[Thảo luận] Bị Lập Biên Bản ngã tư Minh Khai - Bạch Mai ? ai là người sai ?

city_102

Xe buýt
chúc mừng cụ đã giải tỏa đc bực bội trong người.mất mấy ngày đi lại đơn từ rồi còn gì hix. e thấy xx đứng ngã tư bây giờ nhìn thấy mấy cụ oto là mắt sáng như đèn pha ô tô ý :)

binhnt6168

Đi bộ
Chúc mừng cụ chủ thớt . Công bằng được thiết lập , xã hội ngày càng ổn định hơn và từ ổn định sẽ phát triển lên
E sợ là, cụ chủ đi tìm công lý không phải là trường hợp lần đầu ạ. Việc bắt là cứ bắt, phạt là cứ phạt - đó là việc của các anh ý, còn việc tiếp nhận, giải thích và xxxx đằng sau nữa thì có bộ phận khác. Một hai câu giáo điều đại loại như: tổ chức họp kiểm điểm, rút kinh nghiệm và xxx chỉ là để xoa dịu tâm lý của các cụ thôi ợ.

Dù sao cũng chúc mừng cụ chủ, vì ít nhất cụ (Và rất nhiều cụ khác khi vào OF) có kinh nghiệm hơn khi đối mặt với những tình huống kiểu như thế này.

tuanphuongduong

Xe tăng
Chúc mừng cụ, cụ cho em hỏi cụ đã được xxx Long xin lỗi chưa ạ

nvduc81

Xe buýt
Vụ này chứng tỏ sự đoàn kết trong OF rất tuyệt vời. Em nghĩ OF nên có list danh sách các cụ nắm vững luật và sẵn sàng giúp đỡ OFer để trong trường hợp bị xxx vin thì được trợ giúp kịp thời ko phải đợi đến giai đoạn kiên tụng. Đặc biệt là khi đi tỉnh, bị xxx vin đểu rất cần sự trợ giúp của các OFer địa phương.

cwise

Xe container
trường hợp như cụ chủ là hạn hữu và rất hiếm, nên mọi chuyện sẽ vẫn xảy ra như nó đã từng xảy ra với những người "không và chưa có điều kiện" vào OF>

vinhchat

Xe máy
Vậy vụ này đến đây là kết thúc hả cụ

anhoto

Xe đạp
Hay qua!chúc mừng cụ!mình đúng thì k sợ gì cả , khổ thân cụ hơi mất thời gian thôi! E đề nghị 2of nhà mình là phóng viên nên đưa việc này lên báo cho mọi người dc biết chứ mấy hôm nay đi qua ngã 4 này vẫn thấy 4 bánh không dám đi làn ngoài , vẫn cứ đỗ làn trong thành hàng dài...!! Khổ thế chứ....

nodoi

Xe tải
Mấy chú hạ sỹ, thượng sỹ học 2 năm trung cấp ( học thì ít chơi thì nhiều), ra trường luật mù mờ nhưng gia đình chạy chọt cho cũng vác gậy ra đường oai như cóc, chuyên đi bắt nạt dân. Gặp phải những người am hiểu luật họ "đập" cho :))

chailang

Xe tải
cụ chủ cho nhà cháu "cạch" 1 cái chúc mừng chiến thắng thuộc về lẽ phải nhé :D
tiếp theo xin phép cho nhà cháu "đồng khởi" với cụ beobeo và cụ binhtx với ah

Chỉnh sửa cuối:

bimbim.bim

Xe hơi
Chúc mừng cụ chủ. Đây là chiến thắng chung cua OF vì trong OF có những người nghĩa hiệp.

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
cụ chủ cho nhà cháu "cạch" 1 cái chúc mừng chiến thắng thuộc về lẽ phải nhé :D
tiếp theo xin phép cho nhà cháu "đồng khởi" với cụ beobeo và cụ binhtx với ah
Về cơ bản thì nhà cháu chả dám nhận. Vừa tự đuổi việc mình nên đang rảnh rỗi, chẳng biết làm gì. Nhà cháu đi cùng, ăn theo nói leo cho nó có bè có đảng thôi. Bày mưu tính kế toàn cụ Binhtx làm cả ;) (Các anh xxx có thù thì thù cụ ấy nhá, đừng thù cháu :P)

Chỉnh sửa cuối:

xeruabo2

Xe điện
Mấy chú hạ sỹ, thượng sỹ học 2 năm trung cấp ( học thì ít chơi thì nhiều), ra trường luật mù mờ nhưng gia đình chạy chọt cho cũng vác gậy ra đường oai như cóc, chuyên đi bắt nạt dân. Gặp phải những người am hiểu luật họ "đập" cho :))
Vấn đề là họ hơn cụ cái ''gậy'' đó . ''Gậy'' của cụ vừa ngắn , vừa bé có dơ ra cũng ứ ai sợ X_X . ''Gậy'' của xxx vừa to , vừa dài lại có 'phép' thần thông quảng đại , biến 'không' thành 'có' nên nó vung lên một cái là các bác lx vãi ...ra quần rồi =))

blackpaint

Xe container
Các cụ lưu ý in toàn bộ các loại biên bản, khiếu nại, ... để mang theo xe, gặp xxx bắt ở đây kiện ngược luôn vì tội đã sai vẫn cố tình bắt tiếp. Nếu bất cứ cụ nào từ giờ trở đi còn bị xxx lập BB hoặc nếu xxx thổi phạt phải xin bằng được cái biên bản nhé, cho xxx về đuổi gà luôn.

Hieukiti

Xe tải
cụ chủ ở bên Voz đúng k lần đầu cụ chủ vi phạm có post bài bên đấy e có nói sang bên này a e OF tư vấn cho cụ, mấy hm không ol đc giờ mới vào OF thấy ngay topic của cụ, Chúc mừng cụ đã chiến thắng :) nhân đây e nghĩ chắc cụ chủ sẽ vào OF thường xuyên hơn vì nếu đã nắm luật thì đã k có việc kiện tụng này vodka kụ chủ

elegantteam

Xe tăng
chả thấy báo nào đăng cả em thấy vnexpress hay vào đây đọc lắm mà lại không đăng là thế nào nhỉ? Hay Vn cũng sợ đụng chạm?

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

mc queen 95

Xe hơi
xin chúc mừng cụ chủ và chúc mừng of nhà mình đoàn kết đánh tan mọi âm mưu ăn bẩn , tham nhũng của những csgt biến chất , mua bằng , mua chức vụ