[Funland] Biến căng phố Trần Cung

Tom8885

Xe hơi
Chắc gà của anh nào mới hung hãn thế, chứ người nhà lãnh đạo thì em nghĩ người ta không tỏ thái độ như thế.

Alongcamepolly06

Xì hơi lốp
Công nhận có tí quan hệ, có tí tửu vào coi xung quanh toàn dân đen để chèn ép; =D>

mr_nom

Xe buýt
lên tận tivi với nổi ầm cả mạng xã hội như này thì có là cháu thật cũng đếch dám nhận

Tĩnh Lặng

Xe tải
nhiều khi ngồi trong xe thổi lên .
ra ngoài lại không có .

kiểu ấy mà máy cứ ghi nhật ký thì không biết giải trình thế nào .
Chính ra cái vụ ko uống cũng lên thì mệt nhỉ. Với lại vụ thổi chung ống nữa, hôm trước em bị ho có đờm (dự bị virus này nọ) bị các bác ấy gọi vào thổi. Em định bảo em đang bị ốm nhưng thôi vì nghĩ ốm họ cũng chẳng tha nên em cắm mồm vào thổi.

Diep1979

Xe điện
Truyền thông đánh lạc hướng dư luận rồi, bà này chắc cũng có tí quen biết sơ sơ rồi

Túm lại dân quay phim, chụp ảnh ghê quá. Thổi cồn ra cụ tổ của kịch khung, lại có hành vi tấn công người khác nên chẳn ai đỡ nổi cho.

Chỉnh sửa cuối:

Diep1979

Xe điện
Vụ này va chạm bình thường thôi, nhưng ông nạn nhân cậy gần nhà bắt nạt, gọi cả đống người nhà ra dọa dẫm ô tô thì em này mới phải chưng phông ra.
Ủng hộ em gái, không thỏa thuận được thì gọi công an ra giải quyết, sai đến đâu nộp phạt đến đấy chứ không để bị bọn ất ơ bắt nạt.
Dân không ngu đâu cụ ạ. Họ chả thừa hơi mà bênh vực cậu xe máy chèn ép quá đáng mộtngười phụ nữa. Kể cả người nhà cậu kia ra đông đi nữa.

Chắc chị gái có tí men, cậy có tí quan hệ, túi có tí tiền và tâm hồn mang đầy sự thượng đẳng nên coi thường cậu đi xe máy. Cậy quyền định bắt nạt nên mới ra nông nỗi đấy thôi =))

Cụ có được xem đoạn clip chị ý ngồi trên xe xx, tay cầm điện thoại lai chim không?
Chị ý lầm lì như thế thì nó phải là "nữ tướng cướp' chứ "nữ cường' gì :))

Chỉnh sửa cuối:

Nikola.Tesla

Xe buýt
Thổi nồng độ cồn mà sao mợ ấy lại đeo khẩu trang thế ạ?
Đeo vào:
1. Hãm nồng độ cồn xuống tí
2. Không ai nhận ra chị là ai. Đến giờ này danh tính của chị vẫn còn là 1 bí ẩn. Giống mấy em show hàng trên bigo live với onlyfans hở tất cả trừ mặt, đố ai biết là ai.

ZippoVND

Xe máy
Cháu nào mà đi cái xe Seltos nhỉ , ít cũng Mer , BMW chứ , mang tiếng cháu bộ trưởng quá .

Dở người

Xe điện
Gớm, tưởng con đẻ bộ trưởng chứ cháu thì làm ăn gì.
Ngay em đây, còn trẻ hơn cụ Tô Lâm nhiều mà tính cháu chắc phải 45-50 đứa. Đấy là những đứa mình biết, họ rất gần thôi ạ. Chứ kiểu cháu xa xa, rồi dâu/ rể nữa thì tính hàng trăm.
Lính ông Tô Lâm có biết thì biết con ổng là cùng, biết gì đến cháu mà nó phải giấu diếm hộ.
Giờ này nghe doạ con ông này, cháu bà kia thấy phèn vãi.

MeoZorba

Xe buýt
Đeo vào:
1. Hãm nồng độ cồn xuống tí
2. Không ai nhận ra chị là ai. Đến giờ này danh tính của chị vẫn còn là 1 bí ẩn. Giống mấy em show hàng trên bigo live với onlyfans hở tất cả trừ mặt, đố ai biết là ai.
Dạ, thế mà cán bộ người ta cũng đồng ý cụ nhờ, chứ bình thường em thấy đều bắt tháo KT ra thổi.

harrynh

Xe điện
Mấy chị em uống rượu rồi tự lái này thường là làm ăn nhờ quan hệ với 1 số cụ này nọ, công ty sân sau hay mối lái trung gian nên lắm lúc cũng ảo tưởng kinh lắm, ck con chả biết có ko nhưng cũng hay dùng thế mạnh nữ giới để đc việc. Tiền cũng chả nhiều đâu.

Diep1979

Xe điện
Tôi không xem clip vì tôi không quan tâm mấy cái vớ vẩn này, tiếc là tôi chứng kiến từ đầu đến lúc cãi cọ um xùm thì tôi té (cũng phải 15 phút).
Mãi vẫn thích phán bằng cái video giữa chừng, nhớ vụ đứa trẻ học sinh bị phơi nắng ở cổng trường không?
2 chuyện khác nhau cụ nhé. Ai đúng sai báo chí đăng rõ như thế rồi. Bà chị kia sai lè lưỡi ra, hung hãn đe dọa người bị tai nạn, có cồn trong máu, thách gọi công an....
Kể cả người nhà cậu kia ra cũng không dễ hành hung người khác đâu cụ. Nhà cháu thấy chắc có mỗi mình cụ khen chị ý thôi 😁

Hổ Con

Xe tăng
Vụ này va chạm bình thường thôi, nhưng ông nạn nhân cậy gần nhà bắt nạt, gọi cả đống người nhà ra dọa dẫm ô tô thì em này mới phải chưng phông ra.
Ủng hộ em gái, không thỏa thuận được thì gọi công an ra giải quyết, sai đến đâu nộp phạt đến đấy chứ không để bị bọn ất ơ bắt nạt.
Xem hết clip đi, cụ sẽ phát biểu khác ngay. Còn xem xong mà cụ vẫn ủng hộ em này thì cụ lại là "hàng hiếm" của xh rồi.