Bỉm 320i 2009

Lungo_123456

Xe buýt
Em thì vẫn thấy option của nó cũng tạm ổn đối với người chỉ cần đi lại như em và nhà em.
Hình thức bên ngoài bóng bẩy được đôi chút mang phong cách mới là ọk.
Nhà em vốn đi xe cung nhiều nhưng thấy rốt cuộc thì cũng chỉ cần bên trong cái điều hòa là phải chuẩn. Còn lại đi nhiều quá đến lúc không kịp rửa hoặc lười như em thì đến Q7 em đi cũng chẳng có option gì là hay nữa. Đôi khi phải tắt nút màn hình đi cho nó đỡ nhức mắt.
Cái LCD em nhất trí với bác không có thì hay hơn.
Em thì đánh giá cái khóa của nó ok vì thực ra em đã đi loai keyless go rồi nhưng đôi khi để quên trong túi quần ngồi nó cứ đè vào nút, đôi khi đi rra ngoài lại quên mất để trong khay nào đi tim loạn lên. Bây giờ có chỗ cắm vào ra là rút ra nó cũng hay, đỡ cái ngoáy ngoáy chiều khóa sau này đỡ hỏng ổ thôi.
Bản chất của dòng BMW là sport mà nhiều xe xịn sport nhìn bên trong đơn giản lắm.(b)(b)(l)

AnhNB

Xe buýt
Nhìn cái mông em nó giống KIA Phọt-Tê nhề các cụ! (k)

BMWX1

Xe buýt
cái LCD sao ko làm cho nó cái hốc nhỉ, nhìn cứ làm sao ấy

Xetangsaigon

Đi bộ
LCD có thể tháo ra lắp vào nên em nghĩ tuy trông đơn giản nhưng tiện, gọn, nhẹ pác ạh.

Hiep CTM

Xe tải
con này nếu xứng tầm vs thêm chút tinh tế thì nên cho em nó đầy đủ đồ chơi ngoài cái định vị toàn cầu GPS nhìn cái màn hình là thấy quê rồi chẳng muốn mua nữa, cho em nó đầy đủ đồ chơi thì tầm 70 ngàn USD trở lại à bác ơi :D
con này em mất thiện cảm với nó vì cái ống bô nghèo nàn ( 1 cái, sao ko cho bô cặp hoặc 2 bên 2 cái trời )
Euro Auto thì PR quá mức, lúc tham gia dự triển lãm thì tôi có hỏi nó lại trả lời 1 đằng, nản, giá 60 Ngàn USD là một BMW nghèo nàn lạc hậu, thêm 10 ngàn USD nữa thì thành BMW đẳng cấp vs tinh tế, thằng chủ Salong nói vậy đó, xem có buồn không hả bác
thôi thì đành bấm bụng kiên quyết dành dụm đủ 120 ngàn cưới con vợ 523i sport cho ngon