Bình chọn gara Uy quyền nào của Ford tử tế nhất ở Hà nội

PhiDaoNhi

Xe máy
Các Bác có kinh nghiệm về chuyện này tư vấn cho em nhé: Đánh giá về các mặt:

- Thái độ phục vụ
- Đội ngũ thợ và Kỹ thuật viên tốt ( em thấy mấy cái fan mềm test toàn tiếng anh ko biết các Chú Kỹ thuật viên tiếng anh Pro ko )

Tks các Bác

trungktstq

Xe máy
Lậy cụ ạ, ẻm QC kinh lém, đang có bài lẩn trốn bên kia kìa. Mà cụ xuôi xuống dưới biển cả Tết, cấm có gọi cho tôi câu nào. Thế mà chường cái mặt lên đây bình chọn cho Capital Ford. Chỉ được bà chủ xinh thôi. hehe

phongboy

Xe tăng
Ford ở 94 Ngô Thì Nhậm. Em thấy chỗ đó phục vụ cũng tốt:41:

Gadongnat

Xe hơi
E mà bảo ở 105 Láng Hạ tốt nữa thì "CHỖ NÀO CŨNG TỐT" các Pác nhẩy :21:
Hihi chiều nay E mới ra đó xem tình hình có kiếm được em Fò máy to (MT) :) nào hông

oto4rent389

Xe buýt
Website
www.xetulai.com
Hơ hơ, em vừa làm ở Ford Háng Lạ, thấy cũng ổn , đồng chí tư vấn rất nhiệt tình chu đáo

Newsolder

Xe tải
Tôi thì thấy hài lòng với cung cách phục vụ của Ford Giải phóng nhất là cậu Vinh, khá nhã nhặn:41:

bslong

Xe hơi
Website
www.stockbiz.vn
cụ thử để xe qua đêm đi , cụ sẽ thấy sự tử tế của nó:))
Em cũng mới để vợ qua đêm ở Ford Thủ đô, đến bây giờ vẫn chưa thấy "sự tử tế" như cụ nói :^):^):^)

Thang N.

Xe tăng
cụ thử để xe qua đêm đi , cụ sẽ thấy sự tử tế của nó:))
Em để xe qua đêm ở Ford TL 2 lần. Cụ làm em *-). Làm thế nào để phát hiện ra họ có "tử tế" hay không nhỉ. Cụ chỉ bảo cho anh em còn biết để sống trong yên bình chứ nhỉ.:41:

Lamborghini_MBA

Xe máy
Website
www.hathanhford.com.vn
theo ngu ý của em thì ở đâu cũng có người thế này, người thế kia.
Chẳng qua các bác gặp người nào phục vụ thôi.
Cá nhân em thì luôn chiều khách hàng hết mức, ở chỗ em có anh Giang là Trưởng CVDV, thái độ phục vụ cũng rất tốt.
Các bác mà cứ gặp mấy ông già khọm thì hay khệnh khạng thì mới khó chịu thôi, gặp thanh niên trẻ khỏe như tụi em thì chiều các bác từ a -->Z, nhất là các mợ :D

Em vote cho Ford Giải Phóng

quynhhuong

Đi bộ
em thay o langha cung tam dc. moi tội đắt đỏ quá

Dammetatca4banh

Xe hơi
thưa các bác:

1-Trình độ thì em thấy Các Đ lí Ford rất ok
2- Thái độ - Ford Capital rất ok
3-Giá cả thì đại lí nào cũng như nhau-đắt - Mọi thứ vào hãng đều thế, o chỉ oto

Vào các gara bé em sợ nhất - O CÓ BẢO HÀNH, trừ chỗ quen.

phải ko các bác...

crazyhorse

[Tịch thu bằng lái]
Em refresh lại topic này, chả là vừa phải đưa vợ 2 vào gara đánh má hồng lại. Có ông bạn từng đưa vào Ford Thăng Long sơn 2 phát nhỏ ở cản trước và cửa trước bên phụ bảo phải để lại 2 đêm (3 ngày). Em nghĩ chắc do Láng Hạ trung tâm đông nên đưa xuông Ford Giải Phóng, ai dè cũng chỉ sơn sửa 2,3 phát nhẹ mà cũng hẹn 3 ngày. Hôm nay gọii hỏi làm đến đâu rồi thì bẩu là đợt này đông quá chắc phải thêm ngày nữa (4 ngày 3 đêm). Oải quá!Chẳng lẽ sơn mất tiền triệu (bh lo) mà muốn nhanh lại phải phong bì nữa sao?

Veyron2.0

Xe buýt
Em refresh lại topic này, chả là vừa phải đưa vợ 2 vào gara đánh má hồng lại. Có ông bạn từng đưa vào Ford Thăng Long sơn 2 phát nhỏ ở cản trước và cửa trước bên phụ bảo phải để lại 2 đêm (3 ngày). Em nghĩ chắc do Láng Hạ trung tâm đông nên đưa xuông Ford Giải Phóng, ai dè cũng chỉ sơn sửa 2,3 phát nhẹ mà cũng hẹn 3 ngày. Hôm nay gọii hỏi làm đến đâu rồi thì bẩu là đợt này đông quá chắc phải thêm ngày nữa (4 ngày 3 đêm). Oải quá!Chẳng lẽ sơn mất tiền triệu (bh lo) mà muốn nhanh lại phải phong bì nữa sao?
Làm sơn thì làm ở đâu chả được hở cụ, cần gì phải vào hãng cho nó chém nó hành b-(
Em thì chỉ khi nào cần thay đồ đạc máy móc cần đồ gin thì mới phải vào hãng thôi, còn sơn tút ba lăng nhăng làm ở ngoài cho nhanh và rẻ
Còn chuyện bình chọn thì có lẽ em bỏ 1 phiếu cho Giải Phóng, vì mấy lần em vào TL với TĐ kiểm tra toàn thấy thợ bảo phải thay cái này cái nọ, còn mấy chú dịch vụ thì mặt mũi nhăn nhó khi mình bảo không, chán.

Chỉnh sửa cuối: