Chi hội Biển Hải Bình 30/4 Đến hẹn lại lên

tuangiga31mes2c

Xe container
Xe ngon chạy 100. Xe kém chạy 80, vậy lấy điểm giữa là 85 cho đồng bộ, giữ đội hình cho đẹp màu cờ sắc áo. Cụ nào rành các đoạn xx bắn thì dẫn đầu, cụ nào lạnh cẳng thì khóa đuôi. Đánh số thứ tự ko đc phá số, tách đoàn ko lý do. Chứ mạnh ai nấy vít thì nó cứ làm sao ý các cụ ợ. Thôi rút kn chuyến sau vậy, các cụ thấy sao ?
Em bắt đầu thấy yêu cụ rồi đấy.:x

phanthuy2601

Xe tăng
Xe ngon chạy 100. Xe kém chạy 80, vậy lấy điểm giữa là 85 cho đồng bộ, giữ đội hình cho đẹp màu cờ sắc áo. Cụ nào rành các đoạn xx bắn thì dẫn đầu, cụ nào lạnh cẳng thì khóa đuôi. Đánh số thứ tự ko đc phá số, tách đoàn ko lý do. Chứ mạnh ai nấy vít thì nó cứ làm sao ý các cụ ợ. Thôi rút kn chuyến sau vậy, các cụ thấy sao ?
Em bắt đầu thấy yêu cụ rồi đấy.:x
Cụ nhắc mới nhớ. Năm nay không thấy in số. Nếu in số chạy theo thứ tự, cứ tách đoàn là phạt =))

Koạt mo

Xe điện
Một lần nữa, em kêu gọi sự đồng lòng của các cụ để tạo mầu cờ sắc áo cho nhà wagon.
Một lần nữa em khẩn thiết đề nghị ban Pháp Chế vào cuộc, ổn định lại quy chế các chuyến đi.
Tất cả các chuyến đi, giờ phải phân công xe dẫn đoàn, mọi người phải tuân thủ sự điều khiển của xe dẫn đoàn.
....
Kinh nghiệm từ các nhóm phượt xe máy, nhóm nào tổ chức tốt, cộng đồng luôn trân trọng, các nhóm tổ chức chưa tốt, luôn bị ném đá.

Khấu đầu mong các cụ soi xét :)
Mấy năm qua, mấy chục chuyến đi đều dc tổ chức "đi đông, về đủ". Có mỗi chuyến này là lộn xộn.
Bắt đầu từ chuyến sau, ai khi đăng ký tham gia phải tôn trọng luật chơi. Ai vi phạm thì bị phạt thẳng tay. Nếu ko chấp nhận sẽ bị "hít le" khỏi hội...
P/s: Nếu ko thức hiện dc nhà cháu xin "Trả mũ từ quan".

minck

Xe container
Một lần nữa, em kêu gọi sự đồng lòng của các cụ để tạo mầu cờ sắc áo cho nhà wagon.
Một lần nữa em khẩn thiết đề nghị ban Pháp Chế vào cuộc, ổn định lại quy chế các chuyến đi.
Tất cả các chuyến đi, giờ phải phân công xe dẫn đoàn, mọi người phải tuân thủ sự điều khiển của xe dẫn đoàn.
....
Kinh nghiệm từ các nhóm phượt xe máy, nhóm nào tổ chức tốt, cộng đồng luôn trân trọng, các nhóm tổ chức chưa tốt, luôn bị ném đá.

Khấu đầu mong các cụ soi xét :)
Tất cả đã có trong QUI CHẾ hết rồi...

Trích dẫn:
3/ Chạy xe
Khi đi trên đường sẽ phân công xe dẫn đoàn, xe "libero" và xe khóa đuôi. Tất cả các xe phải chạy theo sự sắp xếp (Trừ xe libero).
3.1- Tự ý dừng lại vì bất cứ lý do gì mà ko thông báo : Phạt 100K/xe/lần.
3.2- Vượt nhau khi chưa có sự đồng ý của libero or leader: Phạt100K/xe/lần.
3.3- Tự ý tách đoàn (Trong lúc chạyxe): Phạt 200K/xe/lần.

Vấn đề ở đây là " tự giác" chưa tốt và leader chưa nghiêm :)

tuangiga31mes2c

Xe container

Trích dẫn:
3/ Chạy xe
Khi đi trên đường sẽ phân công xe dẫn đoàn, xe "libero" và xe khóa đuôi. Tất cả các xe phải chạy theo sự sắp xếp (Trừ xe libero).

Túm váy lại là đề nghị Viện cơ mật họp mở rộng để kiểm điểm và ra nghị quyết "rút kinh nghiệm sâu sắc" đến leader ạ.:)

tuangiga31mes2c

Xe container
Tềnh hềnh là sau 3 ngày uống cái rượu sâm cau của cụ KMS mang cho đoàn thì em thấy chẳng có tác dụng mợ giề, thậm chí còn thấy yếu hơn. Yêu cầu cụ KMS chuẩn bị lại rượu để vài hôm nữa viện cơ mật và em check lại. Nếu ko thực hiện đề nghị Viện cơ mật xử theo quân pháp tội âm mưu hạ độc làm giảm sức chiến đấu của thành viên SWG.:))

KMS

Xe container
Tềnh hềnh là sau 3 ngày uống cái rượu sâm cau của cụ KMS mang cho đoàn thì em thấy chẳng có tác dụng mợ giề, thậm chí còn thấy yếu hơn. Yêu cầu cụ KMS chuẩn bị lại rượu để vài hôm nữa viện cơ mật và em check lại. Nếu ko thực hiện đề nghị Viện cơ mật xử theo quân pháp tội âm mưu hạ độc làm giảm sức chiến đấu của thành viên SWG.:))
Rượu chỉ có tác dụng trong vòng 24h, sau tận 72h vẫn còn đòi có tác dụng thì chệu :))
Cơ mà đòi check lại rệu là cụ hay bà cả nhà cụ đòi vậy ;))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

tuangiga31mes2c

Xe container
Rượu chỉ có tác dụng trong vòng 24h, sau tận 72h vẫn còn đòi có tác dụng thì chệu :))
Cơ mà đòi check lại rệu là cụ hay bà cả nhà cụ đòi vậy ;))
Mệ nếu trong vòng 24h mà nó lên thì lại tốt quá, đây để hẳn 72h mà vẫn ếu lên thì đích thị chỉ có rượu rởm, thua xa sâm chuối hột nhà em.:))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Mắt đen 69

Xe điện
Mệ nếu trong vòng 24h mà nó lên thì lại tốt quá, đây để hẳn 72h mà vẫn ếu lên thì đích thị chỉ có rượu rởm, thua xa sâm chuối hột nhà em.:))
Có làm tí dâm dương hoắc ko cụ anh???

KMS

Xe container
Em thấy các cụ uống xong phi hết về phòng đóng cửa bật nhạc rock, cụ nongdan2014 đến chiều còn xua ruồi không thèm bay kia kìa :))
Mỗi cụ chê là kém tác dụng, thật không hiểu nổi ;))
Hay là hôm nào quà cáp tí, em đào chum "tan cửa nát nhà" lên mời cụ ngửi. Em định ngâm đến năm 2048 mới uống, cơ mà cụ cần trước thì lấy ít dùng trước vậy :))

Koạt mo

Xe điện

Trích dẫn:
3/ Chạy xe

vua có quốc pháp, choánh tổng có hội quy, cứ thế mà làm

minck

Xe container
Chiều 30/4 từ Hải bình về đến Bỉm sơn, thử phanh 1 phát :))
(Xe ca bên phải làm Khuất cmnn đèn đỏ)