Bia hơi Chém gió vỉa hè

korandovinhyen

Xe container
sự thể nó là như thế này này : 12h hơn cụ chủ tịt nhà mình thông báo trên điẽn đàn là có a e OF của chi hội lâm gia trang trên đường đi cao bằng giao lưu về sẽ ghé qua giao lưu cùng a e lạng sơn. cụ mời a e lạng sơn ra tiếp khách, cụ minhdinh nổi tiếng dân vận tốt nến xin cụ chủ tịch số dt gọi mời a e gia lâm qua na sầm thì vào uống nc.uống xong các cụ gia lâm rởm viện cớ này nọ mượn cụ định 1 củ đổ xăng. em thì ở nhà đợi đón khách nên bảo gọi xem thu lan có theo đoàn ko thì lan bảo ko theo đoàn, mà cũng chả có đoàn nào đi cao bằng tên là lân gia trang cả. thế là em và cụ chủ tịt xác minh bằng số dt đã gọi cho nhà mình thì lan bảo ko có ai có số đó thế là a e ls kéo nhau lên hữu nghĩ đón đoàn kìa và cảnh cáo các cụ OF rởm đấy . như nào thì em ko biết vì em ko lên chỉ biết đc nghe hóng thôi, ảnh ọt thì các cụ ấy chup chắc mai mới up vì giờ các chủ tịt và thành viên đi uống rượu tiếp cụ chủ tịt nhà bắc giang roài hết . phù.. em kể chuyên mệt quá ...
ĐÂY CỤ ƠI, IEM COPY BEN NHÀ LANG SON IEM SANG Ợ
Chuyện này hay sẩy ra lắm mợ ạ, nhất là đối với các chi hội địa phuơng. đã có lần tôi kể cho cụ chủ tịch của mợ nghe rồi. toàn hẹn đi qua vào chơi, lân la ăn uống sau đó mượn cái này cái nọ thôi. lần sau các cụ mợ nên cảnh giác.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Chuyện này hay sẩy ra lắm mợ ạ, nhất là đối với các chi hội địa phuơng. đã có lần tôi kể cho cụ chủ tịch của mợ nghe rồi. toàn hẹn đi qua vào chơi, lân la ăn uống sau đó mượn cái này cái nọ thôi. lần sau các cụ mợ nên cảnh giác.
Vâng, biết là chuyện đời nó vậy mà vẫn thấy nản cụ nhỉ.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Ai có về bên phố Nguyễn Du uống cùng lão phu 1 ly cafe ban chiều ko???
Nhâm nhi ly cafe, nhìn mặt hồ Thiền Quang lăn tăn gợn sóng điểm chút nắng chiều sót lại cũng tạm đủ thú vị để nguôi bớt mệt mỏi sau 1 ngày l/v cụ nhể 8->
(dưng đói :P :)))

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Có mỗi 1 buổi sáng iem đi học về đã ko thấy nhà Lạng Sơn đâu rồi???????????????
Tìm từ nãy rồi mà vưỡn ko thấy ợ đâu???????? cso cụ nào LS đang lượn ở đây đưa iem về với?????
:((:((:((

cerato9339

Xe hơi
Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Có mỗi 1 buổi sáng iem đi học về đã ko thấy nhà Lạng Sơn đâu rồi???????????????
Tìm từ nãy rồi mà vưỡn ko thấy ợ đâu???????? cso cụ nào LS đang lượn ở đây đưa iem về với?????
:((:((:((
Đang uông cafe ngăm hồ lang mạng thế mà lai khóc thương quá. Vào Hà Tịnh uống cafe cùng tớ đi

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Đang uông cafe ngăm hồ lang mạng thế mà lai khóc thương quá. Vào Hà Tịnh uống cafe cùng tớ đi
Hức...hức...đấy là đoạn buổi chiều mờ cụ, còn bi giờ ứ tìm thấy nhà mới nên khóc. Cụ xương iem thì đưa iem dìa mí các cụ nhà iem đê, rùi bữa nào giời chẹp iem về Hà Tịnh mí cụ ợ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

cerato9339

Xe hơi
Kính chào cả họ nhà KO chúc mọi người ngày đầu tuần làm việc vui vẻ.