[Funland] Bị quấy rối ạ

Thèm khát

Xe điện
Có Cụ Mợ nào bị bọn lừa đảo gọi điện thoại tự xưng là conan, yêu cầu xác minh danh tính rồi hăm doạ không ạ?

Iem bị gọi nhiều lần bởi một thằng tên Lâm, tự xưng conan, nên iem bực quá mắng chúng nó một trận, rồi nó mắng ngược lại em và sau đó là ngay một loạt cuộc điện thoại hăm doạ và quấy rối.

Iem báo cáo lên tổng đài 156 rồi, không ngờ bọn này giờ láo toét đến mức này.

toechuoi

Xe tăng
Hôm nọ em vừa chửi 1 thằng, nó bảo em bị sai ngày sinh, mang CCCD lên CA Quận cập nhật lại. Em bảo nó sai cái l*n, đ**m*m**. Xong nó lấy số khác nó gọi, em alo, nó bảo "nô cái thằng c* nh* m**". Chết cười.

Em phát hiện ra là tụi này gọi không bao giờ xưng tên, chỉ bảo tôi ở công an phường, quận thôi. Cán bộ khu vực họ gọi bao giờ cũng xưng tên. Không biết chuẩn không các cụ nhỉ

Học Sinh Ngoan

Xe đạp
Em thì lâu lâu nhận cuộc gọi đòi nợ của ABCXYZ gì đó ấy ạ, phiền cực.

Cún béo

Xe hơi
Sáng nay có thằng ranh con cũng gọi điện bảo em phải cập nhật thông tin cá nhân. Buồn cười nó cố tỏ vẻ nghiêm nghị, đe dọa, quát ầm ầm kiểu D đấy hả, thay vì chị D. Em tranh thủ chửi nó một tràng rồi cúp máy luôn.

jazzzzz

Xe lăn
Bọn này mà gọi lúc em rảnh hoặc chán đời thì vui lắm, em diễn với chúng đến khi nào chúng nó chán thì thôi.
Có lần gặp hết công an, VKS,... đến lúc gần như về đích rồi em lại hỏi: từ nãy tới giờ các anh đang nói gì nhỉ, anh là ai nhỉ... thấy đầu dây bên kia chửi bậy và cúp máy.

Thèm khát

Xe điện
Sáng nay có thằng ranh con cũng gọi điện bảo em phải cập nhật thông tin cá nhân. Buồn cười nó cố tỏ vẻ nghiêm nghị, đe dọa, quát ầm ầm kiểu D đấy hả, thay vì chị D. Em tranh thủ chửi nó một tràng rồi cúp máy luôn.
Cụ gặp ngay thằng hiền, thằng gọi cho iem nó nóng tính phết :D

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Có Cụ Mợ nào bị bọn lừa đảo gọi điện thoại tự xưng là conan, yêu cầu xác minh danh tính rồi hăm doạ không ạ?

Iem bị gọi nhiều lần bởi một thằng tên Lâm, tự xưng conan, nên iem bực quá mắng chúng nó một trận, rồi nó mắng ngược lại em và sau đó là ngay một loạt cuộc điện thoại hăm doạ và quấy rối.

Em vừa bị gọi xong, lần thứ 2 trong 2 năm, xưng là CA quận, em điên tiết quát luôn: "Cái đcmm mày, quận gì, b.ố mài đang bực đấy, lượn" và dập máy luôn, thấy cu cậu alo blo gì đó em ko quan tâm.

phuongmit

Xe cút kít
Em phổ biến cho ông bà già e khi gặp bọn này, báo nợ bank, blo bla các kiểu là mày đến nhà tao đưa tiền cho, nhà tao ở 47 PVĐ hoặc 44 YK, sau đấy thấy k spam nữa ;))

Diep1979

Xì hơi lốp
Cháu chửi suốt
Cứ alo là chửi
Chửi xong cup máy

Tối về bật chế độ không làm phiền 🤭

duonglamkhoa

Xe tăng
Hôm nọ em vừa chửi 1 thằng, nó bảo em bị sai ngày sinh, mang CCCD lên CA Quận cập nhật lại. Em bảo nó sai cái l*n, đ**m*m**. Xong nó lấy số khác nó gọi, em alo, nó bảo "nô cái thằng c* nh* m**". Chết cười.

Em phát hiện ra là tụi này gọi không bao giờ xưng tên, chỉ bảo tôi ở công an phường, quận thôi. Cán bộ khu vực họ gọi bao giờ cũng xưng tên. Không biết chuẩn không các cụ nhỉ
Ô, em cũng bị y như cụ.
Có thằng gọi em, nói: anh có liên quan đến 1 vụ buôn lậu, đề nghị anh hợp tác. Nó nói xong thì em nói: lậu lậu cái đ** c*ụ nhà mày, cút.
Khoảng 10 phút sau có số khác gọi, em nghi nghi rồi nhưng vì công việc nên vẫn phải nghe. Vừa alo, nó nói luôn: lô lô cái đ** c*ụ nhà mày. Rồi có tắt luôn.
Cụ thì buồn cười chứ em thì thấy cay vãi.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

Thay tên thằng kia ngay đê Khát ê :P

toechuoi

Xe tăng
Ô, em cũng bị y như cụ.
Có thằng gọi em, nói: anh có liên quan đến 1 vụ buôn lậu, đề nghị anh hợp tác. Nó nói xong thì em nói: lậu lậu cái đ** c*ụ nhà mày, cút.
Khoảng 10 phút sau có số khác gọi, em nghi nghi rồi nhưng vì công việc nên vẫn phải nghe. Vừa alo, nó nói luôn: lô lô cái đ** c*ụ nhà mày. Rồi có tắt luôn.
Cụ thì buồn cười chứ em thì thấy cay vãi.
Cay làm gì cụ. Em chửi nó trước. Đoạn sau nó gọi lại xong em lại chưỉ tiếp, không cho nó chen mồm vào =)). Đang bực gì gặp mấy thằng này chửi xong cũng đỡ bực hơn cụ ạ :D

HH1993

Xe điện
Tôi gặp mãi. Giờ chúng nó chán rồi. Dọa tôi là tôi chửi. Xong gọi lên nhà mạng bảo để khách bị quấy rối nhiều là ...ố mày chuyển mạng đấy. Còn bọn mất dạy dọa,tôi dọa lại. Sợ đếch gì nó đâu.
Chủ yếu là văn cao đến đâu để áp vía nó thôi.

HH1993

Xe điện
Cay làm gì cụ. Em chửi nó trước. Đoạn sau nó gọi lại xong em lại chưỉ tiếp, không cho nó chen mồm vào =)). Đang bực gì gặp mấy thằng này chửi xong cũng đỡ bực hơn cụ ạ :D
Cũng từng giống tôi. Nó còn thách đánh nhau cơ. Tôi hẹn mẹ ra bưu điện bờ hồ. Bảo nó rõ là tôi đi bao người,đi xe gì,mang dao hay súng hay gậy luôn cho nó nhận diện. Bọn chó chết.