[Funland] Bí quyết trị gấu

hoathaneitc

Xe buýt
E với gấu đầu bốn cả rồi. E thì kiếm tiền chả giỏi chỉ đủ ăn. Đợt này Covid công việc căng thẳng nên bỏ bê gấu. Tối qua gấu cứ khua khoắng, e mệt ngủ kệ. Sáng nay lúc e thay quần áo đi làm e thấy mặt nặng mày nhẹ. Tức mình e lôi ra oánh cho một trận kêu là ầm ĩ. Chiều về e thấy tươi như hoa và làm bao món ngon. E có chút kinh nghiệm trị gấu chia sẻ với các cụ thời Covid.
P/s: thớt e hơi nhảm. Cụ nào k thích vang e một phát.
Phải lợp lại nóc nhà, chứ để láo nháo quá là không được

alehap

Xe tải
E với gấu đầu bốn cả rồi. E thì kiếm tiền chả giỏi chỉ đủ ăn. Đợt này Covid công việc căng thẳng nên bỏ bê gấu. Tối qua gấu cứ khua khoắng, e mệt ngủ kệ. Sáng nay lúc e thay quần áo đi làm e thấy mặt nặng mày nhẹ. Tức mình e lôi ra oánh cho một trận kêu là ầm ĩ. Chiều về e thấy tươi như hoa và làm bao món ngon. E có chút kinh nghiệm trị gấu chia sẻ với các cụ thời Covid.
P/s: thớt e hơi nhảm. Cụ nào k thích vang e một phát.
Vầng, gì mà phải đâu xa.
Cứ lấy nện làm phương pháp truyền thống mà điều trị thôi cụ nhỉ. Thêm 1 quyển (làm thực phẩm chức năng) cung kính gài vào tay nữa thì bệnh nào mà chẳng sớm tan.
Phác đồ điều trị chuẩn quá đi😁

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Nghe nói vụt mà em hết hồn. Hôm nay đi làm về thấy gấu cũng có biểu hiện... đã thế còn quát trẻ con đi ngủ sớm. Thế này là lại phải VỤT rồi
Cụ nhạy cảm thế :)) vụt thì vụt sao mà phải hết hồn

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Cả năm phụt được cái ra trò. Chả biết nên vui hay buồn.