[Funland] Bình yên từ những đoá hoa…

Phuha18

Xe tăng
Hoa hồng này cái viền cánh đẹp quá bạn. Tất cả hoa hồng mình chụp cũng là mình tự trồng hết đó. Gặp fan hoa hồng ở đây rồi, vui quá🤗
Em cũng ko phải fan lắm đâu mợ. Nói là em trồng cho oách, thực ra là cậu bạn em trồng, cho mượn về chơi, hoa tàn trả lại gốc :D
Cậu bạn em cũng đam mê hoa hồng lắm. Góc sân thượng nhà nó đây ạ:

Em góp vui 1 bông hoa hồng tự trồng tự chụp ạ!

Hoa Hồng rất đẹp. Post ảnh thường xuyên bạn nhé.

Em cũng ko phải fan lắm đâu mợ. Nói là em trồng cho oách, thực ra là cậu bạn em trồng, cho mượn về chơi, hoa tàn trả lại gốc :D
Mình cũng muốn tuyển một cậu bạn trồng hoa Hồng, cho mình mượn hoa Hồng, khi tàn trả lại :D

HuyVK

Xe đạp
Chào mọi người,

Em là thành viên mới, xin góp vui cái ảnh.

Cảm ơn chị Táo đã tạo topic 😍và chị LNK đã treo stt làm em cười nghiêng ngã mới có động lực post hình =)) :))=))

muadem

Xe cút kít
Lâu rồi ô phở không có thớt mới, cụ bót tiếp đi ngắm cho đỡ buồn :D

Cecicela

Xe tải
Ủng hộ chị Táo phát, mai vẫn còn nhớ pass sau nhiều năm...

Cảm ơn zonda nhe. Chị vẫn nhớ em luôn có mấy bức hoa sen đỉnh cao. Mấy cái bokeh thật lung linh quá👏
Chào mọi người,

Cảm ơn chị Táo đã tạo topic 😍và chị LNK đã treo stt làm em cười nghiêng ngã mới có động lực post hình =)) :))=))

Lowkey quá xuất sắc luôn em. Cánh hoa khế mỏng nên as xuyên qua đẹp quá. Nhớ một thời chị đi Đà Lạt mà còn mang theo miếng vải đen luôn😆. Chị LNK làm cái status cười rung chuyển bàn ghế.

Cecicela

Xe tải
Góc “quợt rơm hơm” có cà phê và hoa hồng là y như mình luôn. Nhìn thích quá. Bạn tốt vầy mình nên…mượn hoài nhen 😆

tơ trời

Xe máy
Wwowwww thật là độc đáo. Như rót một chén rượu chốn bồng lai tiên cảnh. Nhìn ảnh này rất là hợp với cái nick của em luôn. Set up quá đỉnh nhe.👏
Bên otofun k có like mà chỉ mời rượu. Em chọn tấm này mở hàng là để ăn mừng là chuẩn rồi. haha
Bicycle rất vui được tham gia diễn đàn Ô tô để post ảnh hoa. Cám ơn Cecicela đã tạo sân chơi cho mọi người. Ủng hộ em gái một ảnh hoa vàng rực rỡ nhé.
Eo ơi! Đi xe đạp mà bon chen vô đường cao tốc kìa trời!
Ủng hộ chị Táo phát, mai vẫn còn nhớ pass sau nhiều năm...
Đẹp lung linh quá ạ
Tịnh vượng là gì?

Ảnh ảo tung chảo luôn em. Ngược nắng xuất sắc, nhưng ma mị quá hix hix...
chú em tên Thịnh, xem như em kỵ đi chi. haha
Chào mọi người,

Chú cha! 5 thuở 10 thì mới thấy thay tên đổi họ.

Cecicela

Xe tải
Chú cha! 5 thuở 10 thì mới thấy thay tên đổi họ.
Đâu có. Người ta chỉ đảo lại thành Huy V.K thôi nha. Suy nghĩ từ hôm qua đến giờ mới ra đó. Lát bác Toàn lại xuất hiện tên Toàn L.V nữa là đúng cặp đôi nick bền vững theo tên😆

tơ trời

Xe máy
Đâu có. Người ta chỉ đảo lại thành Huy V.K thôi nha. Suy nghĩ từ hôm qua đến giờ mới ra đó. Lát bác Toàn lại xuất hiện tên Toàn L.V nữa là đúng cặp đôi nick bền vững theo tên😆
Kèo này em không theo đâu. Không thể để mọi người biết em là Khánh BĐ được...

Cecicela

Xe tải
Kèo này em không theo đâu. Không thể để mọi người biết em là Khánh BĐ được...
Chị nghĩ em viết BĐ ko ai đoán được nó là viết tắt của BĐ gì đâu, yên tâm. Mãi tám mà chị đã được lên thành viên hạng “Xe đạp”, còn chị “Xe đạp Bicycle” lại là chị “đi bộ”, nghe rối quá hén haha.

zonda

Xe điện
Ảnh ngược nắng đẹp lắm em chai. Hổng ngờ em là thành viên kỳ cựu của otofun nhen.
Trước đây lâu lắm rồi hay vào hóng hớt tám chuyện xe cộ ấy mà chị. Trước cả khi biết chụp ảnh nữa.

Cái xe của e trước đây, mà giờ nó thành xe tăng là sao?

Lên tiếp hình sen

Cecicela

Xe tải
Trước đây lâu lắm rồi hay vào hóng hớt tám chuyện xe cộ ấy mà chị. Trước cả khi biết chụp ảnh nữa.

Cái xe của e trước đây, mà giờ nó thành xe tăng là sao?

Lên tiếp hình sen

Haha xe tăng luôn, ngưỡng mộ quá. Chị thích hoa sen, mê đắm mùi thơm của nó, nhưng chưa có duyên chụp dc tấm hoa sen nào đẹp như của em.
————
Suốt giai đoạn khó khăn này, biết bao nhiêu lần mình ngồi nhìn lên bầu trời xanh và tự nói, trời đẹp thế này cơ mà, rồi mọi thứ sẽ ổn thôi. Hoa chụp với nền trời xanh luôn cho mình cảm giác rất bình yên, đầy hy vọng, dù mình rất mỏi cổ 😄

Chỉnh sửa cuối:
Chào mọi người,

Huy chụp ảnh Lô Khi đẹp lắm. Tính nói nếu Huy để nguồn sáng mạnh hơn chiếu vào hoa thì ảnh sẽ đẹp hơn, nhưng mà chị không nói đâu. Vì câu đầu khen Huy đang trên mây rồi, nói tiếp câu sau sợ Huy té xuống cái bịch...