[Thảo luận] Biển số rõ đẹp mà cướp đường kinh wa !!! 29A 999.22

moitoe

Xe đạp
Cụ chủ xe đây à? Phi nhanh thế mà cụ vẫn kịp nhìn biển số và loại xe của chủ thớt. Tài thiệt.
Vì cụ này cố tình vượt đấy ạ nên nhớ cả xe em, khiếp thật, hôm nào gặp e trên đg đó thì nháy đèn, bấm còi để em đi sát vào mép cho cụ vượt nhé!

speed266

Xe điện
Thủ phạm đây rồi, cụ speed có khác, chạy tít quá đới :).
Các cụ kéo nhau ra quán bia rảng hòa đê, em chứng kiến cho, hé hé.
Em pm cho bác ấy rồi có gì ới lão nhé :D

Cụ chủ xe đây à? Phi nhanh thế mà cụ vẫn kịp nhìn biển số và loại xe của chủ thớt. Tài thiệt.
Em theo sau ngắm bác ấy lâu rồi cụ ạ :))

Vì cụ này cố tình vượt đấy ạ nên nhớ cả xe em, khiếp thật, hôm nào gặp e trên đg đó thì nháy đèn, bấm còi để em đi sát vào mép cho cụ vượt nhé!
Bài của ofer là khi ra đường nhìn thấy nhau mà muốn chào hỏi thì tạt đầu vượt lên xong phanh dúi dụi bác ạ :)) có gì bác thông cảm em nhóa :D

Tuan Can

Xe container
Ối bác chủ thông cảm em nhé, hôm đó đang vội đi tí việc :D Cam hành trình bác loại gì mà nét thế ợ :D
Em nhớ không nhầm bác chủ đi Yaris màu bạc hàng xuất Trung Đông phải không ạ, em nhớ không nhầm bs là 30Y-64xxx :D
Cụ chạy máu như em roài.

moitoe

Xe đạp
Bài của ofer là khi ra đường nhìn thấy nhau mà muốn chào hỏi thì tạt đầu vượt lên xong phanh dúi dụi bác ạ :)) có gì bác thông cảm em nhóa :D[/QUOTE]

Lâu e ko vào nên quên mất văn hoá này của ofer nhà mềnh, hôm nào gặp e chào cụ nhá!

speed266

Xe điện
[/QUOTE]Lâu e ko vào nên quên mất văn hoá này của ofer nhà mềnh, hôm nào gặp e chào cụ nhá![/QUOTE]

:D Vâng, bác cứ đúng bài mà thực hiện ạ :))

likeSUV

Xe buýt
Có 2 cụ đi không chuẩn:
- cụ chủ chạy rùa bò trên làn trái đường cao tốc, thuộc dạng "chim mồi", hé hé
- cụ Everest sang làn sớm quá, đáng nhẽ phải lên một chút nữa, để cho xe "bị" vượt có thời gian và khoảng cách an toàn.
Đường này em toàn chạy thấp là tám chục, xinhan đảo làn như rang lạc, không biết gặp cụ chủ thì bị gọi là gì nữa :)
Chắc cụ Everest xin vượt lâu quá ko được nên "dằn mặt" tí :D

Đường thoáng. Cụ chạy 70. Người khác chạy 80. Đương nhiên họ qua mặt cụ. Người ta xin vào, cụ nên nhường thay vì nhấn thêm tí ga.
Đúng ạ. Ai vượt qua em bên phải, em thường đệm phanh luôn theo phản xạ.

Em ko đồng ý với ý kiến của cụ.

Đoạn ấy theo em tối đa 80, tối thiểu 60, cụ chủ đã chạy đúng luật. Xe sau muốn vượt phải đủ điều kiện an toàn mới được vượt.

1. Bám đuôi xe tải vượt là ko an toàn. Tạt vào sớm quá trước mũi cụ chủ là ko an toàn.
2. Làn trong em ko chắc chỗ này nhưng có những chỗ hạn chế 60, trong trường hợp đó vượt như cụ everest là chaỵ quá tốc độ.

Theo em cụ everest nên kiên nhẫn đi sau một chút nữa đợi đủ điều kiện an toàn vượt cũng chưa vội.
Cụ đi VĐ 3 bao giờ chưa mà bảo có chỗ hạn chế 60?

E còn thấy khối ông còn vượt ở cái làn trong cùng bên phải cơ! Giật hết cả thằng mình 8-x
Thường là xe khách. Gấu lắm

tree

Xe tải
Đường này nhiều cụ ôm làn ngoài nhưng toàn chạy 60km, xinh nhan, còi đèn như điếc luôn. Đành vượt phải thôi, tất nhiên là k nên tạt đầu cụ speed ạ.

honda_cub79

Xe lăn
Vành đai 3 em chạy 80km/h mà vẫn bị signal + vượt phải như vắt chanh :D chả hiểu các bác tài ấy ko sợ bị bắn hay sao nữa @_@
Củ đủ an toàn là cho vượt hết cụ à, ai không sợ bị bắn tốc độ thì cứ chạy.

honghn

Xe máy
chắc cụ chủ thớt không cho nó vượt đoàn dài nên nó dọa cụ chút thôi nói thật ra đường chán nhất là gặp cách đi như cụ
Ta thấp bé nhẹ cân thì đi về phần đường bên phải của mình

Morning 15a

Xe điện
Ối bác chủ thông cảm em nhé, hôm đó đang vội đi tí việc :D Cam hành trình bác loại gì mà nét thế ợ :D
Em nhớ không nhầm bác chủ đi Yaris màu bạc hàng xuất Trung Đông phải không ạ, em nhớ không nhầm bs là 30Y-64xxx :D
Lão chạy thật đấy à :P