[Funland] Bi hài Zoom, các cụ cài zoom cho con nhớ tắt micro.

Big Bang

Xe điện
KHI CÁC CON HỌC ONLINE

7h cháu nó thi Tiếng Việt, lớp vào sớm 15 phút để chuẩn bị. Lớp 40 học sinh và sau đây là chương trình giải trí tối thứ 4 😌😌😌😌

Cô giáo: Nào mời Hà My, con muốn phát biểu gì ?🤔🤔🤔

Hà My: cô ơi thi sớm cho con còn ăn cơm, nay mẹ con làm sườn xào chua ngọt😥😥😥

Cô khô héo lời không buồn nói luôn....😩

Tiếp ...😐😐😐

Gia Minh: lát thi bao lâu cô nhờ? 5 tiếng không ạ?😳😳😳

Hà My gào lên: Đin à Minh, nguội hết sườn nhà tớ 😠😠😠

Cô giáo: các con ơi, tập trung để thi, các con hỏi gì về đề ôn tập không?🥺🥺🥺

Gia Hân, Gia Hân đâu rồi...tiếng Gia Hân vọng vào vang vang: CON ĐIIIIII VỆ SINHHHHHH “ 😤😤😤

Tường Linh: cô ơi bài thơ gì về sóng ấy thì là nói về biển hay nói về cá ạ?🤔🤔🤔

Gia Minh: nhà tớ nay ăn cá rán đấy🤤🤤🤤

Hà My: cá rán ngon thế nào được bằng sườn nhà tờ...😡😡😡

Cô giáo gào lên trong vô vọng: tập trung các con ơi không ăn uống gì tầm này. Tập trung vào 😩😩😩

Cô giáo: chúng mình còn 10 Phút kiểm tra lại đồ dùng học tập, đi vệ sinh đi....ôn lại bài sẵn sàng. Viết bài cẩn thận 🙁🙁🙁

Các con chọn đề thì ghi rõ đề 1 hay đề 2 cụ thể rồi làm nhé. 🥺🥺🥺

Ào ào không biết đứa nào: Cô ơi con muốn tả con vật, đừng tả cây cối gì, biển biếc gì, con sẽ tả con chó. Cô cho tả chó đi, chó cô ơi, con chọn chó.

Tiếng quát con: bật đèn lên lác m* mày mắt ra bây giờ (không biết phụ huynh nào) 😠😠😠

Lại tiếng phụ huynh: ngồi thẳng cái lưng lên, xa cái mắt ra 🙄🙄🙄

Tiếng phụ huynh: viết cho cẩn thận vào viết bẩn t ch** tay đấy (phụ huynh có xem mùa hoa tìm lại không mà cục súc zậy ) 🥺🥺🥺

Cô ơi ... lác lác rồi .. mưa lác lắm cô ơi...😫😫😫

Hôn môi xa hôn những nỗi nhớ ngút sờ ngàn ...😱😱😱 nhạc nổi lên không biết đứa nào ...

Bạn nào tắt mic đi ... bạn nào mở nhạc đó. 😨

“Hàng xóm nhà con cô ơi, con sang bảo họ tắt nhé...” 😒😒😒

Cô giáo gào lên :” thôi, ngồi im, tắt mic đi ông sang đấy rồi ông ngồi bên đấy hát luôn thì lấy ai thi ? Ngồi im... tắt mic đi.... ☹☹☹

Thương cô giáo quá đi 😩😩😩

Nguồn : chôm trên mạng

TuanPas

Xe máy
Dịch bệnh mới thấy cái sự yếu kém của toàn nghành , trong đó có giáo dục

Thoải mái cụ ei, vào xong cụ đổi tên sau vô tư mà, hôm trc e làm cái hội thảo phải có đến chục ông iphone :))
Vậy tình trạng xoay xoay không vào hội nghị được chắc do server nghẽn rồi. Bình thường thử nghiệm không sao, đến khi cho áp dụng thì cả chục triệu người lên đơ mịa nó server.

Lẽ ra cái này phải lường trước. Hàng free mà dùng tầm quốc gia như vậy khó mà ổn được.

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Vậy tình trạng xoay xoay không vào hội nghị được chắc do server nghẽn rồi. Bình thường thử nghiệm không sao, đến khi cho áp dụng thì cả chục triệu người lên đơ mịa nó server.

Lẽ ra cái này phải lường trước. Hàng free mà dùng tầm quốc gia như vậy khó mà ổn được.
Do băng thông của trường kém cụ ạ :/ nhà em 4 máy cùng lúc, em họp zoom với Nhật, họp Google mêt với Ấn k vướng j, riêng f1 học zoom rất khó kết nối và hay out :/ do băng thông của host kém lại cùng lúc nhiều lớp, cả đống học sinh mỗi lớp nên nó k tải nổi

tuanna0510

Xe tải
Con em cũng học online qua Zoom mà em thấy nhiều PH vô duyên và ý thức kém thật. Trong khi cô nhắc là tắt mic và trật tự thì mấy bố mấy mẹ vẫn để xong nói oang oang với con bên cạnh. Đến lúc cô dạy các con thì chưa kịp dạy xong có ông (vẫn để mic) đã dạy con đọc trước, xong con đọc theo chen cả tiếng cô làm các bạn khác ko nghe đc. Bực mình thật.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Tấm chiếu mới thì mới bị vậy thôi , từ từ sẽ quen. Con nhà em năm ngoái cô hướng dẫn zalo 1 lúc chúng nó làm ok hết , sau đó thì chả cần phụ huynh . Giờ chuyển sang GG meet nó cũng tự xử tự cài các thứ ngon lành .

USD.EURO

Xe điện

Bố nào lốp căng mà chơi khó thế này :)

mr.l0nely.184

Xe điện
F1 em đang học online, ở nhà giãn cách XH em toàn cởi trần quần đùi, có hôm vào phòng lấy tài liệu e còn phải bò như đặc công chỉ sợ cam nó quét được
Cụ giống E thế 🤣 . Lồm cồm như cờ hó ăn vụng:(

SIGNUS

Xe container
Người OF
Con nhà em học trên MobiEdu thấy ổn lắm

haiphdt

Xe buýt
- Tôi xin tự giời thiệu : Thôi là ......Thảo,giáo viên chủ nhiệm mới...
- Ơ cô giáo Thảo , "chết mịa quên chưa tắt mic"
Đó là phốt của em.
Tiếp :
- Buổi thi của các con ngày mai là 40p.....
- Mịa , 40 phút thì làm kịp thế ..éo nào "chết mịa quên chưa tắt mic"