe container
Đường hồ chí minh đoạn quảng bình quảng trị Huế tốt nhất là đi ban ngày cụ ạ
Lúc em đang đi, gọi điện cho ông anh đang mới ngủ, rên: trời ơi, sao mày đi đường ấy giờ này.

Trên xe, im phăng phắc, sợ mà kkk. Dọc đường, xe tắt đèn là màn đêm đen kịt. Con ngan bình thường mồm năm miệng mười, giờ chỉ lo thở. :))

Quãng thời gian ý em cũng thường đi xuyên đêm luôn cụ ! Đường phẳng, vắng người ! Đêm muộn thì họa hoằn mới có xe chạy ! Có lần hai anh em ngủ trong xe bên ngoài Trooc một đoạn, lát sau thấy có hai cái xe máy của đám thợ rừng đứng cách một đoạn rọi đèn vào. Thấy bị rọi đèn khó chịu nổ máy đi luôn, hôm sau xem mạng thì bảo dân mò được cây sưa lớn dưới suối Kk!
Hội đó gặp đối thủ òi hehe.

thanhtrung052

Xe tăng
2012 e toàn đi motor đêm 1m hn đn.đổ xăng ở đoạn quảng bình mà họ còn khuyên k nên đi. Chắc tại xe bô độ nổ to đèn sáng nên thảo khấu tráng e thì phải. Ơn trời

Thành Thị 1

Xe điện
Lúc em đang đi, gọi điện cho ông anh đang mới ngủ, rên: trời ơi, sao mày đi đường ấy giờ này.

Trên xe, im phăng phắc, sợ mà kkk. Dọc đường, xe tắt đèn là màn đêm đen kịt. Con ngan bình thường mồm năm miệng mười, giờ chỉ lo thở. :))

Hội đó gặp đối thủ òi hehe.
Lâm tặc gặp...dâm tặc hả cụ???