Biệt thự vườn cam ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Quang LaMasia

Xe tăng
Em đang có khách đầu tư, có cụ nào cần ra hàng biệt thự Vườn Cam không ạ?

khkt_cc2

Xe buýt
Bên em đang thi công (làm thuê cho CĐT) ở dự án Vườn Cam đây. Đánh giá của riêng em:
-Khu này nhiều nghĩa địa. Cụ nào vía cứng thì chịu tốt.
-Đường đi khá thuận lợi do có thể đi từ đường Thăng Long hoặc đường Xuân Canh. Tuy nhiên hiện đường đi chưa được làm, chỉ mới là nền đất.
-Khu này hình như chỉ có biệt thự, không thấy có liên kế hoặc song lập.
Nếu cụ nào có tiền nhàn rỗi ném vào đây thì tầm 3 năm nữa ở tốt.
Có cái ảnh em chụp hôm trước:

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Bên em đang thi công (làm thuê cho CĐT) ở dự án Vườn Cam đây. Đánh giá của riêng em:
-Khu này nhiều nghĩa địa. Cụ nào vía cứng thì chịu tốt.
-Đường đi khá thuận lợi do có thể đi từ đường Thăng Long hoặc đường Xuân Canh. Tuy nhiên hiện đường đi chưa được làm, chỉ mới là nền đất.
-Khu này hình như chỉ có biệt thự, không thấy có liên kế hoặc song lập.
Nếu cụ nào có tiền nhàn rỗi ném vào đây thì tầm 3 năm nữa ở tốt.
Có cái ảnh em chụp hôm trước:

Cụ nhầm à. Vân Canh chứ sao lại Xuân Canh. Xuân Canh bên Đông Anh mà :(

totaam

Xe máy
Cụ nào bán vườn cam không ạ. Em kiếm lô xuống đất

BK09

Xe máy
cụ nào có thông tin cập nhật khu này không ạ... nhà cháu đang có nhu cầu mua để năm tới chuyển về ở thì có nên chon khu này không.

Snowhufs

Xe hơi
Năm ngoái nhân ngày âm u em chở vợ con đi chơi xem đất, phi xuống khu Vườn cam (Nhờ lời đồn của các cụ trên OF này), ngoắt nghéo mãi đi ra được cái đường giữa đồng, phi qua cái bãi tha ma to mà nín thở bóp cò đến được cái cổng (hậu) để vào thì thấy khu này tan hoang ko có bóng người, vội vàng chạy ra ngoài, rẽ trái định phi lên mấy khu trên mạn Đại lộ thăng long thì lại được diện kiến 1 cái bãi tha ma to gấp mấy lần bên đối diện, đường thì lầy lội toàn ổ voi ổ gà, càng đi càng thấy âm u em hãi quá phải quay đầu xe, may không kẹt hố. Thoát ra khỏi được 2 cái bãi tha ma, hoàn hồn quay sang hỏi vợ, có mua ở đây ko em ...
Câu trả lời các cụ tự đoán ạ :)))

letung261288

[Tịch thu bằng lái]
Khu này em thấy sau k có hy vọng gì lắm

wideland

Xe hơi
Năm ngoái nhân ngày âm u em chở vợ con đi chơi xem đất, phi xuống khu Vườn cam (Nhờ lời đồn của các cụ trên OF này), ngoắt nghéo mãi đi ra được cái đường giữa đồng, phi qua cái bãi tha ma to mà nín thở bóp cò đến được cái cổng (hậu) để vào thì thấy khu này tan hoang ko có bóng người, vội vàng chạy ra ngoài, rẽ trái định phi lên mấy khu trên mạn Đại lộ thăng long thì lại được diện kiến 1 cái bãi tha ma to gấp mấy lần bên đối diện, đường thì lầy lội toàn ổ voi ổ gà, càng đi càng thấy âm u em hãi quá phải quay đầu xe, may không kẹt hố. Thoát ra khỏi được 2 cái bãi tha ma, hoàn hồn quay sang hỏi vợ, có mua ở đây ko em ...
Đợi nó rõ ràng rồi thì cụ mua ở Mỹ Đình cho nhanh 🤣

Snowhufs

Xe hơi
Đợi nó rõ ràng rồi thì cụ mua ở Mỹ Đình cho nhanh 🤣
Em chắc thuộc team ko cứng vía chứ khu biệt thự cao cấp này được bao vây trong 1 rừng nghĩa địa thì em cũng hơi hốt, chứ đường xá thì ko 5 năm thì 10 năm nữa cũng thông thôi mà :)).
P.S: Em ở Mỹ Đình năm nay năm thứ 7 rồi cụ ạ :D

wideland

Xe hơi
Em chắc thuộc team ko cứng vía chứ khu biệt thự cao cấp này được bao vây trong 1 rừng nghĩa địa thì em cũng hơi hốt, chứ đường xá thì ko 5 năm thì 10 năm nữa cũng thông thôi mà :)).
P.S: Em ở Mỹ Đình năm nay năm thứ 7 rồi cụ ạ :D
Mỹ đình cách đây 15 năm cũng nghĩa địa dọc ngang hãi phết Cụ ah, cụ phải liều biết đâu đc nhiều :))

Snowhufs

Xe hơi
Mỹ đình cách đây 15 năm cũng nghĩa địa dọc ngang hãi phết Cụ ah, cụ phải liều biết đâu đc nhiều :))
Thôi, đọc kỹ lại thấy cụ có biệt thự vườn cam nên em xin dừng cuộc chơi tại đây ạ ^^. Cụ nào mua đầu tư mà cứng vía thì cứ triển khai nếu giá hợp lý, nhà em mua để ở thì cứ 1 là xa nghĩa trang (không thể di dời) và 2 là khu công nghiệp hihi

wideland

Xe hơi
Thôi, đọc kỹ lại thấy cụ có biệt thự vườn cam nên em xin dừng cuộc chơi tại đây ạ ^^. Cụ nào mua đầu tư mà cứng vía thì cứ triển khai nếu giá hợp lý, nhà em mua để ở thì cứ 1 là xa nghĩa trang (không thể di dời) và 2 là khu công nghiệp hihi
E bán trc tết rồi cụ ơi, loanh quanh cũng chưa thấy khu nào khả dĩ để đầu tư

NK2020

Xe đạp
Cụ nào thạo tin khu Vườn Cam này cho mình xin một nhúm với

kimthanh_jsc

Xe tăng
Chuyện của cụ ly kỳ quá, e đọc mà cũng hồi hộp

NK2020

Xe đạp
cụ nào có thông tin cập nhật khu này không ạ... nhà cháu đang có nhu cầu mua để năm tới chuyển về ở thì có nên chon khu này không.
Sang năm chưa về ở được đâu cụ. Tiến độ rùa lắm. Nhanh cũng 5 năm

Trạng thái
Thớt đang đóng