Biệt đội Bề Bề Team khoe xe và đẩy xe đi.....

TranNhat1980

Xe hơi
1.2010 Ducati StreetFighter S
- Thụt trước sau Ohlins
- Vành Marchesini
- Pô Termignoni titanium slipon + Race ECU + AirFilter
- Dán bảo vệ bình xăng Ducati Performance
ODO~ 5000km, xe mua đập thùng đầy đủ 2 chìa + thẻ CODE ,đã ra đăng kí NN + giấy ủy quyền sử dụng
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x533.
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x545.

2. Monster796 để Ae đến dỡ thùng đưa e về nhà nào...
1. This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x450.
2. This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x450.
3. This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x450.
4. This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x450.
Xe nằm giữa phân khúc M696 và M1100 nên e nó 1 gắp trông thật sexy
5. This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x450.
6. Tem cờ Italia, thật đúng chất ý
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 800x450.

3. HD 48 1200cc - 2011 chạy Mai Châu cùng Ae clb, tiếng nổ rầm rầm như sấm nào...
1. This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.
2. Pố V&H và Lọc gió độ
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.
3 Mới độ thêm bộ côn Barnett giá hơn 500$. 48 đã mạnh nay càng mạnh hơn
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.

Pác nào có nhu cầu thì cứ ném đá thoải mái con gà mái nhé hề hề hề

Getz5324

Xe điện
ngon quá kụ ạ :-bd

BoyPeo

Xe tăng
kết streetfighter nhất

dat_asroma

Xe tải
bác toàn xe xịn thế kô biết

Alessandro

Đi bộ
Em yêu Italia, Seria, các thành phố Italia và cả Ducati..=P~

TranNhat1980

Xe hơi
Hehehe thank các kụ. Vì topic này e đã đăng bên mục "Bán xế" thì bị delete. Nên lách luật 1 tí, đăng qua bên nay để khoe xe. Kụ nào hiểu ý thì cứ PM vào Inbox riêng nhé hề hề hề.

ngoc F430

Xe buýt
streetfighter nhìn phê wa =P~ em này pp xịn tầm bao nhiêu củ các bác nhj ???:-bd

Loong Phoong

Xe điện
vãi cả lúa =P~

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hehehe thank các kụ. Vì topic này e đã đăng bên mục "Bán xế" thì bị delete. Nên lách luật 1 tí, đăng qua bên nay để khoe xe. Kụ nào hiểu ý thì cứ PM vào Inbox riêng nhé hề hề hề.
Thế tóm lại lão BB già định bán hay khoe xe nào. Nếu khoe thì "tung chưởng" RSV4 nốt đi nào ;))

Chỉnh sửa cuối:

authienvu8

Xe máy
du StreetFighter S pp xịn tầm 45 mới xe hãng lun, còn bán lại tầm 35 có bác đang bán đấy, con trên cũng đang đăng bán dư lào có 23 thì phải, em rsv4 ra đi theo đại gia gòi, các bác ấy theo tiếng gọi của em du diavel =P~=P~=P~

Chỉnh sửa cuối:

taxi_4

Xe đạp
Website
www.pkl.vn
- Theo mình hiểu pác TranNhat1980 lách luật 1 tí. Có lẽ Pác ý chưa đủ bài nên không post được bên mục "Bán xế" nên post tạm bên này với mục đích là khoe xe (vẫn đúng luật). Còn pác nào có nhu cầu thì cứ PM riêng vào Inbox cho Pác ý. Pác TN1980 vodka cho E vì nói đúng nhé hehehe.
@ Authienvu8 hình như pác không hiểu rõ lắm thì phải, theo Pác StreetFighterS giá 23K biển NN không phải là PP xịn ah. Cứ mua chính hãng của VN với giá 45K thì mới là PP xịn. Thua pác rồi đấy.
- Theo mình biết giá e này mới biền NN về tới VN khoảng: 26K (Original) chưa có gì cả và mất từ 40- 50 ngày đợi vêu ***. Trong khi e này giá 23K đã bao gồm Pô hiệu Termi + Ecu + Lọc gió (giá khoảng 2.500 USD). Quá hợp lí nếu pác nào máu...

Chỉnh sửa cuối:

authienvu8

Xe máy
- Theo mình hiểu pác TranNhat1980 lách luật 1 tí. Có lẽ Pác ý chưa đủ bài nên không post được bên mục "Bán xế" nên post tạm bên này với mục đích là khoe xe (vẫn đúng luật). Còn pác nào có nhu cầu thì cứ PM riêng vào Inbox cho Pác ý. Pác TN1980 vodka cho E vì nói đúng nhé hehehe.
@ Authienvu8 hình như pác không hiểu rõ lắm thì phải, theo Pác StreetFighterS giá 23K biển NN không phải là PP xịn ah. Cứ mua chính hãng của VN với giá 45K thì mới là PP xịn. Thua pác rồi đấy.
- Theo mình biết giá e này mới biền NN về tới VN khoảng: 26K (Original) chưa có gì cả và mất từ 40- 50 ngày đợi vêu ***. Trong khi e này giá 23K đã bao gồm Pô hiệu Termi + Ecu + Lọc gió (giá khoảng 2.500 USD). Quá hợp lí nếu pác nào máu...
dạ vâng em mới tập tẹ nghiên cứu nên chữa rõ lắm cụ ợ, em vẫn chưa nghiên cứu đến cái đoạn biển nn mang giấy ủy quyền thì quyền hạn thế nào, có đc gọi là pp xịn hay không, cụ biết thì chỉ em với nhé, em lắng tai nge (à mà em không nói j đến con trên có pp xin hay không, bác trách em vậy là k đc rồi nhé)

Chỉnh sửa cuối:

TranNhat1980

Xe hơi
Hế lồ cả nhà. Thank các kụ Taxi_4 giải thích rõ ràng.
Bộ hồ sơ biển NN lúc nào cũng có giấy ủy quyền đi kèm. Trích nguyên văn câu của pác Authienvu8 "em vẫn chưa nghiên cứu đến cái đoạn biển nn mang giấy ủy quyền thì quyền hạn thế nào, có đc gọi là pp xịn hay không" đúng là pác chưa nghiên cứu gì thật hề hề. HN đến hàng trăm bé biền NN do người Việt làm chủ, chắc toàn PP không xịn, vụ này căng đây.

Up cho các chiến binh Bề bề Team. Pác nào quan tâm thì cứ PM vào Inbox của mình nhé.t6t6

authienvu8

Xe máy
Hế lồ cả nhà. Thank các kụ Taxi_4 giải thích rõ ràng.
Bộ hồ sơ biển NN lúc nào cũng có giấy ủy quyền đi kèm. Trích nguyên văn câu của pác Authienvu8 "em vẫn chưa nghiên cứu đến cái đoạn biển nn mang giấy ủy quyền thì quyền hạn thế nào, có đc gọi là pp xịn hay không" đúng là pác chưa nghiên cứu gì thật hề hề. HN đến hàng trăm bé biền NN do người Việt làm chủ, chắc toàn PP không xịn, vụ này căng đây.

Up cho các chiến binh Bề bề Team. Pác nào quan tâm thì cứ PM vào Inbox của mình nhé.t6t6
em chỉ biết biển mang NN là biển cấp cho cá nhân ở nước ngoài mang vào việt nam công tác, do chính cá nhân đó sử dụng, còn nếu có mua bán giấy tờ ủy quyền thì khi cá nhân người nước ngoài đó xuất ngoại thì một là chiếc xe đó bị tịch thu hai là gia hạn đóng thuế hải quan, vậy xe đó các bác chạy giấy ủy quyền chứ làm j có quyền chính chủ he he (em gà mới nghiên cứu sơ trên các diễn đàn có j mong bác chị dạy), nhưng nói j thì nói có vậy mới có xe chạy đúng k bác, em cũng mê xe bác nhưng chưa đủ xiền, nếu có em cũng quất biển NN

Chỉnh sửa cuối:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
em chỉ biết biển mang NN là biển cấp cho cá nhân ở nước ngoài mang vào việt nam công tác, do chính cá nhân đó sử dụng, còn nếu có mua bán giấy tờ ủy quyền thì khi cá nhân người nước ngoài đó xuất ngoại thì một là chiếc xe đó bị tịch thu hai là gia hạn đóng thuế hải quan, vậy xe đó các bác chạy giấy ủy quyền chứ làm j có quyền chính chủ he he (em gà mới nghiên cứu sơ trên các diễn đàn có j mong bác chị dạy), nhưng nói j thì nói có vậy mới có xe chạy đúng k bác, em cũng mê xe bác nhưng chưa đủ xiền, nếu có em cũng quất biển NN
Đơn giản là bác cứ cầm đống giấy của xe mang biển NN bác sẽ hiểu thôi.

Đó là chính ngạch, nhưng rẻ tiền hơn biển trắng bình thường. Tất nhiên, sẽ có một vài rắc rối kèm theo, nhưng chỉ là rất đơn giản để xử lý :)