[Funland] Bị phản bội nên làm gì

haivanphe

Xe container
Ngưới đấy không trân trọng tình cảm của mình thì có gì mà phải day dứt, kiếm người khác đi thôi.

Cafefun

Một sản phẩm của Otofun
Tiếc là thớt tìm bạn zai hqua bị xóa mất rồi. Ko thì cụ quất luôn là đẹp. Hehe

tgl77

Xe hơi
Lúc đầu sẽ rất đau, rồi tới 1 lúc cụ sẽ thấy bình thản trước những việc thế này, nghĩ rộng ra, âu cái gì không là của mình thì kệ nó đi, coi như vứt được 1 mớ rác bên cạnh!

BUIHOANGVIETAN

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cccm đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh trên chưa? Bị người mình yêu hơn cả mạng sống lừa dối cảm giác chỉ muốn kết thúc luôn cuộc sống này. Khóc không thành tiếng, cũng không thể chia sẻ cùng ai. Buồn hơn nữa là trong khi mình đau khổ vật vã thì đối phương lại thật vui vẻ, hạnh phúc bên người khác và coi mình như không quen biết, như chưa từng có những tháng ngày yêu thương.
Giờ em phải làm gì để có thể vượt qua tình cảnh này đây???
Nói thật với mợ chứ, đời em đến nay yêu cũng độ 5-6 thằng. Em éo hiểu yêu kiểu éo gì mà yêu hơn cả mạng sống của mình. Của đáng tội, khi chia tay em cũng vật vã buồn khổ đôi hôm, em cũng tưởng em sắp chết. Nhưng méo chết được. :D Vẫn nhăn răng, vẫn xinh đẹp, trau dồi mọi mặt đi cưa giai tiếp. Mà giai sau bao giờ cũng phải ngon hơn giai trước nhé.

Còn bị phản bội nên làm gì à? Đứng dậy, cố gắng bằng 5 bằng 10 lúc mình còn yêu nó. Để sau này gặp lại nó, mình có thể ngẩng cao đầu mà nhìn vào mặt, vào mắt nó. Mợ hiểu chưa?

Z153

Xe máy
Lúc đầu sẽ rất đau, rồi tới 1 lúc cụ sẽ thấy bình thản trước những việc thế này, nghĩ rộng ra, âu cái gì không là của mình thì kệ nó đi, coi như vứt được 1 mớ rác bên cạnh!
Hàng ngày vẫn phải nhìn thấy thì sao hả cụ

Z153

Xe máy
Soi vào gương lại xem nào. Mình không phải cái nó cần thì nó bỏ. Thế thôi.
Soi vào gương để cho mình mạnh mẽ hơn mà lại nhìn thấy một đứa xấu kinh khóc như được mùa. Chắc là ko phải e đâu nhỉ

newland2909

Xe tải
Cccm đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh trên chưa? Bị người mình yêu hơn cả mạng sống lừa dối cảm giác chỉ muốn kết thúc luôn cuộc sống này. Khóc không thành tiếng, cũng không thể chia sẻ cùng ai. Buồn hơn nữa là trong khi mình đau khổ vật vã thì đối phương lại thật vui vẻ, hạnh phúc bên người khác và coi mình như không quen biết, như chưa từng có những tháng ngày yêu thương.
Giờ em phải làm gì để có thể vượt qua tình cảnh này đây???
Sốc tý thôi chứ sau này bình tâm lại mợ sẽ thấy mình thật may mắn ;)
Chúc mợ sớm cày đủ km đến chợ :))

tgl77

Xe hơi
Hàng ngày vẫn phải nhìn thấy thì sao hả cụ
Thì mạnh mẽ mà đối diện thôi cụ, cụ chỉ cần nghĩ là ok giờ có thể đau, nhưng sau khi ổn định tâm lý rồi thì thấy mình may vcđ vì vứt được đống nợ bên cạnh bấy lâu. Mà còn nữa, cụ phải sống thật tốt, phải ok hơn xưa để người kia thấy tiếc =)))

hondash150

Xe hơi
Truyện e cop trên mạng ạ:
"Nhận được thông tin có người định nhảy cầu tự tử anh cảnh sát đến rồi hỏi:
- Mày thua bóng nhưng còn con Sh đó đem bán mẹ đi làm con lô đã , biết đâu gỡ lại, giờ mới 3h mà. Sau 6h30’ chưa biết ai giàu hơn ai đâu !
Hắn méo mó buông bớt 1 tay :
-Không phải thua tiền banh bóng anh ơi. Con bồ em đã quen 10 năm nay nó vừa lấy chồng hôm nay rồi
Cảnh sát :
- Đậu phộng mày ! Mày ngủ free với vợ họ 10 năm lời mẹ rồi còn không đi ăn mừng sao còn đòi chết
- .....
- Anh kéo em lên với! Chiều anh xong ca em mời nhậu nha."

Pvsc

Xe ba gác
Ủa thớt chưa nhảy hả các cụ :D

Z153

Xe máy
Nói thật với mợ chứ, đời em đến nay yêu cũng độ 5-6 thằng. Em éo hiểu yêu kiểu éo gì mà yêu hơn cả mạng sống của mình. Của đáng tội, khi chia tay em cũng vật vã buồn khổ đôi hôm, em cũng tưởng em sắp chết. Nhưng méo chết được. :D Vẫn nhăn răng, vẫn xinh đẹp, trau dồi mọi mặt đi cưa giai tiếp. Mà giai sau bao giờ cũng phải ngon hơn giai trước nhé.

Còn bị phản bội nên làm gì à? Đứng dậy, cố gắng bằng 5 bằng 10 lúc mình còn yêu nó. Để sau này gặp lại nó, mình có thể ngẩng cao đầu mà nhìn vào mặt, vào mắt nó. Mợ hiểu chưa?
Lần sau sẽ học tập mợ

Kuu

Xe lăn
Giờ đang ở trên tầng cao và muốn thả xác theo gió xem mình có biết bay không cụ ạ
Soi vào gương để cho mình mạnh mẽ hơn mà lại nhìn thấy một đứa xấu kinh khóc như được mùa. Chắc là ko phải e đâu nhỉ
Giờ bác vẫn đang trên tầng cao đấy chứ, cả đêm hôm qua sợ bác cả nghĩ mà hành động dại dột[-O<, em lo lắng không chợp mắt được tí nào đấy[-(
Giờ đang ở trên tầng cao và muốn thả xác theo gió xem mình có biết bay không cụ ạ

Z153

Xe máy
Giờ bác vẫn đang trên tầng cao đấy chứ, cả đêm hôm qua sợ bác cả nghĩ mà hành động dại dột[-O<, em lo lắng không chợp mắt được tí nào đấy[-(
Em hóng gió cho khô nước mắt thôi ạ. Cụ làm em cảm động quá ạ. Cảm ơn cụ nhiều