Bình luận tình hình bất động sản hiện nay

Làng tôi đẹp lắm

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cò đất thước đất cắm dùi không có chém như đại gia bds, lúc nào cũng hô CHÚNG TA đầu tư vào đâu :)) khách nó đầu tư chứ chúng ta giề, chưa nói là đầu cơ chứ đầu tư đâu
Cụ là cò đất hay nhà đầu tư thế

Làng tôi đẹp lắm

[Tịch thu bằng lái]
Đi đến đâu cũng chém không hết

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Chứng khoán chưa bùng nổ thì chưa đến thời của BĐS
Đợi CK vượt 2000 điểm mới tính đến BĐS
Chuẩn bị canh đạt target 1050-1100 để short sell 2-3 năm cụ nhé

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Dự báo kinh tế Việt Nam đến năm 2019:

Làng tôi đẹp lắm

[Tịch thu bằng lái]
Nay nhiều biến động, khả năng sắp ra tin

Làng tôi đẹp lắm

[Tịch thu bằng lái]

ducthang85

Xe tải
Nhiều cò đất thước đất cắm dùi không có chém như đại gia bds, lúc nào cũng hô CHÚNG TA đầu tư vào đâu :)) khách nó đầu tư chứ chúng ta giề, chưa nói là đầu cơ chứ đầu tư đâu
Nghề gì thì cũng là nghề và em chưa bao giờ có sự nhìn nhận cò đất là nghề ko hay nhưng mà phải công nhận là có rất nhiều bác cò chém gió tung trời , mở mồm là đầu tư trong khi tiền ko có một xu . đm xúi người khác mua bằng tiền của người ta thì nói làm gì .

vietran

Xe ba gác
Nghề gì thì cũng là nghề và em chưa bao giờ có sự nhìn nhận cò đất là nghề ko hay nhưng mà phải công nhận là có rất nhiều bác cò chém gió tung trời , mở mồm là đầu tư trong khi tiền ko có một xu . đm xúi người khác mua bằng tiền của người ta thì nói làm gì .
Những người có khả năng về tài chính và kiến thức đầu tư BDS thì họ không đi làm cò đất mà họ sử dụng cò đất, cò đất xịn thường rất thông hiểu về khu vực mình chuyên trách nên các nhà đầu tư hay sử dụng họ, tuy nhiên có nhiều ông cò tép nhảy mới vào nghề tung tẩy hết cả lên tưởng mình cái gì cũng biết và thường họ chỉ mất thời gian chứ ko thu lại dc thành quả gì, vì khi người ta đã đạt dc trình ở vác tiền đi đầu tư thì đầu óc có sỏi rồi, k kể mấy bà vợ sếp mang tiền chồng tham ô dc đi mua đất nhé

ducthang85

Xe tải
Những người có khả năng về tài chính và kiến thức đầu tư BDS thì họ không đi làm cò đất mà họ sử dụng cò đất, cò đất xịn thường rất thông hiểu về khu vực mình chuyên trách nên các nhà đầu tư hay sử dụng họ, tuy nhiên có nhiều ông cò tép nhảy mới vào nghề tung tẩy hết cả lên tưởng mình cái gì cũng biết và thường họ chỉ mất thời gian chứ ko thu lại dc thành quả gì, vì khi người ta đã đạt dc trình ở vác tiền đi đầu tư thì đầu óc có sỏi rồi, k kể mấy bà vợ sếp mang tiền chồng tham ô dc đi mua đất nhé
Khú khú . a dùng từ sử dụng cò hơi quá . em hay dùng từ là hợp tác với mấy bạn môi giới thôi . em còn mời các bạn đi ăn suốt . có quả nào ngon là alo ngay . 2 bên cùng có lợi . còn mấy bạn giao giảng là cơ hội nọ kia thì em chỉ mời các bạn ấy múc thôi . còn cơ hội hay tao tự tao biết mà . ko cần tư vấn . cái tao cần là thông tin .

vietran

Xe ba gác
Khú khú . a dùng từ sử dụng cò hơi quá . em hay dùng từ là hợp tác với mấy bạn môi giới thôi . em còn mời các bạn đi ăn suốt . có quả nào ngon là alo ngay . 2 bên cùng có lợi . còn mấy bạn giao giảng là cơ hội nọ kia thì em chỉ mời các bạn ấy múc thôi . còn cơ hội hay tao tự tao biết mà . ko cần tư vấn . cái tao cần là thông tin .
sử dụng dịch vụ là đúng rồi còn gì, em có lần còn dc cò đưa tiền, ngớ người ra thì cò bảo do em giới thiệu khách và đã giao dịch thành công, định cầm tiền về đưa thằng bạn (nó mua đất qua cò), sau thấy cũng chả đáng mấy nên bảo thôi, vì thấy chú cò này cũng rất tận tình và tư vấn chuẩn, k kiẻu độn giá ăn 2 mang, công sức bỏ ra cũng xứng đáng, hình như thu dc 1% từ bên bán theo đúng thông lệ

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ cứ mở mồm ra chửi cò trong khi đâu có biết hàng trăm cò đang là đại gia của Việt Nam.
Ví dụ như anh Thìn chủ tịch đất xanh Groups hơn 10 năm làm cò đất đó. Người ta làm cò đất có những phi vụ môi giới bằng mấy ông huyênh hoang vỗ ngực: Tao là nhà đầu tư
Cày cuốc cả đời không bằng 1 thằng cò làm trong 1 tháng
Đừng bao giờ xem thường nghề nghiệp của ai, bản thân các nhà đầu tư cầm đôi chục tỷ ra thị trường cũng chỉ là hạt cát nếu so với một số cò

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
sử dụng dịch vụ là đúng rồi còn gì, em có lần còn dc cò đưa tiền, ngớ người ra thì cò bảo do em giới thiệu khách và đã giao dịch thành công, định cầm tiền về đưa thằng bạn (nó mua đất qua cò), sau thấy cũng chả đáng mấy nên bảo thôi, vì thấy chú cò này cũng rất tận tình và tư vấn chuẩn, k kiẻu độn giá ăn 2 mang, công sức bỏ ra cũng xứng đáng, hình như thu dc 1% từ bên bán theo đúng thông lệ
1% và người ta chia tiền với cụ là bởi họ là người uy tín. Giờ cụ có thể thấy họ chăm chỉ nhặt nhạnh nhưng một ngày nào đó cụ có thể sẽ tự hỏi: Ôi thằng cò ngày xưa sao giờ nó có tiền mua cả dự án lớn
Cái này nhiều cụ không dám tin, nhưng tôi đã thấy rất nhiều. Cụ nào mở mồm ra là chửi cò thì nên xem lại bản thân mình đã có gì chưa ?
Ra xã hội nhiều người áo phông quần đùi làm đủ nghề cả cò đất, nhưng khi thấy những lô đẹp giá hời có thể xuống vài chục tỷ không vay mượn, không phải là hiếm